Wana jf, hivi wazo la Miwatamu liliishia wapi?


Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 0
Jamani wana jf hapana shaka mu wazima sana!
Nakumbuka kama miezi miwili au mitatu iliyopita huyu mwana jf mwenzetu aliwahi kuleta wazo la members kuweza kukutana walau hata mara moja kwa mwaka, sasa binafsi hilo wazo sijui liliishia wapi!
Je, modes mnaweza kutupatia mrejesho ili tuone kama tunaweza kulifanyia kazi kutokana na wazo hilo wakati lilipowasilishwa wengi wetu tulilipokea kwa moyo mmoja.

Modes tafadhali kama inawezekana nanyi mtoe mchango wenu katika hili.

Nawasilisha.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
Jamani wana jf hapana shaka mu wazima sana!
Nakumbuka kama miezi miwili au mitatu iliyopita huyu mwana jf mwenzetu aliwahi kuleta wazo la members kuweza kukutana walau hata mara moja kwa mwaka, sasa binafsi hilo wazo sijui liliishia wapi!
Je, modes mnaweza kutupatia mrejesho ili tuone kama tunaweza kulifanyia kazi kutokana na wazo hilo wakati lilipowasilishwa wengi wetu tulilipokea kwa moyo mmoja.

Modes tafadhali kama inawezekana nanyi mtoe mchango wenu katika hili.

Nawasilisha.
mkuu....wewe ni mgeni sana hapa Kapernaum eeh......mbona watu tunakula bata kila kukicha....kwani wewe upo wapi.....pia jaribu kupitiapitia chit chat uone mabooking na mavidate ya Tanga.....vipi bana....
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,069
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,069 2,000
mkuu....wewe ni mgeni sana hapa Kapernaum eeh......mbona watu tunakula bata kila kukicha....kwani wewe upo wapi.....pia jaribu kupitiapitia chit chat uone mabooking na mavidate ya Tanga.....vipi bana....
mueleze huyo bhanaa...halafu nataka nikae na wewe siti moja, mtu chake atakua hana chake siku hiyo maana Tanga ndio kwetu lol....
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,171
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,171 2,000
mkuu....wewe ni mgeni sana hapa Kapernaum eeh......mbona watu tunakula bata kila kukicha....kwani wewe upo wapi.....pia jaribu kupitiapitia chit chat uone mabooking na mavidate ya Tanga.....vipi bana....
Afu ulipata ujumbe wangu toka kwa shem Filipo au PakaJimmy au marejesho?
Ole uniambie kuwa hukupata.
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Afu ulipata ujumbe wangu toka kwa shem Filipo au PakaJimmy au marejesho?
Ole uniambie kuwa hukupata.
Ujumbe aliupata wala usihofu. Pamoja sana!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
mueleze huyo bhanaa...halafu nataka nikae na wewe siti moja, mtu chake atakua hana chake siku hiyo maana Tanga ndio kwetu lol....
Too late! Wakati booking zinawekwa ulikuwa wapi?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
mtaishia kutiana mimba tu,endeleeni na ma booking yenu,hivi huwa mnakumbuka kubeba zana au mnapuyanga kama babu Mtambuzi@
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
mtaishia kutiana mimba tu,endeleeni na ma booking yenu,hivi huwa mnakumbuka kubeba zana au mnapuyanga kama babu Mtambuzi@
Ha ha ha ha haaaaaa ... Mzee mwenzangu Bishanga, mambo gani haya sasa kuvunjiana heshima kwa hawa vibinti........LOL
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Ha ha ha ha haaaaaa ... Mzee mwenzangu Bishanga, mambo gani haya sasa kuvunjiana heshima kwa hawa vibinti........LOL
nafuta usemi mkuu,lakini dah nikikumbuka kale ka episode ka jo'bag mmmhhhh
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Jamani wana jf hapana shaka mu wazima sana!
Nakumbuka kama miezi miwili au mitatu iliyopita huyu mwana jf mwenzetu aliwahi kuleta wazo la members kuweza kukutana walau hata mara moja kwa mwaka, sasa binafsi hilo wazo sijui liliishia wapi!
Je, modes mnaweza kutupatia mrejesho ili tuone kama tunaweza kulifanyia kazi kutokana na wazo hilo wakati lilipowasilishwa wengi wetu tulilipokea kwa moyo mmoja.

Modes tafadhali kama inawezekana nanyi mtoe mchango wenu katika hili.

Nawasili
Kuwa mratibu wa hili jambo
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,225
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,225 1,500
Jamani wana jf hapana shaka mu wazima sana!
Nakumbuka kama miezi miwili au mitatu iliyopita huyu mwana jf mwenzetu aliwahi kuleta wazo la members kuweza kukutana walau hata mara moja kwa mwaka, sasa binafsi hilo wazo sijui liliishia wapi!
Je, modes mnaweza kutupatia mrejesho ili tuone kama tunaweza kulifanyia kazi kutokana na wazo hilo wakati lilipowasilishwa wengi wetu tulilipokea kwa moyo mmoja.
Modes tafadhali kama inawezekana nanyi mtoe mchango wenu katika hili.
Nawasilisha.
Dadaangu Rahajipe
Naamini ni mzima.
Ukisubiria "MODES" wafanye organize ya suala hili utakaa sana!
Hao unaowaita 'Modes majukumu yao yanaishia majukwaani, na masuala ya uraiani (kama mikusanyiko) hawana nguvu wala sauti nayo, unless kama mtawaalika kama members wa kawaida Jamvi.

Kwa kukusaidia, wasiliana kwa PM na member anaeitwa Preta, au kama alivyokueleza, nenda kule Chit-chat utakutana na thread inayosema..."Werawera....."



 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,523
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,523 1,250
mkuu....wewe ni mgeni sana hapa Kapernaum eeh......mbona watu tunakula bata kila kukicha....kwani wewe upo wapi.....pia jaribu kupitiapitia chit chat uone mabooking na mavidate ya Tanga.....vipi bana....

Preta weekend hii wapi?
Niko freeeeeeeeeee fraideiiiiiiiii hafi mani deiiiiiiiii
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,523
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,523 1,250
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,737
Members 498,025
Posts 31,186,415
Top