Wana Chit - Chat!!

Zero One Two

JF-Expert Member
Sep 16, 2007
9,351
0
Nimepita na hawa wafuatao...


  1. [*=center]Lara 1
    [*=center]madameX
    [*=center]madame B
    [*=center]ciello
    [*=center]The secretary
    [*=center]catherine
    [*=center]charminlady
    [*=center]cacico
    [*=center]snowhite
    [*=center]nivea

Na wote unao wajua bila kumsahau mwa j na zinduna
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,950
2,000
princess enny na uniambie kabisa ulikuwa wapi? Usipokuja na jibu la kuridhisha unarudi ulikotoka saa hii. BTW missed you a lot. Karibu tena mwaya!!
 
Last edited by a moderator:

princess enny

JF-Expert Member
May 27, 2012
1,040
1,195
Nimepita na hawa wafuatao...


  1. [*=center]Lara 1
    [*=center]madameX
    [*=center]madame B
    [*=center]ciello
    [*=center]The secretary
    [*=center]catherine
    [*=center]charminlady
    [*=center]cacico
    [*=center]snowhite
    [*=center]nivea

Na wote unao wajua bila kumsahau mwa j na zinduna

tobaaaaa!!! najuta kujua!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom