Wameongezeana posho huko dodoma.(picha) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameongezeana posho huko dodoma.(picha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by John W. Mlacha, Jun 27, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Madaktari wanataka hii hali isiwepo..ila hawasikilizwi..anayeumia ni nani?
    [​IMG]
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    kwanza hizo neti ninazoziona hapo wanatumiaje wote?
     
  3. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila kiukweli wabongo wanajituma, I can c hao wote ni..........duh! danger very very.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    mkuu hii ni hatari akijamba mmoja wapo hapo si itakuwa balaa chumba chote si kitaharibika kwa harufu mbovu!!!!!!!!!!!!!! .Mkuu Black Bat
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    sinta hama ccm maisha yangu yote.
    hiki chama kinatetea wanyonge,kimepigana mpaka chenchi ya rada ikarudi,kinakusanya tr 8 kinatumia 10,kinapunguza ukubwa wa serikali na kinakopa nje kwa maslahi ya taifa.
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,034
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    Fahari wawili wakigombana ziumiazo ni nyasi,

    Lakini pamoja na hayo huo mshahara wanaoudai ni mkubwa mno..!!!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kweli kuzaa ni shughuli!
     
  8. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mateso sana kwa mama zetu, wanaweza kupata magonjwa ya mlipuko!!
     
  9. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hao hao kina mama wakipewa kanga tu utawaona wanavyo galagala chini wakishabikia magamba na kuwapa kura
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ukidai hali hiyo iishe,wanamteka ulimboka. Serikali hii cna!
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bila shaka watakapwolipwa millioni sita kwa mwezi bila shaka serikali itapata fedha ziada ya kuondowa hali hii. Tanzania na masilahi binafsi kupitia migongo ya wananchi basi tena!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,692
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    Wakitoka hapo wakipewa kanga za nusu uchi za KTM wanaipa kura CCM.
     
  13. I

    IWILL JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na alaaniwe aliyenzisha Chama Cha Mapinduzi.
     
  14. p

    papillon Senior Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni mwenye heri, atakuwa mtakatifu not so long. Na nijuavyo manesi wetu hapo wanaporomoshewa matusi wakisubiri kujifungua
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Halafu hao kina mama ni damu damu na ccm, wakati wa kura husahau shida zao zote na kuikumbatia ccm kwa mikono miwili.
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,938
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Dua la kuku.....!
     
  17. andate

    andate JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,655
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli Tanzania inahitaji mageuzi haraka iwezekanavyo.
     
  18. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,574
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Nahisi Nyerere anajigeuza kaburini kwake akisikia hii kauli yako!
     
  19. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakaishapata kanga na vilemba vya kijani na nyie waume zao mashati ya kijani, hapo tena baaasi!
     
  20. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hizo mosquito net zitatumikaje?
     
Loading...