Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Method atakayotumia ni KUAMUA. Maamuzi magumu.

LOVE IS A DECISSION not a feeling... feelings comes and fades away and may never come back.

Akisema ni watoto atamtesa sana dada wa watu.. sababu iwe despite all that, I embrace you back ane atakavyombadilisha mkewe!!! Unapoweka upendo pale pasipotegemewa ndio upendo wenyewe.

Love the sinner hate the sin.

Let LOVE lead Brothers and sisters. Kosa lake ni kutomshirikisha mumewe au ni kubakwa? Assume hakubakwa what could have been your reaction? Aipenda mwenyewe kufanyiwa huo unyama? Everyone has got a weakness ya huyu ilikua arrogance... so now the pride is gone i tell you... this is the time to swallow the pains and embrace her back and by God's grace future yao itakuwa njema zaidi.

We all arrogant in our own ways.. uzuri, akili, kazi, mali, status you name it. So lets spare our stones.

Umeongea maneno mazuri sana theoretically, lakini ni method gani itamruhusu kuondoa uchungu alionao? Je kwa hali iliyopo na aki assess the situation ni kipi kitamsukuma kuendelea na ndoa.
Watoto?
Upendo aliokuwa/alionao kwa mkewe?
Kusimamia concept/viapo vya ndoa yao? etc
Na pia kuna kitu kinaitwa irreparable damage, yaani isiyorekebika tena labda kichukue shape mpya.
Kusamehe ni kitu kimoja na kurudiana ni kitu kingine.
 
Grand Analysis of the matter; ... give it .. for you to retain you wife.. ! Fanya hivo mara moja... tusipotezeane muda .. Just Do It.
 
Msamehe naamin atapopona ukamueleza vizur matatizo yake, naamn atabadilika kwa kias kikubwa sana maana tukio alilopata ni kubwa sn hatakaa asahau maisha yake yote, na pia ww ndio unatakiwa uwe nae karibu kipind hiki ili umfichie aibu hyo, kuliko utapomuacha hilo tukio litakuwa tangazo kwa kila mtu na hutoachwa kunyoshewa vidole kwa kumtelekeza mkeo kweny wkt mgumu km huo... Ila km utashikilia kumuacha bas "OL DE BEST."
 
Hawa watu, waliteswa sana hadi wakafunguka ukweli, bahati mbaya siwezi kuweka hizo taarifa hapa bado polisi wanazi treat kama sensitive information, walisema watatueleza

Ila kuna mtu mmoja aliwahi kunipigia simu na kuniambia nimuonye mke wangu na akakata simu na haikupatikana tena, nilipomwambia mwenzangu akapuuzia na kusema niachane na suala hilo
Nilipolazimisha tulijadili ikawa ugomvi nikaliacha

Ndo maana nasema jambo hili lingeweza kuepukika kama mwenzangu angekua muwazi

Nakuelewa sasa mkuu...
Niwie radhi kama kuna comment yangu huko juu imekukwaza kwa namna moja au nyingine...
Chukua muda kaa mbali kidogo na mazingira hayo ya home ili upate muda wa kuheal nafsi yako...
Muda kama huu ni wakati wa kusali sana ili Roho wa Mungu akupe busara na hekima katika kutatua jambo kubwa hivi...
Baada ya kesi kuisha na mkeo akapona kabisa, ita pande zote mbili huyo mwanamke awaambie shida ilikuwa wapi...
Huo ndo muda muafaka wa kufanya maamuzi stahiki...
Kwa sasa nachelea kusema kuwa umeamua kwa pupa sana...
Mkeo ni binadamu na amekukosea pakubwa sana ila huwezi jua anapitia mangapi rohoni mwake...
What if ungekuwa ni wewe umekumbana na kadhia mbaya, je angesimama na wewe? Anaweza kukuacha pia...
Usimfanyie malipizi ya ghafla hivyo, mpe kampani hadi atakapokuwa sawa na kukubaliana na hali halisi na ku-move on...
Kwa shida kama hizo unaweza kujikuta amejinyonga simply kwasababu amekosa faraja toka pande zote, sisi binadamu tunatembea tu ila rohoni tumekufa...
 
Msamehe naamin atapopona ukamueleza vizur matatizo yake, naamn atabadilika kwa kias kikubwa sana maana tukio alilopata ni kubwa sn hatakaa asahau maisha yake yote, na pia ww ndio unatakiwa uwe nae karibu kipind hiki ili umfichie aibu hyo, kuliko utapomuacha hilo tukio litakuwa tangazo kwa kila mtu na hutoachwa kunyoshewa vidole kwa kumtekeleza mkeo kweny wkt mgumu km huo... Ila km utashikilia kumuacha bas "OL DE BEST."

Mama, ubarikiwe sana, what more can i say? Only time will tell
 
Duniani kuna mambo,kama mimi ndio mkei limetokea hili jambo halafu unaniacha ningejua tu kwamba wewe ndio umenifanyia huo mpango

Hivyo ningelipa kisasi kwako mara mbili yake

Kwanini usichunguze sababu za kubakwa mkeo?huenda ulichukua mke wa mtu au binti wa mtu ndio wamelipiza kisasi kwako
 
Samahani kulisema hili mkuu, kabla hata tukio hilo tayari "mliisha achana" na mkeo kwa mazingira yafuatayo.
1. Mkeo anauchumi mkubwa kuliko wewe na hataki/hapendi kukushirikisha automatically you will feel inferior na hatimaye huweji kujiamini.

2. Kwa mazingira hayo pamoja na kupewa haki yako ya ndoa Ukajiona kama "houseboy" wa nyumba na sio Kichwa cha nyumba.

3. Mkeo anakuona ww kama mashine uliyemsaidia kupatavwatoto hao wa,uri, lakini upendo na thamani yako kwake kama mkuu wa nyumba hakuna kwa kuwa "huna cha kumpa/kumzidi" na kwake mshauri na mkuu wa nyumba ni Mama yake.

Wanandoa ndoa ni lazima mjue nafasi ya kila mmoja ndani ya nyumba, kwa wamama ubosi au ukuu wako kazini au katika biashara zako ni vema ukaishia getini ndani ya nyimba kuwa Mama.

Ningekuwa mimi hata kabla ya tukio hilo, tayari ningekuwa nimeshafanya maamuzi sahihi ya kumrudisha kwa mama yake akae ajifunze labda baadae ataona umuhimu wa mume.

Nakubaliana kabisa na maamuzi yako.
 
Duniani kuna mambo,kama mimi ndio mkei limetokea hili jambo halafu unaniacha ningejua tu kwamba wewe ndio umenifanyia huo mpango

Hivyo ningelipa kisasi kwako mara mbili yake

Kwanini usichunguze sababu za kubakwa mkeo?huenda ulichukua mke wa mtu au binti wa mtu ndio wamelipiza kisasi kwako

ahaaaa naona unazd mchokonoa mkuu...ndo utamfanya ampge chini.mapemaaaa ili aone ata fanya nini...mwanamke mwanamke tyu.
 
Duuuh ... Oh God why women are suffer like this ? Ama kweli kuna binadamu wengine hawana roho ya kimungu ..Hivi dear how many mistakes have you done to anyone since you were born? Honestly hukufaa hata kuitwa mume hata kidogo... Pamoja mkeo alikuwa ana makosa but for now only I can see is your mistake .. Kitendo cha kutomjali mkeo katika kipindi hichi kigumu honestly you weren't a good husband to her at all .. Nilishawahi na MTU ambaye kila nilichomuambia hakunisikiliza .. but yalupokuja ya kumkuta na kumkuta I didn't care about what he did , but I cared about his health first even though I had a reason to walk away and leave his dead body at the hospital .. Kweli nimeamini pamoja wanawake na vituko vyetu na ubabe wetu but some of us We have caring heart.. Jamani let's say move hiyo wife part .. how about the mother of your freak children ... Do you know how much she needs you now? The trauma she is inn to first she is lucky ametoka mzima ni kitu cha kushukuru ... yaani huna tofauti kabisa na hao wanyama who raped her.. Yesu akasema asiye na dhambi awe Wa kwanza kumrushia Jiwe ( mwanamke kahaba) na hakuna aliyefanya hivyo because they were all sinners.. so are you my brother .. hata kama umemchoka hakustahili kufanyiwa vile ... na wewe kummisstreat her like that... Wanawake wenzangu tuwe makini na hawa wanaume wengine tuaotaka kuwaita mume zetu looh ... nahisi kukuchukia honestly but I can't ... just kitendo cha wewe kusema eti unatoka kwenda kunywa beer and the mother of freaking children anateseka pale .. hata kutaka kujua waliommbaka , ni hapana . I call your freak children because sidhani hata kama you give a damn about them ... because If you do you would at least play nice for now for the sake of them ..
Najiuliza mengi hivi nyie wanaume mnatutendea mangapi sisi wanawake but we still take care of you men. Na hata maradhi ya ukimwi mnatuletea but still tunawajali na kuwathamini .. Aaggghhhrrr yaani nimekasirika sana .. Namuonea huruma kweli huyo Dada .. it will take very long time to recover and to gain her confidence again, duuh .very sad... Thanks...


Akili yako haina tofauti na huyo mwanamke aliyebakwa nakuliwa t.i.go.! Nasema hivyo kwa sababu jamaa amejitahidi ku-narrate kila kitu na ukisoma kwa umakini mtu mwenye akili timamu anajua kwa 90% huyo mwanamke hakuwa na heshima kwa mume wake kulingana na matendo yake yote yaliyo bainishwa.


Sasa wewe eti unasema huyo mwanaume hana huruma...HIVI NYIE WANAWAKE MNA....AKILI KWELI??.....yaani mfanye ujinga na ujeuri wenu...muwadharau waume zenu..kisa hivyo vihela mlivyo jaliwa kuwa navyo...halafu baadae mwanaume anapokuja kushika msimamo mnaanza kulilia? Ohoo wanaume hawana huruma..sijui nini...pu.mba.vuuuu......kama mnajiona mna uwezo kwanini kila siku mnakimbilia kutafuta wanaume ili wawaoe?


Kwanini hizo hela...msiziambie...ziwaoe....na mjenge nazo familia?......tena wewe ujingalie sana....na hao wenzako akina kuruceeee sijui BADILI TABIA...nawengineo....watch out...hakuna kitu mwanaume anacho chukia kama dharau.....fanya mambo yote lakini mheshimu.....mwanaume atabaki kuwa mwanaume .......na mwanamke ataendelea kuvuliwa chupi kama mwanamke....!


Hao mawaziri....wanawake unaowaona...hao, wakuu wa mikoa, sijui wakurgenzi...hao wote wakifika nyumbani ni heshima kwa waume zao....hata angekuwa RAIS akifika kitandani lazima avue chupi...na heshima juuu kwa mume wake....


Nakushauri acha ushabiki wa kijinga....Jitambue kama mwanamkee na chukua nafasi yako....ndoa inaleta heshima kwa mwanamke...TAKECARE!


NB: Kuhusu watoto as a man atajua jinsi ya kuwalea....maana hakuna mwanaume anayeweza kuteseka for 20/30 yrs or rest of his life kuvumilia mateso ya mwanamke eti kisa watoto....pu.mba.vuuuuu....siku hizi boarding school kibao..shida iko wapi? SUBIRI....wewe zamu yako inakuja soon....Umenikera sana na kejeli zako wewe mtoto wa kike kwa wanaumee!


TATIZO LENU WANAWAKE WENGI NI WABINAFSI MNOOO....wengi mpo kwenye ndoa kimaslahi zaidi...sio kujenga familia...mkifanikiwa kidogo inakuwa shiiida na dharau nyiingi..keroo!
 
Your So Genius, You show us a truly definition of the Real men. Move On Boss.
 
Love has its place, as does hate. Peace has its place, as does war. Mercy has its place, as do cruelty and revenge.

While seeking revenge, dig two graves - one for yourself.

Unataka kumuacha mkeo kwa sababu ya kukudharau au kubakwa? Japo unasema kwamba umepona rohoni lakini matendo yako yanaeleza vingine kabisa. Unahitaji kumuomba sana Mungu wako akuponye na machungu yote uliyo nayo kutokana na matukio haya yote. Kinyume na hayo h
iyo roho ya kisasi unayoibeba itaendelea kukuandama maisha yako yote na wala usijidanganye kwamba eti umepona rohoni maisha yanaendelea kama kawaida!

Huyo bado ni mkeo na ni juu yako kuonyesha upendo wa pekee na kumjali hususani katika kipindi hiki kigumu kwake...si ndivyo ulivyoapa wakati unamuoa? Kwamba utakuwa naye katika mema/mabaya, utajiri/umasikini, ugonjwa/afya?? Au haya maneno huwa wengine mnatamka tu bila kuelewa maana yake nini haswa?
Kama kweli una hasira naye basi muandikie talaka sasa hivi umuache kwa nini uendelee kukaa naye huku umemtenga?? Huyo mama mkwe wako ana kila sababu ya kukutazama kama shetani manake unaonesha kama vile umefurahia mkeo kubakwa kwamba sasa "amekiona cha moto" si ndio?
 
Mungu anisaidie,

Maana sijui ningekuwa nimewaka hasira kiasi gani. Kama mwanaume hakuna kitu kinachonikera kama kumuonya mwanamke wangu asinisikie na kuniletea kiburi!

Halafu ndio likatokea na hili zito hivi! Lakini you never know inawezekana alikuwa anahitaji rude awakening, apatwe na janga ndio ajue umuhimu wa kushirikiana.

Me nadhani mweke kwenye probation ya muda huku ukiangalia mwenendo wake. Kama hili halijamwamsha bado, kimbia mbio huna mke hapo
 
Love has its place, as does hate. Peace has its place, as does war. Mercy has its place, as do cruelty and revenge.

While seeking revenge, dig two graves - one for yourself.

Unataka kumuacha mkeo kwa sababu ya kukudharau au kubakwa? Japo unasema kwamba umepona rohoni lakini matendo yako yanaeleza vingine kabisa. Unahitaji kumuomba sana Mungu wako akuponye na machungu yote uliyo nayo kutokana na matukio haya yote. Kinyume na hayo h
iyo roho ya kisasi unayoibeba itaendelea kukuandama maisha yako yote na wala usijidanganye kwamba eti umepona rohoni maisha yanaendelea kama kawaida!

Huyo bado ni mkeo na ni juu yako kuonyesha upendo wa pekee na kumjali hususani katika kipindi hiki kigumu kwake...si ndivyo ulivyoapa wakati unamuoa? Kwamba utakuwa naye katika mema/mabaya, utajiri/umasikini, ugonjwa/afya?? Au haya maneno huwa wengine mnatamka tu bila kuelewa maana yake nini haswa?
Kama kweli una hasira naye basi muandikie talaka sasa hivi umuache kwa nini uendelee kukaa naye huku umemtenga?? Huyo mama mkwe wako ana kila sababu ya kukutazama kama shetani manake unaonesha kama vile umefurahia mkeo kubakwa kwamba sasa "amekiona cha moto" si ndio?

Who is seeking revenge? And against who?
You have missed the point my friend, go back to my writings and read line after line

As for divorce
Yes am doing it, right now, am just waiting for things to cool down a little bit

Ina maana walioachana wote duniani wakaanza upya hawana furaha?
Kwa nn watu waendelee na ndoa zinazowaletea machungu!?

Search urself my friend
 
mkuu kampime kama hakuambukizwa ukimwi mshukuru mungu kisha msamehe mkeo muanze maisha upya, kugegeda Kama kawaida
 
You're the Master of your own destiny, nevile pablo!. Do what is best for you!.
 
Last edited by a moderator:
mh!
nimefikiria kwa umakini hii hadithi yako mkuu, japo maamuzi ya kuwa na mkeo ama la ni yako sijakubaliana na namna unavoshabikia swala la yeye kubakwa! nahisi wewe ndo umewatuma hao jamaa wambake ili umuaibishe ama hata kama si moja kwa moja umekuwa ukiomba apatwe na balaa ili umuumbue teheteheteh....shame!
Anakuhitaji Zaidi sasa kama MUME, msaidie apite huu wakati nawe.

UKISUSA WENZIO WATAKULA NA BADO ITAKUUMA:

KUWA MUME KUNA UZITO NA CHALLENGES ZAKE
 
Only cowards run away from their partners in time of troubles

Heshima kwako kiongoz..
Hii ndoa inaonyesha ilishakufa kitambo, miaka 4 hamna mawasiliano ya nn anafanya mke na wap anaenda.
Kubakwa si kitu chepes kukipotezea, hata akiwa nae karib ndugu washampotezea.
Hasa mama mkwe ambae ni mshaur mkuu wa mkewe.
Sijui maneno mangapi ameshajazwa na mama yake.
Mkuu uliepatwa na masaib, mtibie mkeo apone then oiga chin kiroho safi.
Ndoa ni kua na peace of mind hasa usalama na mawasiliano.
Nadhan ndoa hii ilishikiliwa na watoto.
 
Who is seeking revenge? And against who?
You have missed the point my friend, go back to my writings and read line after line

As for divorce
Yes am doing it, right now, am just waiting for things to cool down a little bit

Ina maana walioachana wote duniani wakaanza upya hawana furaha?
Kwa nn watu waendelee na ndoa zinazowaletea machungu!?

Search urself my friend

Nimesoma mwanzo mwisho kisa chote ndugu yangu sijakurupuka,

Lakini ukweli ni kwamba maamuzi yoyote unayofanya sasa yamefunikwa na machungu, hasira na kinyongo cha siku nyingi. Kumu-ignore mkeo katika kipindi hiki kigumu anachopitia ni kielelezo tosha kwamba roho ya hasira na kisasi iko ndani yako na hujapona nayo japo unasema kwamba kila siku unaendelea na maisha kama kawaida huku unapiga kinywaji!

Roho hii ya hasira na kinyongo imeanza kujengeka siku nyingi, kwanza kutokana na mikwaruzano ya hapo awali mliyokuwa nayo na mkeo ambapo umeweka wazi kwamba anakudharau kwa sababu ya mali za wazazi wake. Pili kutokana na tukio tatizo lililomkuta mkeo ambapo uchungu wake hauelezeki, hakuna mwanaume mwenye ubavu wa kushuhudia mkewe live akifanya mapenzi na mwanaume mwingine sembuse kubakwa!

Ndio maana nimekushauri kwamba kabla ya kuamua chochote tulia chini kwanza na kutafakari. Muombe Mungu wako akuongoze katika maamuzi yoyote unayotaka kuyafanya, muombe Mungu wako akuponye na majeraha na machungu uliyo nayo kwa sababu unayo tena mengi sana! Mhudumie mkeo kwa kila hali katika kipindi hiki bila ya kumbagua kwa lolote lile na akishapona na kesi kuisha ndipo uchukue maamuzi unayotaka kuchukua! Kinyume na hapo utakuwa unachukua maamuzi kutokana na kinyongo na hasira na roho hiyo haitakuacha kamwe... Mark my words!
 
Back
Top Bottom