Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wee jamaa una mke kweli? unayajua maumivu ya kuchapiwa mke! maumivu unayoyapata ni sawa na ununue gari la gharama na hela ya mkopo halafu rafiki yako anakuazima anaenda kulibamiza

Kumbuka hajachapiwa bali mke wake kafanyiwa ukatili wa kubakwa, kumbuka siku zote maumivu hayakimbiwi
 
Wee jamaa una mke kweli? unayajua maumivu ya kuchapiwa mke! maumivu unayoyapata ni sawa na ununue gari la gharama na hela ya mkopo halafu rafiki yako anakuazima anaenda kulibamiza

soma comments zangu vzr usikurupuke Mkuu
 
Mkuu pole sana nachelea kusema upo kwenye kipindi kigumu sana na maamuzi utakayofikia yanaweza baadae kuwa kidondo tena katika maisha yako.

jipe moyo mkuu utashinda hili......kumwacha mkeo kwa tatizo kama hilo utamwongezea machungu hadi labda angetamani kufa kumbuka uaminifu wake kwako...... ni kiburi cha mali pekee kimepelekea kutokuwa na mawasiliano mazuri na zaidi ikichangiwa na wazazi wengine wanaoona mali ndio kila kitu.

muda ni dawa usitoe maamuzi wakati huu ambao moyo wako unawaka kama moto kwa ghadhabu.
 
Nakushukuru mkuu kwa uelewa wako mwepesi, Nina hasira sana kwa sasa na siko vizuri kichwani, nitakapotulia nitafanya kuchambua upya situation nzima na kuona cha kufanya

Mi nakuelewa vizuri mkuu

Wanawake sometimes ni watu wa kulazimisha mambo sana, akiona unamkanya kuhusu tabia fulani fulani ambazo yeye anazipenda wakati wewe unaona ni za hatari ktk mahusiano yenu, huwa wanatabia ya kufanya kwa siri, ana kuficha mambo yake anayopenda, anafanya kisiri siri.

Sasa yanapomwendea kombo huko na kukuletea aibu wewe kama hivyo, akyanani unachukia balaa, manake mtu ulishamuonya lakini hasikii!!!
 
Achana nae wala usipoteze muda kumfikiria kwa maana alichokitafuta ndo kakipata!Ukisikia Malipo ni duniani&mbinguni ni hesabu ndo malipo hayo ya dharau&kutotii.Je angekwambia mume wangu twendwe kule kuna hiki na hiki yangemkuta?Kila mchuma janga............

😀😀😀😀 hivi shule zinafunguliwa lini? Mkilipita hili mbele patamu
 
Ni kweli Nina hasira sana, ni kwa sababu jambo kubwa linatutokea ambalo lilikua ndani ya uwezo kulizuia lisitokee
Mtu unamwambia ule ni moto anaamua kwenda kuweka mguu hapo hapo,
Mwisho wanakuja watu kukulaum ww uliemtahadharisha asipite kwenye moto

Otherwise nashukuru kwa uelewa, infact napona haraka kwa comment za namna hii kuliko wale wanaokimbilia kusema nilitaman mirathi, wengine Nina wivu, wengine Nina gubu, yaani nilitamani kuipiga sim chin kwa hasira

Nimekaa zaidi ya saa mbili kuandika ile post Jana, nikijaribu kwa kadri ya uwezo wangu kuwa mkweli, kueleza kwa uwazi kabisa
Nimefikia hatua ya kueleza kwamba mke wangu ni mwaminifu na sijawahi kumshika kwa uzinzi pamoja na kumwekea morden surveillance ya 24 hrs

Sasa ningelisema hili kweli mkuu kama ningekua biased kwenye post hiyo?

Kosa langu ni kujitenga na hiyo kesi, na hii ni kwa sababu ya ghadhabu niliyonayo moyoni

Binafsi nimeomba likizo kazini kwa ajili ya hili Nina uchungu mno

Pole sana mkuu, I can imagine the situation you are going through, jipe muda kamanda, haya mambo yapo na yanatokea kwa watu mbalimbali, unaweza tu ukamsamehe na maisha yakasonga, think twice about your kids mkuu
 
Kwenye hao maamuzi tuko pamoja,kwani alikua anakudharau na anakuficha. Ila kumbuka, kunauwezekano wa kuunganishwa kwenye kesi, iwapo utamuacha bila kuthibitisha alikua anakudharau,. Kwani itaonekana ulikua unatafuta sababu ya kumuacha.
 
Kaka unaweza kuamini vile ambavyo moyo wako unakutuma kuamini
Ila kwa kifupi nilivyoeleza ni hivyo hivyo
Nadhan unafahamu kuwa pesa inaweza kubadilisha mtu yoyote yule, alikua analipwa mshahara Wa kawaida sasa mirathi imetoka anajikuta analipwa kodi nyingi na anaanza kubadilika

Did i expect anything in return?
Not at all, kama naweza kulipa gharama za kesi meaning nina uwezo wangu mwenyewe
Nina jiweza

Yaani huamini kama pesa inaweza kubadilisha mtu?

Mbona nyuma ya miaka minne silalamiki kama kulikua na matatizo? Hadi baada ya mirathi?

Msisome kwa hisia mnapata wrong conclusion

Mtu anaweza badilika kwa mengi hata bad company inaweza kumbadilisha mkeo kutoka a good person to a bad one

Influence ya mama mzazi pia imechangia sasa taarifa Mpya zimekuja kwamba alikua anamwambia deliberately kuwa usiamin mwanaume mfiche mambo yako, maendeleo yako

Wenye kusoma between lines nadhan wameelewa

HUWA NAHOFIA SANA KUAMINI KUWA SOLELY NI.UPANDE MMPJA TU WA NDOA NDIO UNA TATIZO!
kataa unavyokataa ila katika hili yapo mengi umechangia kufika hapo!
Wenye kusoma between lines tumeelewa!
 
aiseee endelea kututolea ya ndoa yako ingawaje hayatasaidia kwani kila mtu hujifunza pale alipo mm sioni sababu ya kujianika kama pilipili humu mjengoni eti unatushauri au unatujenga kwa uliyoyapitia hayo ni yako lazima uyabebe mwenyewe
kila mtu atajifunza kwake na kimpango wake

Ndio nyinyi nyinyi..
 
Wewe ni mtu mstaarabu sana aisee hukustahili kudharauliwa kiasi hiki. Utapona tu usitie shaka kwa hilo ila hutasahau milele.

Ni kweli Nina hasira sana, ni kwa sababu jambo kubwa linatutokea ambalo lilikua ndani ya uwezo kulizuia lisitokee
Mtu unamwambia ule ni moto anaamua kwenda kuweka mguu hapo hapo,
Mwisho wanakuja watu kukulaum ww uliemtahadharisha asipite kwenye moto

Otherwise nashukuru kwa uelewa, infact napona haraka kwa comment za namna hii kuliko wale wanaokimbilia kusema nilitaman mirathi, wengine Nina wivu, wengine Nina gubu, yaani nilitamani kuipiga sim chin kwa hasira

Nimekaa zaidi ya saa mbili kuandika ile post Jana, nikijaribu kwa kadri ya uwezo wangu kuwa mkweli, kueleza kwa uwazi kabisa
Nimefikia hatua ya kueleza kwamba mke wangu ni mwaminifu na sijawahi kumshika kwa uzinzi pamoja na kumwekea morden surveillance ya 24 hrs

Sasa ningelisema hili kweli mkuu kama ningekua biased kwenye post hiyo?

Kosa langu ni kujitenga na hiyo kesi, na hii ni kwa sababu ya ghadhabu niliyonayo moyoni

Binafsi nimeomba likizo kazini kwa ajili ya hili Nina uchungu mno
 
Nikupe pole sana nevile pablo kwa madhila yaliyokukuta. Baadhi ya akina mama ni watu wa ajabu sana, huwa wanakuwa wakorofi sana wanapoolewa na watu wapole.

Kwa maelezo ya huyu ndugu inaonyesha kabisa ni mtu mpole asiyekuwa na hasira za haraka msomi(sina hakika sana)na mke wake anaonekana ni wale waliolelewa kwa kudekezwa na inaonekana hata kwao mama ndiye alikuwa na nguvu kuliko baba yake(r.i.p).

Ninakushauri mkuu Chukua maamuzi ya busara ila pia ukumbuke tabia haina dawa..!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nevile pablo Pole sana kwa yaliokukuta. Ni bahati mbaya sana kwa kitu ambacho kingeweza kuzuilika kabisa. Bahati mbaya ndio hivyo limeshatokea kama wahenga walivyosema asiesikia la Mkuu huvunjika guu.

Naogopa sana kukushauri kitu sasa hivi kutokana na maumivu ya nafsi na kihisia ulionayo na unayoyapitia. Nikija kupata fursa mbeleni ya kukushauri, ningekuambia haya:

Lenga kusacrifice pride yako kwa kumpenda tena na kumheshimu tena huyu dada... Just do the impossible once are you are the winner forever.... Kama mwanadamu alidanganywa na mali zake na kiburi cha kijinga toka kwa mama yake na fedha alizo nazo. Na sasa yuo mahali ambapo fedha na mama yake haviwezi kumtoa hapo. Kifupi naona ni mtu anayejiheshimu kama ulivyomsema sema mali ina tabia ya kuleta PRIDE kwa watu wenye ujinga na ulimbukeni wa fedha. Yamemkuta, this is the only chance of your life time to show LOVE I tell you. Najua wengi watapita na hisia zao hapa za kukuambia umuache, lakini hatupaswi kuamua kwa hisia, UBINADAMU ulikuongoza kuishi naye hadi sasa, ukuongoze pia kumfikiria tena sasa, kumuach kwa kuwa alibakwa surely utamuua kwa uchungu na hata kujikataa.... there is no life after you. Lakini pia kwa upande wako utakua hujafanya kitendo cha kiutu maana si kwa hiari yake bali ni kwa kibui chake haya yamemkuta.. and I promise you atakuwa the BEST wife forever.

Ni ngumu kueleweka hapa kwa watu wengi.. ntakurudia baada ya Muda Mkuu tuzungumze mawili matatu... FAIDA ya kujitoa sadaka, Faida ya kumchukua mkeo sasa ni kubwa na itadumu kuliko kumuacha na kuoa au kutokuoa mwingine. You have one opportunity now. use it wisely with feelings and hatred aside. This risk is worthy taking my Brother because its rewards is beyond imagination. TIME WILL TELL.

Umeongea maneno mazuri sana theoretically, lakini ni method gani itamruhusu kuondoa uchungu alionao? Je kwa hali iliyopo na aki assess the situation ni kipi kitamsukuma kuendelea na ndoa.
Watoto?
Upendo aliokuwa/alionao kwa mkewe?
Kusimamia concept/viapo vya ndoa yao? etc
Na pia kuna kitu kinaitwa irreparable damage, yaani isiyorekebika tena labda kichukue shape mpya.
Kusamehe ni kitu kimoja na kurudiana ni kitu kingine.
 
Last edited by a moderator:
Wewe ni mtu mstaarabu sana aisee hukustahili kudharauliwa kiasi hiki. Utapona tu usitie shaka kwa hilo ila hutasahau milele.


Mwanamke Mpumbavu




1. Hudharau hekima na ushauri.

Mithali 1:7 Kumcha BWANA ndiyo chanzo cha maarifa, lakini wapumbavu hudharau hekima na adabu.


2. Mkamilifu machoni pale mwenyewe.

Mithali 12:15 Njia ya mpumbavu huonekana sawa machoni pake mwenyewe, bali mtu mwenye hekima husikiliza shauri.


3. Hukasirika upesi.

Mithali 12:16 Mpumbavu huonyesha kuudhika kwake mara,bali mtu wa busara hupuuza matukano.


4. Hapendi kuachana na uovu.

Mithali 13:19 Tarajio lililotimizwa ni tamu kwa nafsi, bali wapumbavu huchukia sana kuacha ubaya.


5. Mdanganyifu.

Mithali 14:8 Hekima ya mwenye busara ni kufikiria njia zake, bali upumbavu wa wapumbavu ni udanganyifu.


6.Mkorofi na asiyejali.

Mithali 14:16 Mtu mwenye hekima humcha BWANA na kuepuka mabaya, bali mpumbavu hukasirika kwa hamaki na uzembe.


7.Huwakasirisha wengine kwa maneno yake.

Mithali 18:7 Kinywa cha mpumbavu ni uharibifu wake na midomo yake ni mtego kwa nafsi yake.

8. Huichochea hasira yake.

Mithali 29:11 Mpumbavu huonyesha hasira yake yote, bali mwenye hekima hujizuia.
 
Kwa upande fulani habari hii inafanana na hii....Mwanzoni mwa 2012 huko mkoani Mwanza na mji wa Kahama na Geita kulitokea matukio ya namna hii kwa wanawake maarufu wafanyabiashara, wafanyakazi wa taasisi za umma na wenye majina makubwa kulaghaiwa kisha kubakwa. Kilizuka kikundi cha watu waliojifanya wanabiashara kubwa na zenye faida ya haraka lakini ya siri wanakuigiz huko wene lie yao ingawa kazi yao ilikuwa wizi... katika account za bank kwa njia zote ATM au hata teller withdraw yaani walikuwa kama wana kupumbaza kimazingira unatoa password au kuidhinisha utoaji wa kiwango kikubwa cha fedha.

Baada ya hapo walitoa zawadi ya kukuingilia kimwili njia zote na kukuacha unconscious mahali popote iwe guesthouse, hotel au ndani ya gari. Majina ya baadhi walio kumbwa na kadhia hii ninayafahamu ila kwa kujali utu wa mtu sitayataja. Kundi hili pia lilikuwa na mtandao hata wa ufumanizi bandia yaani wewe kama ni mwanaume unapesa nzuri na unapenda totoz ulikuwa unasukiwa mtego na wa totoz nzuri kisha ukinswa ili kulinda reputation yako unadaiwa kiwango kikubwa cha pesa n.k.

Nirudi kwenye mada kilichomtokea mkeo ni mchanganyiko wa hali hii ya kutapeli, hofu ya kudhulumiwa, tama yamali, usiri na ujuaji wa kijinga. Katika yote haya heshima uwazi na mashaulianokatika ndoa huepusha madhara ya namna hii kutokea. Kwenye issue za namna hiihuwa sishauri wala kutoa maoni. Kama ulivyosema watu tunajifunza kutokana na makosa ya wenzetu na yetu pia.
 
Hawa watu, waliteswa sana hadi wakafunguka ukweli, bahati mbaya siwezi kuweka hizo taarifa hapa bado polisi wanazi treat kama sensitive information, walisema watatueleza

Ila kuna mtu mmoja aliwahi kunipigia simu na kuniambia nimuonye mke wangu na akakata simu na haikupatikana tena, nilipomwambia mwenzangu akapuuzia na kusema niachane na suala hilo
Nilipolazimisha tulijadili ikawa ugomvi nikaliacha

Ndo maana nasema jambo hili lingeweza kuepukika kama mwenzangu angekua muwazi

Shemeji punguza hasira baba!
Hatujaribiwi kwa yake yatuzidiyo kiasi!
Hili Muumba wako anajua utalimudu!
Time inazidi kukuheal,ulichokuwa unaandika jana sicho leo!
Utaipata tu breakthru!!
inauma najua,hasa kwa mwanaume kuwekwa kwny hiyo situation !
Ila sikwambii kuwa huo ndio mwisho!
Ipo nafasi ya kulitengeneza hili!
Take it from me ,niliwahi fika hapo pa kuamini ndoa yangu hautibiki tena,haiwrzekaniki tena,hainyanyuki tena!
Mambo haya haya ya kuleteam zereu na kupuuzia maonyo ya mwenzi linakuja kubumburuka oh mke wangu nisaidie!
Nilitukana na kulaani mpk nyasi barabarani!
ila mwisho wa siku nilijikana na kuamua kulibeba kwa nafasi ya mwili.mmoja nafsi moja na hakika it is a history now!
 
Ingawa stori nyingi za humu ndani ni chai....


Umeongra meeeeeengi lakini ukiangalia ulichokiandika ni hasira ya pesa/ madili /mafanikio ya mkeo ndio yanayokutesa

Na umetumia kubakwa kwake kama sababu


Nikirudi kwa wanawake...mnachochagua waume chagueni wanaume sio tu wanaowapenda kwa dhati kiasi cha kuwa tayari kusupport ndoto zenu. ..watakawaelewa..... na kujitoa kwenu kwa hali na mali.....mwisho mhakikishe Nyumba yenu iwe na mawasiliano


Mim naona sio hasira ya pesa bali ni ile hali ya mke kuwa msiri, ujue mnapooana vitu kama mali ni vizuri kuambizana japo si lazima zote, isifike kipindi mwenzio aone kwamba kuna vitu unamficha hiyo ni mbaya sana, ukijenga uaminifu na mwenzio ni lazima utamshirikisha, mm nimeona ni jinsi gani walikuwa hawana mawasiliano mazuri, mwenzio anatoka asubui adi saa nne usiku eti ndio unamcheki, na uyo mwanamke inafika hadi usiku hujampigia mumeo kumpa taarifa kama umefika uko shamba, umekuta kuna nn....

Yani kwakweli imenisikitisha sana, Kaka mleta mada naomba tu kaa vizuri na mkeo myajadili yaishe kashajifunza kitu
na HIV umpime tena baada ya miezi mitatu ndo utajua mbivu na mbichi
 
Shemeji punguza hasira baba!
Hatujaribiwi kwa yake yatuzidiyo kiasi!
Hili Muumba wako anajua utalimudu!
Time inazidi kukuheal,ulichokuwa unaandika jana sicho leo!
Utaipata tu breakthru!!
inauma najua,hasa kwa mwanaume kuwekwa kwny hiyo situation !
Ila sikwambii kuwa huo ndio mwisho!
Ipo nafasi ya kulitengeneza hili!
Take it from me ,niliwahi fika hapo pa kuamini ndoa yangu hautibiki tena,haiwrzekaniki tena,hainyanyuki tena!
Mambo haya haya ya kuleteam zereu na kupuuzia maonyo ya mwenzi linakuja kubumburuka oh mke wangu nisaidie!
Nilitukana na kulaani mpk nyasi barabarani!
ila mwisho wa siku nilijikana na kuamua kulibeba kwa nafasi ya mwili.mmoja nafsi moja na hakika it is a history now!

Halafu mdogo wako sometime ananizingua, ana-ct kama Mzulu wakati team Lizaboni, nitamlima mitama ohoo.
 
Shemeji punguza hasira baba!
Hatujaribiwi kwa yake yatuzidiyo kiasi!
Hili Muumba wako anajua utalimudu!
Time inazidi kukuheal,ulichokuwa unaandika jana sicho leo!
Utaipata tu breakthru!!
inauma najua,hasa kwa mwanaume kuwekwa kwny hiyo situation !
Ila sikwambii kuwa huo ndio mwisho!
Ipo nafasi ya kulitengeneza hili!
Take it from me ,niliwahi fika hapo pa kuamini ndoa yangu hautibiki tena,haiwrzekaniki tena,hainyanyuki tena!
Mambo haya haya ya kuleteam zereu na kupuuzia maonyo ya mwenzi linakuja kubumburuka oh mke wangu nisaidie!
Nilitukana na kulaani mpk nyasi barabarani!
ila mwisho wa siku nilijikana na kuamua kulibeba kwa nafasi ya mwili.mmoja nafsi moja na hakika it is a history now!

Its ok chief
 
Halafu mdogo wako sometime ananizingua, ana-ct kama Mzulu wakati team Lizaboni, nitamlima mitama ohoo.

hahahhaha!
dawa yake ndogo!
Kerbu moja,aangukie kitandani
af mfate hapo hapo
the rest muache akuonyeshe yeye mzulu au wa kumpitimbi!
 
Back
Top Bottom