Waliozaliwa january 30 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliozaliwa january 30

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by salito, Jan 25, 2012.

  1. salito

    salito JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,095
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mamboz wana jf mko poa??sasa jamani mimi nimezaliwa tarehe 30 januari,tangia nimepata akili mpaka leo ni zaidi ya miaka 25 nimekutana na mtu mmoja tu aliezaliwa tarehe kama yangu,kwahiyo wajameni kama wapo hebu wanijuze,maana ninaokutana nao wengi tar 29 au 31,na pia nimetangaza mapema ili mnikumbuke kwa zawadi kem kem yakiwemo maua,kadi,kacholi,ubuyu m-pesa,tigo pesa na hata airtel money pia...
     
  2. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    WHAT IS YOUR SEX .please
     
  3. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280

    hapo kwenye red, hakuna nukta kati ya tigo na pesa? macho yangu hayaoni vizuri.

    Na hiyo ubuyu m-pesa ndo ipi tena ? au ni kampuni mpya ya simu?

    haya basi mi ntakutumia western union,
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,095
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dah mdau ni typing error,siunajua tena tumekariri kwa kusikia tu maredioni na kuona ona matangazo..
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dah mkuu mi mwenyewe nimezaliwa tarehe 30 january nilikuwa najiona ka nipo peke yangu..pamoja mungu atubariki
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,095
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dah afadhali kumbe tupo tupo maana me nilijua labda nimezaliwa kimakosa tarehe hiyo..pamoja sana broo
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi mama aliniambia nilizaliwa 30th Jan na nilimuamini. Tuko pamoja wadau.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ndicho umekuja kujifunnza hapa? angalie kajoin lini?
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,737
    Trophy Points: 280
    Hongera zenu nyie wote mtakaozaliwa tarehe 30/01.
     
Loading...