Waliowahi kushiriki semina ya IYF Tz tukutane hapa.

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,619
2,000
Habari wakuu..

Kwa wale ambao mmewahi kushiriki semina ya kimataifa , International Youth Fellowship (IYF) kwa Dar ambayo ilikuwa ikiratibiwa na ndugu zetu kutoka Japan chini ya mkuu wao Pastor Ock So Park.


Kiukweli ni semina ya aina yake iliyoweza kuniunganisha na watu wengi kutoka sehemu mbalimbali Africa na duniani kwa wakati mmoja, pia kiroho na kimaisha ilinipatia msingi mzuri sana.


Nakumbuka tulikuwa tukikutana ukumbi wa sabasaba na malazi yalikuwa chuo cha Uhasibu (TIA) Dar, semina ilikuwa ya mwezi mzima! Ukitoka hapo umebadilika kifikra na kimtazamo,.


Workshop kwa ajili ya kujifunza lugha, biblia, taekwondo, keyboard, computer ilikuwa kurasini karibu na baraza la maaskofu.


Sijajua kama hii semina kama bado inafanyika maana kila mwaka walikuwa anafanya.


Nimeikumbuka sana Gracious choir , hii ni kwaya ya wajapan walikuwa wakiimba nyimbo za kiswahili mwanzo mwisho.


Dah acha tu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom