Waliosema Pep hawezi kuchukua EPL back to back , vipi mnalipi tena?.


C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,451
Points
2,000
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,451 2,000
Mbona hakuna la ajabu hapo?
Watu walishafanya kitambo.
Jose mourinho
Sir Alex Ferguson
Wengine kibao
Lakini walisema hawezi. Ndo jamaa amefungua huu ukurasa.
Ingependeza ukajibu hoja
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,451
Points
2,000
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,451 2,000
hivi kila kocha epl pale apewe kila mchezaji anaemtaka kitatokea nini uwanjani!?...mourinho,wenger,ferguson,klopp,pochetino uwape kila mchezaji wanaemtaka,wawe na uwezo wa kununua timu nzima..epl itakuwaje!?..pep ananunua mafanikio,anakua na timu imara kuliko wenzake,ukiniamabia nichague kocha nachagua klop
Hayo ni waoni yako. Unamchagua klopp ila haleti kombe. Mm namchagua Pep maana analeta nakombe.
Acha chuki. Domestic anachukua zote
Legue cup, epl cup, FA cup.
Pep is numbari 1
Acha chuki
 
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
957
Points
1,000
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
957 1,000
Pep hawezi chukua EPL mara mbili mfululizo , maana ligi ya Epl ningumu sana. Vipi mnalipi tena ndugu zangu juu ya Pep.

Au kingumu England nikuendesha gari tu.Maana Sasa hivi naona anaondoka nivikombe vyote vya England.
Ingawa mimi si mmoja wa waliosema hayo, ila nachelea kusema Pep ni aina ya kocha anayevizia timu iliyoundwa na yeye uwezo mkubwa wa kifedha kwaajili ya usajili. Kwangu mimi, Pochettino, Klopp ni bora mara mia zaidi....nikiwafikilia wakina Claudio Ranieri, Harry Redknap wa enzi zile, Rijkard, Van Gaal, Del Bosque, Wenger, Ferguson, na yule aliyekuwa kocha wa Brazil 2002, jina nimelisahau, sioni uwezo wa Pep kihivyo, ujanja tu.
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,211
Points
2,000
Age
31
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,211 2,000
Hayo ni waoni yako. Unamchagua klopp ila haleti kombe. Mm namchagua Pep maana analeta nakombe.
Acha chuki. Domestic anachukua zote
Legue cup, epl cup, FA cup.
Pep is numbari 1
Acha chuki
naona umeamua kukoma kufikiri,na hutaki kuelewa,wanafungiwa uefa na bdo kapewa 200m anunue tena
 
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,409
Points
2,000
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,409 2,000
naona umeamua kukoma kufikiri,na hutaki kuelewa,wanafungiwa uefa na bdo kapewa 200m anunue tena
Wanafungiwaje wakati bado wapo kwenye uchunguzi?.Au tayari umeshaamini lazima wafungiwe?.
 
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,409
Points
2,000
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,409 2,000
Ingawa mimi si mmoja wa waliosema hayo, ila nachelea kusema Pep ni aina ya kocha anayevizia timu iliyoundwa na yeye uwezo mkubwa wa kifedha kwaajili ya usajili. Kwangu mimi, Pochettino, Klopp ni bora mara mia zaidi....nikiwafikilia wakina Claudio Ranieri, Harry Redknap wa enzi zile, Rijkard, Van Gaal, Del Bosque, Wenger, Ferguson, na yule aliyekuwa kocha wa Brazil 2002, jina nimelisahau, sioni uwezo wa Pep kihivyo, ujanja tu.
Furgason kafundisha miaka 27 lkn ana uefa mbili hapo Man u, unalizungumziaje hili?.

Timu ipi mkuu ambayo haitumii pesa kusajili?.Au kocha yupi ambae hasajili, Pep msimu uliopita kanunua wachezaji wawili tu,Laporte na Maharez tena kwa bei zakawaida.

Mchezaji yupi man city kasajiliwa na Pep angalau kwa bei sawa na Lukaku,vvd,pogba,Allison?.
 
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,385
Points
2,000
Age
29
Maalim Shewedy

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,385 2,000
Hivi wewe mbona una unanzi mwingi kwa Pep...?

Ndani ya misimu 3 aliyokaa Pep pale Citizen unazani kanunua wachezaji wangapi mpaka sasa...,?

Na hiyo misimu 3 aliyotumia pesa Pep hapo Citizens kuna kocha gani unayemjua wewe aliyeweza kutumia kiasi akichotumia Pep ktk kununua Player...?

Mafanikio ya Pep pale Citizens yanaendana na nguvu ya pesa anayotumia tofauti na vilabu alivyopitia huko nyuma. Hata hilo hulioni...?

Na mpaka sasa Pep kinachomuumiza kichwa ni UEFA tangu akiwa Bayern mpaka Citizens hakuna alichopata. Ila msimu huu ndio alitakiwa achukue maana ukiangalia timu nyingi vigogo wapo hoi, lakini cha kushangaza ametolewa na timu ambayo haijafanya usajili wowote ndani ya msimu mmoja.

Acha unanzi bhanaa, Pep anatumia nguvu kubwa ya pesa kwa ajili ya UEFA....
Furgason kafundisha miaka 27 lkn ana uefa mbili hapo Man u, unalizungumziaje hili?.

Timu ipi mkuu ambayo haitumii pesa kusajili?.Au kocha yupi ambae hasajili, Pep msimu uliopita kanunua wachezaji wawili tu,Laporte na Maharez tena kwa bei zakawaida.

Mchezaji yupi man city kasajiliwa na Pep angalau kwa bei sawa na Lukaku,vvd,pogba,Allison?.
 
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
839
Points
1,000
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
839 1,000
Aisee mm ni liverpool damu kabisa ila kwenye Epl kwa kikosi alichonacho Pep nachelea kusema kwamba ata beba Epl mpaka watu watapoteana yani huu ni mwanzo tu.
 

Forum statistics

Threads 1,295,402
Members 498,303
Posts 31,210,709
Top