Waliosema Pep hawezi kuchukua EPL back to back , vipi mnalipi tena?.


Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,409
Points
2,000
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,409 2,000
Pep hawezi chukua EPL mara mbili mfululizo , maana ligi ya Epl ningumu sana. Vipi mnalipi tena ndugu zangu juu ya Pep.

Au kingumu England nikuendesha gari tu.Maana Sasa hivi naona anaondoka nivikombe vyote vya England.
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,074
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,074 2,000
Hutawaona hapa mkuu. Kichapo achatoa sichakawaida kabisa.
 
bora mim

bora mim

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
385
Points
500
bora mim

bora mim

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
385 500
Hawasemi tena hawez chukua Epl bali ni UEFA.

Kule washabadilika.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,753
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,753 2,000
Mbona hakuna la ajabu hapo?
Watu walishafanya kitambo.
Jose mourinho
Sir Alex Ferguson
Wengine kibao
 
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,409
Points
2,000
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,409 2,000
Mbona hakuna la ajabu hapo?
Watu walishafanya kitambo.
Jose mourinho
Sir Alex Ferguson
Wengine kibao
Nikweli mkuu, lakini walidai anafundisha ligi nyepesi ndio maana hawezi kuja EPL, alivokuja epl akachukua wakasema hawezi chukua mala mbili, vipi Sasa hivi nauliza wanalipi tena?.

Cc Belo
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,753
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,753 2,000
Nikweli mkuu, lakini walidai anafundisha ligi nyepesi ndio maana hawezi kuja EPL, alivokuja epl akachukua wakasema hawezi chukua mala mbili, vipi Sasa hivi nauliza wanalipi tena?.

Cc Belo
Nafikiri sio mashabiki tuu pep hili kombe la pl atachukua mpka atachoka! Believe me
Pep anaitamani sana UEFA.. itafikia kipindi mabosi watataka UEFA maana ligi atachukua mpaka atachoka!.. sisemi pep ni kocha mbaya. na wala ligi ya epl sio ngumu kama watu wanavyodai.
Ila epl team zao nyingi zinafanana uwezo. ndo maana Man Utd akicheza crystal palace anaweza kupigwa vizuri mnoo. ila ameweka utofauti kwa kujitengenezea team yenye nguvu kushinda nyingine! so atachukua hilo kombe sana tuu
 
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,409
Points
2,000
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,409 2,000
Nafikiri sio mashabiki tuu pep hili kombe la pl atachukua mpka atachoka! Believe me
Pep anaitamani sana UEFA.. itafikia kipindi mabosi watataka UEFA maana ligi atachukua mpaka atachoka!.. sisemi pep ni kocha mbaya. na wala ligi ya epl sio ngumu kama watu wanavyodai.
Ila epl team zao nyingi zinafanana uwezo. ndo maana Man Utd akicheza crystal palace anaweza kupigwa vizuri mnoo. ila ameweka utofauti kwa kujitengenezea team yenye nguvu kushinda nyingine! so atachukua hilo kombe sana tuu
Mkuu mie pia nakubaliana na wewe, lengo kubwa kwa Pep ni UEFA ingawa hapo hajafanikiwa bado. Sir Alex furgason kafundisha Man utd miaka 27 lakini kachukua uefa mara 2 tu.Sasa ukiangalia hapo unagundua Uefa nikombe gumu sana, ingawa pia huambatana na bahati kulichukua.

Kuhusu ligi kuu ya Epl timu nyingi zinalingana viwango, ndio maana msimu uliopita pep alichukua ubingwa kwa point 19 zaidi, msimu huu Liverpool wameongeza speed yakupambana lakini alichofanya msimu uliopita city na huu msimu nitofauti ya point 2 tuu.Kwahiyo naombeni watu wenye timu zao Epl wafunge vibwebwe hasa ili wapambane vya kutosha na Pep kama alivyofanya klop.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,753
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,753 2,000
Mkuu mie pia nakubaliana na wewe, lengo kubwa kwa Pep ni UEFA ingawa hapo hajafanikiwa bado. Sir Alex furgason kafundisha Man utd miaka 27 lakini kachukua uefa mara 2 tu.Sasa ukiangalia happy unagundua Uefa nikombe gumu sana, ingawa pia huambatana na bahati kulichukua.

Kuhusu ligi kuu ya Epl timu nyingi zinalingana viwango, ndio maana msimu uliopita pep alichukua ubingwa kwa point 19 zaidi, msimu huu Liverpool wameongeza speed yakupambana lakini alichofanya msimu uliopita city na huu msimu nitofauti ya point 2 tuu.Kwahiyo naombeni watu wenye timu zao Epl wafunge vibwebwe hasa ili wapambane vya kutosha na Pep kama alivyofanya klop.
Sawa sawa mkuu Wewe unajua mpira.. Respect.
Nilichokiongea umeelewa kabisa safi
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,657
Points
2,000
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,657 2,000
Nafikiri sio mashabiki tuu pep hili kombe la pl atachukua mpka atachoka! Believe me
Pep anaitamani sana UEFA.. itafikia kipindi mabosi watataka UEFA maana ligi atachukua mpaka atachoka!.. sisemi pep ni kocha mbaya. na wala ligi ya epl sio ngumu kama watu wanavyodai.
Ila epl team zao nyingi zinafanana uwezo. ndo maana Man Utd akicheza crystal palace anaweza kupigwa vizuri mnoo. ila ameweka utofauti kwa kujitengenezea team yenye nguvu kushinda nyingine! so atachukua hilo kombe sana tuu
Huwezi kumpa uhakika huo. Hebu Angalia EPL ilivyokuwa tamu Msimu huu.
Hadi dkk za mwisho Bingwa hatabiriki. LFC alivyotangulia kupata goli kwa Mbweha na city kutangulia kufungwa wengi waliamini game limekwisha.
Nasema, liver kukubali kufungwa na city ulikuwa mwanzo mbaya kwa klop.
So, Msimu ujao utakuwa mtamu zaidi. Kumbuka, United hawatakubali utoto huu. Chelsea naye atajipanga. Spurs Ni wa kawaida. Wolves hatakuwa na makali haya na sio ajabu akawa miongoni kushuka daraja.
Yote Tisa, Ligi imeongezeka ubora na Utamu. Angalia EPL imetoa timu 4 kwenye fainali mbili( CL na Europa).
Tukutane Msimu ujao. Ciao!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,309
Points
2,000
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,309 2,000
Kimsingi Pep anatumia mapesa mengi sana kujenga kikosi kuliko timu yoyote Uingereza , ni sawa na Madrid, na ndio maana akiolewa UEFA anakuwa mdogo kama piriton, sioni ajabu kwa yeye kubeba ndoo ya EPL na atabeba sana
 
Kelevra

Kelevra

Senior Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
111
Points
250
Kelevra

Kelevra

Senior Member
Joined Nov 23, 2018
111 250
Nafikiri sio mashabiki tuu pep hili kombe la pl atachukua mpka atachoka! Believe me
Pep anaitamani sana UEFA.. itafikia kipindi mabosi watataka UEFA maana ligi atachukua mpaka atachoka!.. sisemi pep ni kocha mbaya. na wala ligi ya epl sio ngumu kama watu wanavyodai.
Ila epl team zao nyingi zinafanana uwezo. ndo maana Man Utd akicheza crystal palace anaweza kupigwa vizuri mnoo. ila ameweka utofauti kwa kujitengenezea team yenye nguvu kushinda nyingine! so atachukua hilo kombe sana tuu
Mimi pia naona Pep ataendelea kuchukua...maana Liverpool naona ndo timu iliyojipanga mpaka sasa lakini kwa kilichotokea misimu hii miwili sanasana msimu huu yaaani wamepoteza mechi moja sijui na hawajachukua tena wakizidiwa point moja tu....siwaoni wakiwa na Morale msimu ujao labda wachukue hii Uefa.
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,669
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,669 2,000
Pep hawezi chukua EPL mara mbili mfululizo , maana ligi ya Epl ningumu sana. Vipi mnalipi tena ndugu zangu juu ya Pep.

Au kingumu England nikuendesha gari tu.Maana Sasa hivi naona anaondoka nivikombe vyote vya England.
Naomba nikiri kwamba Mimi ni mmoja wao ambao nilitabiri hili,
Kwa sasa pep analingana na Sir Alex Ferguson, Jose Mourinho kwa kuchukua ubingwa mara mbili yaan back to back
 
C

canmom

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
30
Points
150
C

canmom

Member
Joined Jul 6, 2016
30 150
Kwa kuongezea tu city ana kikosi kipana sana ukilinganisha na wenzie cheki majeruh ya de bruyne na fernandinho mendy hayakuwatetersha kabsa cheki mchezaji kama mahrez sane otamendi danilo wako benchi na hapo hatujajua watasajili nani kwenye dirisha LA usajili.cheki vikosi vya pili vya timu nyingne(top six) Havna ubora
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,753
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,753 2,000
Mimi pia naona Pep ataendelea kuchukua...maana Liverpool naona ndo timu iliyojipanga mpaka sasa lakini kwa kilichotokea misimu hii miwili sanasana msimu huu yaaani wamepoteza mechi moja sijui na hawajachukua tena wakizidiwa point moja tu....siwaoni wakiwa na Morale msimu ujao labda wachukue hii Uefa.
vyovyotte vile mkuu.
Narudia tena. pep atachukua epl Sana tuu.
Ana kikosi chenye nguvu kuubwa mno!
Ni liver pekee aliempa challenge. kwa sababu klopp nae alijitahidi kutengeneza kikosi chenye nguvu Kama pep!
So naweza kusema ubingwa mbio zake ulikuwa /utakuwa wa team hizi hizi mbili.
Hao wengine uwezo wao unafanana! Kwa ukaribu mno..
Mpaka sasa Man Utd hawaeleki wanacheza soka la aina gani! Chelsea vile vile.. ila klopp na pep tuu wanaocheza soka linaloeleweka hata ukiangalia kwa macho!
Still pep nguvu anayo kwa pale epl
Ila kwa UEFA kile kikosi cha pep bado sanaaa.. Niishie hapa
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,176
Points
2,000
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,176 2,000
Kimsingi Pep anatumia mapesa mengi sana kujenga kikosi kuliko timu yoyote Uingereza , ni sawa na Madrid, na ndio maana akiolewa UEFA anakuwa mdogo kama piriton, sioni ajabu kwa yeye kubeba ndoo ya EPL na atabeba sana
Hiyo siyo sababu kubwa. Sema anatumia pesa kwa kuwekeza kiufundi kwa kuchagua wachezaji sahihi wa kumpa mafanikio. Jambo hilo pia ni ufundi. Wengine hupewa hela na kuchemka pia,kumbuka hilo. Kipekee mimi nakiri Pep ni fundi!
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,753
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,753 2,000
Huwezi kumpa uhakika huo. Hebu Angalia EPL ilivyokuwa tamu Msimu huu.
Hadi dkk za mwisho Bingwa hatabiriki. LFC alivyotangulia kupata goli kwa Mbweha na city kutangulia kufungwa wengi waliamini game limekwisha.
Nasema, liver kukubali kufungwa na city ulikuwa mwanzo mbaya kwa klop.
So, Msimu ujao utakuwa mtamu zaidi. Kumbuka, United hawatakubali utoto huu. Chelsea naye atajipanga. Spurs Ni wa kawaida. Wolves hatakuwa na makali haya na sio ajabu akawa miongoni kushuka daraja.
Yote Tisa, Ligi imeongezeka ubora na Utamu. Angalia EPL imetoa timu 4 kwenye fainali mbili( CL na Europa).
Tukutane Msimu ujao. Ciao!
Kwanza kabisa ukienda kwa jicho la hatua tatu mbele, LA ndani kabisaa..
Utakubaliana nami pep katengeneza wigo mkubwa mno na wenye nguvu!
Ni liver pekee atakaendelea kumchallenge pep kiuwezo, tactical, pressing na mengine mengi lakini pep ile ligi atatawala sana na bado anaingia sokoni! tukutane msimu ujao kisha utaniambia vizuri!

Kuhusu Man Utd naona kwa mtu ambaye tupo serious hawezi kuwapa credits hata kidogo!
Tottenham, arsenal, Chelsea itawachukua muda mrefu kama sio msimu miwili mbele kutengeneza kikosi Kama cha pep! Man Utd ndo kabisaa! (kumbuka pep alifumua kikosi cha kwanza chote)

Mimi binafsi Sina shida na pep kwenye epl atachukua sana tuu.
Mfupa kwangu aliobakiza ni UEFA tuu na ndo maana anaingia tena sokoni coz anajua kile kikosi chake kina nguvu kubwa tayari epl
Ila kwa UEFA bado sanaaa.!

Kuhusu kuingiza team nne fainali ligi epl
Huwa ni suala la mipango pale Team zikiwa zinatoshana nguvu yaani ligi nzima na ndo inaleta changamoto na changamoto inazaa uwezo! Uwezo unazaa ubora! La liga hii kitu walishafnya Sana tuu so epl imeanza ku improve..
 
Tz boy 4tino

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
602
Points
500
Tz boy 4tino

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
602 500
Huyo ni football genius wanaomchukia wanajiumiza moyo tu.
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,266
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,266 2,000
Pep hawezi chukua EPL mara mbili mfululizo , maana ligi ya Epl ningumu sana. Vipi mnalipi tena ndugu zangu juu ya Pep.

Au kingumu England nikuendesha gari tu.Maana Sasa hivi naona anaondoka nivikombe vyote vya England.
Tumekuja na hoja mpya,Pep hawezi kudumu Man City muda mrefu kama Wenger au Ferguson,atatimuliwa tu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Huwezi kumpa uhakika huo. Hebu Angalia EPL ilivyokuwa tamu Msimu huu.
Hadi dkk za mwisho Bingwa hatabiriki. LFC alivyotangulia kupata goli kwa Mbweha na city kutangulia kufungwa wengi waliamini game limekwisha.
Nasema, liver kukubali kufungwa na city ulikuwa mwanzo mbaya kwa klop.
So, Msimu ujao utakuwa mtamu zaidi. Kumbuka, United hawatakubali utoto huu. Chelsea naye atajipanga. Spurs Ni wa kawaida. Wolves hatakuwa na makali haya na sio ajabu akawa miongoni kushuka daraja.
Yote Tisa, Ligi imeongezeka ubora na Utamu. Angalia EPL imetoa timu 4 kwenye fainali mbili( CL na Europa).
Tukutane Msimu ujao. Ciao!
Man utd hana uwezo wakushindana msimu ujao....man jtd need two seasons ndio wataweza kuanza compete for the league....next season wao walenge kuingia top 4 wakacheze champions league
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,211
Points
2,000
Age
31
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,211 2,000
hivi kila kocha epl pale apewe kila mchezaji anaemtaka kitatokea nini uwanjani!?...mourinho,wenger,ferguson,klopp,pochetino uwape kila mchezaji wanaemtaka,wawe na uwezo wa kununua timu nzima..epl itakuwaje!?..pep ananunua mafanikio,anakua na timu imara kuliko wenzake,ukiniamabia nichague kocha nachagua klop
 

Forum statistics

Threads 1,295,410
Members 498,303
Posts 31,211,316
Top