Waliopokea Katiba pendekezwa wasotea posho Dodoma

Waliopokea Katiba pendekezwa wasotea posho Dodoma

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
1,388
Reaction score
217
Habari za uhakika ni kwamba wale watanzania wenye uchungu na nchi yao waliosafirishwa kutoka mikoani kwenda Dodoma kuipokea katiba pendekezwa bado hawajalipwa posho zao.

Wazalendo hao walipaswa kuondoka Leo asubuhi kurudi walikotoka lakini mpaka muda huh wamekusanyika kwenye viwanja Vya bunge wakisubiri chao.

Nimezungumza na mzalendo mmoja aliyesafiri kutoka Mwanza anasema bado wanazungushwa wanasubiri posho zao waondoke.

Umbali Wa kutoka Dodoma kwenda Mwanza ni masaa Tisa mpaka kumi. Kama watafanikiwa kuondoka sa Tisa watafika Mwanza sa sita au sa saba usiku.

Mpaka muda huu saa nane na dakika27 bado hawajaondoka.
 
Wamevuna walichopanda , wamethubutu vipi kuiamini ccm ? MKUU SHIBUDA MBONA umewatelekeza wazalendo wenzako ?
 
Hii tunu ya taifa ya UZALENDO,,wangeikubali,,basi hao jamaa wangerudi kwa miguu,,kwakuwa haipo,,wacha wasubiri chao
 
Laana za kuku zinaanza Kumtafuna mwewe!
Ndio watamjua fisadi sita na na mzee wa vijisenti
 
picha ya nini mtoa taarifa ni mmoja Wa wanaosubiri posho anaongea kwa kukata tamaa anasema wasubiri posho ili waondoke. kwa sasa wako ndani ya uzio Wa bunge. sio Wa shibuda tu na wengine pia.
 
hamna weka picha.

WASANII%2B10.JPG
 
Hao ndo akina Chukua Chako Mapema. Cjui wengine wamechelewa wap tukisema mafisad vijana wa kinana mnasema tunawatukana kaz mnayo safari hii CCM
 
Na bado, wajinga ndio waliwao. Na siku za kura itakuwa hivyo hivyo kwani sio jambo jipya hilo kwa ccm. Kwani ukitafuma muwa unameza na bua lake? Si unatema makapi na kuyakanyaga au kuyafukia yawe mbolea kwa mazao yako mwaishani mwako? UKAWA wako kimya kwa sababu wamewaachia wenye akili watumie akili za mbayuwayu anazosisitiza mwenye kigoda wa ccm, akili za kuambiwa .......... (jana mijitu inaitikia, changanya na za kwakooooooo) halafu yeye akaenda ikulu na wapambe wake akiwaacha wazalendo mabua kusubiri nauli za kurudi kwao wajiju. Tunapiga makofi tu bila kufikiri
 
Habari za uhakika ni kwamba wale watanzanis wenye uchungu na nchi yao waliosafirishwa kutoka mikoani kwenda Dodoma kuipokea katiba pendekezwa bado hawajalipwa posho zao. wazalendo hao walipaswa kuondoka Leo asubuhi kurudi walikotoka lakini mpaka muda huh wamekusanyika kwenye viwanja Vya bunge wakisubiri chao. nimezungumza na mzalendo mmoja aliyesafiri kutoka mwanza anasema bado wanazungushwa wanasubiri posho zao waondoke. umbali Wa kutoka Dodoma kwenda Mwanza ni masaa Tisa mpaka kumi. kama watafanikiwa kuondoka sa Tisa watafoka Mwanza sa sita au sa saba usiku. mpaka muda huu sa nane na dakika27 bado hawajaondoka


kwani kwa miguu hawafiki?walipokuwa wakikodiwa mabasi ya kwenda si waliona chama linawajali?hawakujua kuwa wao ni toilet paper?ikishatumiwa inatupwa?kuwaita wazalendo ni kuidhalilisha nchi.hao wasaliti tu
 
wazelendo warudi tu kwao kwa miguu.

1967 vijana wazalendo wa nchi hii kwa kuunga mkono Azimio la Arusha walitembea kwa hiari toka Arusha hadi Dar (Seth Benjamini & co) na hawa kwa kuunga mkono katiba watembee basi toka Dodoma hadi kwao Mwanza tuone uzalendo wao.
Maandiko yanasema mkatae shetani na kazi zake zote na uongo wake wote. Ukijiingiza kwake walao kidogo tuu imekula kwako.
 
Back
Top Bottom