Cha ArushaUnamaanisha atumie jani
Cha ArushaUnamaanisha atumie jani
OK thanks will check with my heart bit Angel Nylon 💗Understanding Islam
Mshana Jr
Tafuta hiyo documentary usome ukiwa non biased mambo yatakuwa mazuri inshaallah.
The best advice ever 💪🏿💯Tatizo lako lilianzia hapo MOCHWARI.
Haya mengine ya sasa ni muendelezo tu, vilevile inaonekana clips za MO29 uliziangalia nyingi sana.
Jipe likizo kwenye Social Media, utapata unafuu kiasi wa tatizo lako.
Wafanyakazi wa ICU nao hupitia tatizo la msongo mkubwa wa mawazoICU is a half way to heavens! Higher realms!🥺🙌🏿
Kuna kitu kinaitwa NEAR TO DEATH EXPERIENCE huwa kinawapa wagonjwa walio mahututi.! Kinaogopesha sana kikikupata ukiwa huumwi🤨Pole sana nadhani ni hali ya kisaikolojia kutokana na mazingira mapya yanayokuzunguka yenye hali mpya mbali na ile ya zamani .
Pole naelewa unachoongea na nahisi unachonahisi ijapokuwa nipo kwenye hali ya mwanzo kwasababu sasa naishi mazingira yako ya awali .
Pole mpate msaikolojia utakaa sawa 😭😭
Kaka hiki kitu inaumiza sana ila pole sana .Kuna kitu kinaitwa NEAR TO DEATH EXPERIENCE huwa kinawapa wagonjwa walio mahututi.! Kinaogopesha sana kikikupata ukiwa huumwi🤨
Chuo wapi? Bora hii kazi.Kidato cha nne tu inatosha , unapigwa kozi fupi ya mortuary science , basic anatomy , infection prevention and control , unazama mzigoni.
I had to write this! Ili kama kuna wenye the same problem wasaidike! To my Ade the situation is under control 🙏🏿Kaka hiki kitu inaumiza sana ila pole sana .
Near to death experience ni hatari ukibahatika kumshuhudia mgonjwa anayepitia hali hiyo hasa akiwa katika hali ya mtanziko wa kukataa kifo achana na ile hali anayokuwa sawa kama hakuwahi kuumwa ,inaumiza sana .
Ila pole sana mpate msaikolojia ,ikiwa hautajali nenda regency hospital pale mnazi ,ulizia dokta Mattan ,huyu ni daktari ila ni msaikolojia nadhani kwa hali yako atakusaidia na utakuwa sawa
Pole sana nahisi hali yako