Waliopatwa na hii hali karibuni tufarijiane

Waliopatwa na hii hali karibuni tufarijiane

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,757
Reaction score
870,534
Nadhani kufanya kazi mochwari kuliniathiri sana.. Nilikuwa siogopi picha za kutisha.. Nilikiwa siogopi damu
Nilikuwa Niki post picha za kutisha halafu watu wakaogopa nilikuwa nawashangaa sana! Ila kwa kuheshimu hisia zao wakiniomba kuzifuta nilikuwa nafanya hivyo!

Sasa kuna hii hali inaniogopesha sana! Ule moyo mgumu wa kutoogopa chochote umetoweka kabisa..!

Nimekuwa mtu wa kuogopa chochote kinachoumiza moyo na kugusa hisia.. Nimekuwa mtu wa kuogopa kifo na wafu😭

Ninakwepa sana simulizi za kuvunja moyo na kuumiza hisia

Hii hali imenianza bada ya mauaji ya MO 29 na naamini siko peke yangu.. Zile shuhuda za wahanga nilizobahatika kuziona zinanipa shida sana usiku! Halafu nikiwaza kuna siku nitakufa ndio nachanganyikiwa kabisa!
Je kuna wengine wanakumbana na hii hali!? Kitaalam inaitwaje?
 
Nadhani kufanya kazi mochwari kuliniathiri sana.. Nilikuwa siogopi picha za kutisha.. Nilikiwa siogopi damu
Nilikuwa Niki post picha za kutisha halafu watu wakaogopa nilikuwa nawashangaa sana! Ila kwa kuheshimu hisia zao wakiniomba kuzifuta nilikuwa nafanya hivyo!
Tatizo lako lilianzia hapo MOCHWARI.

Haya mengine ya sasa ni muendelezo tu, vilevile inaonekana clips za MO29 uliziangalia nyingi sana.

Jipe likizo kwenye Social Media, utapata unafuu kiasi wa tatizo lako.
 
Pole sana nadhani ni hali ya kisaikolojia kutokana na mazingira mapya yanayokuzunguka yenye hali mpya mbali na ile ya zamani .

Pole naelewa unachoongea na nahisi unachonahisi ijapokuwa nipo kwenye hali ya mwanzo kwasababu sasa naishi mazingira yako ya awali .

Pole mpate msaikolojia utakaa sawa 😭😭
 
Nadhani kufanya kazi mochwari kuliniathiri sana.. Nilikuwa siogopi picha za kutisha.. Nilikiwa siogopi damu
Nilikuwa Niki post picha za kutisha halafu watu wakaogopa nilikuwa nawashangaa sana! Ila kwa kuheshimu hisia zao wakiniomba kuzifuta nilikuwa nafanya hivyo!

Sasa kuna hii hali inaniogopesha sana! Ule moyo mgumu wa kutoogopa chochote umetoweka kabisa..!

Nimekuwa mtu wa kuogopa chochote kinachoumiza moyo na kugusa hisia.. Nimekuwa mtu wa kuogopa kifo na wafu😭

Ninakwepa sana simulizi za kuvunja moyo na kuumiza hisia

Hii hali imenianza bada ya mauaji ya MO 29 na naamini siko peke yangu.. Zile shuhuda za wahanga nilizobahatika kuziona zinanipa shida sana usiku! Halafu nikiwaza kuna siku nitakufa ndio nachanganyikiwa kabisa!
Je kuna wengine wanakumbana na hii hali!? Kitaalam inaitwaje?
,
 
Nadhani kufanya kazi mochwari kuliniathiri sana.. Nilikuwa siogopi picha za kutisha.. Nilikiwa siogopi damu
Nilikuwa Niki post picha za kutisha halafu watu wakaogopa nilikuwa nawashangaa sana! Ila kwa kuheshimu hisia zao wakiniomba kuzifuta nilikuwa nafanya hivyo!

Sasa kuna hii hali inaniogopesha sana! Ule moyo mgumu wa kutoogopa chochote umetoweka kabisa..!

Nimekuwa mtu wa kuogopa chochote kinachoumiza moyo na kugusa hisia.. Nimekuwa mtu wa kuogopa kifo na wafu😭

Ninakwepa sana simulizi za kuvunja moyo na kuumiza hisia

Hii hali imenianza bada ya mauaji ya MO 29 na naamini siko peke yangu.. Zile shuhuda za wahanga nilizobahatika kuziona zinanipa shida sana usiku! Halafu nikiwaza kuna siku nitakufa ndio nachanganyikiwa kabisa!
Je kuna wengine wanakumbana na hii hali!? Kitaalam inaitwaje?
Wale wahanga waliosema wanakiwasha au sio hao

USSR
 
Nadhani kufanya kazi mochwari kuliniathiri sana.. Nilikuwa siogopi picha za kutisha.. Nilikiwa siogopi damu
Nilikuwa Niki post picha za kutisha halafu watu wakaogopa nilikuwa nawashangaa sana! Ila kwa kuheshimu hisia zao wakiniomba kuzifuta nilikuwa nafanya hivyo!

Sasa kuna hii hali inaniogopesha sana! Ule moyo mgumu wa kutoogopa chochote umetoweka kabisa..!

Nimekuwa mtu wa kuogopa chochote kinachoumiza moyo na kugusa hisia.. Nimekuwa mtu wa kuogopa kifo na wafu😭

Ninakwepa sana simulizi za kuvunja moyo na kuumiza hisia

Hii hali imenianza bada ya mauaji ya MO 29 na naamini siko peke yangu.. Zile shuhuda za wahanga nilizobahatika kuziona zinanipa shida sana usiku! Halafu nikiwaza kuna siku nitakufa ndio nachanganyikiwa kabisa!
Je kuna wengine wanakumbana na hii hali!? Kitaalam inaitwaje?
Thanatophobia?
 
Back
Top Bottom