Waliomshambulia Lissu waanza kujitokeza

Waliomshambulia Lissu waanza kujitokeza

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
143,307
Reaction score
289,253
Hata ungekuwa na akili ndogo kiasi gani , Kitendo cha mtu yeyote kutaka Mh Lissu afutiwe dhamana na akamatwe akiwa Hospitali na mabandage yake , si tu ni unyama bali ni ushetani uliopitiliza , hili si jambo la kawaida !

Kwa namna yoyote ile huwezi kuacha kumhusisha mtu mwenye roho mbaya ya hivi na waliomshambulia Lissu , itakuwa ajabu sana na kufuru kwa Mungu kuhangaika kutafuta wachunguzi wa kimataifa kujua ukweli wa shambulio la Lissu ikiwa Ushahidi wa wazi tunao

Mungu mbariki Tundu Lissu
 
Hata ungekuwa na akili ndogo kiasi gani , Kitendo cha mtu yeyote kutaka Mh Lissu afutiwe dhamana na akamatwe akiwa Hospitali na mabandage yake , si tu ni unyama bali ni ushetani uliopitiliza , hili si jambo la kawaida !

Kwa namna yoyote ile huwezi kuacha kumhusisha mtu mwenye roho mbaya ya hivi na waliomshambulia Lissu , itakuwa ajabu sana na kufuru kwa Mungu kuhangaika kutafuta wachunguzi wa kimataifa kujua ukweli wa shambulio la Lissu ikiwa Ushahidi wa wazi tunao
Unaona kabisa kuwa serikali/cm nzima hakunamwenye busara! utawezaje kuleta hoja kama hiyo? Serikali inahusika bila kuacha mashaka yoyoye na tukio la shambulio la Lisu!
 
Hata ungekuwa na akili ndogo kiasi gani , Kitendo cha mtu yeyote kutaka Mh Lissu afutiwe dhamana na akamatwe akiwa Hospitali na mabandage yake , si tu ni unyama bali ni ushetani uliopitiliza , hili si jambo la kawaida !

Kwa namna yoyote ile huwezi kuacha kumhusisha mtu mwenye roho mbaya ya hivi na waliomshambulia Lissu , itakuwa ajabu sana na kufuru kwa Mungu kuhangaika kutafuta wachunguzi wa kimataifa kujua ukweli wa shambulio la Lissu ikiwa Ushahidi wa wazi tunao

Mungu mbariki Tundu Lissu
Hili Ni bonge la songi...
tapatalk_1501275063902.jpeg
 
Ila kwa hili tuseme ukweli...!ni kweli hatuna mamlaka yakumpangia Mungu. ila kwa hili suala tunakuomba Jehova..wape g9njwa la kufanana woote waloplan hili shambulizi..yaan wape gonjwa lisilotibika! wahenye (in hehe voice)!then wafe taratibuuu!
au waote majipu mwili wote 😏😏😏
 
Hata ungekuwa na akili ndogo kiasi gani , Kitendo cha mtu yeyote kutaka Mh Lissu afutiwe dhamana na akamatwe akiwa Hospitali na mabandage yake , si tu ni unyama bali ni ushetani uliopitiliza , hili si jambo la kawaida !

Kwa namna yoyote ile huwezi kuacha kumhusisha mtu mwenye roho mbaya ya hivi na waliomshambulia Lissu , itakuwa ajabu sana na kufuru kwa Mungu kuhangaika kutafuta wachunguzi wa kimataifa kujua ukweli wa shambulio la Lissu ikiwa Ushahidi wa wazi tunao

Mungu mbariki Tundu Lissu
Waliomshambulia lissu kama ifuatavyo:
1.wanaosema lissu arudi nchini wakati bado yupo kitandani.
2.waliozuia mshahara wake wa ubunge halali.
3.walizuia uchunguzi usifanye hata FBI.
4.waliosema lissu anastahili kunyongwa na kumpumzisha.
5.wanaosema lissu si mzalendo.
6.aliyezuia kutoa bill ya matibabu ya lissu ambayo ni haki ya msingi.
Hao ndo waliotaka kuangamiza maisha ya Mhe lissu.
7.walisema lissu afutiwe dhamana wakati bado yuko hospitalini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Waliomshambulia lissu kama ifuatavyo:
1.wanaosema lissu arudi nchini wakati bado yupo kitandani.
2.waliozuia mshahara wake wa ubunge halali.
3.walizuia uchunguzi usifanye hata FBI.
4.waliosema lissu anastahili kunyongwa na kumpumzisha.
5.wanaosema lissu si mzalendo.
6.aliyezuia kutoa bill ya matibabu ya lissu ambayo ni haki ya msingi.
Hao ndo waliotaka kuangamiza maisha ya Mhe lissu.
7.walisema lissu afutiwe dhamana wakati bado yuko hospitalini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ongeza:
8. Waliopiga marufuku Tundu Lissu asikombewe
9. Walioharamisha kuvaa T-Shirts za Tundu Lissu
10. Waliosema mjadala kuhusu Tundu Lissu umefungwa
 
Back
Top Bottom