Oh ok was filled with weird anticipations😉😉😉Its just an abbreviation Mkuu
Kwamba unajua sana ulinzi wa rais wa Marekani kuliko rais wa Tanzania?Sio kwamba kila rais huja na walinzi wake,
kwa mfano secret service ya marekani ni kitengo kamili kiko chini ya wizara ya fedha.
Na kina mkuu wake,yeye ndo anapanga ulinzi wa rais uweje na sio rais anaepanga,
secret service ndo wako full responsible kwa usalama wa rais
,kwa huko sijui
Mtu ukikimbia somo la civics lazima mambo haya yakuchanganye tuNi kweli Mkuu, wanaojuajua ni wachache ila angalau nimepata mwanga fulani
ndo maana yake,Tanzania doesnt concern meKwamba unajua sana ulinzi wa rais wa Marekani kuliko rais wa Tanzania?
Ungekuwa demu ungepata matatizo sana jiulize kwa niniNgoja waje wajuzi wakija nitag
You're very wrong!!ndo maana yake,Tanzania doesnt concern me
Lakini angalau unaweza pata mwanga juu haya mambo asa ngazi hii mkuuMkuu Civics wala haifungui chochote hizi mambo, hata ukienda advance, GS pia haielezei kwa kina
mkuu sio kwa mitaala yetu...Mtu ukikimbia somo la civics lazima mambo haya yakuchanganye tu
usisaha kunitag mkuu...!!Ngoja waje wajuzi wakija nitag
Kuna kozi maalum kwa ajili ya kiongozi kulingana na wadhfa wake kwa mfano wale unaowaona pale ni walinzi zaidi ya wanne pale kuna wa mawasiliano.. Huyu ni Yule mwenye sure Mbaya mrefu mweusi kuna mwakililishi wa mkuu wa majeshi ( yule cornel wa jeshi) kuna wa kinga na maadui na hawa wako wasili mwanamke na mwanaume. Kati ya how see unasemea yupiWakuu heshima zenu.
Naomba kujua kuhusu protocal za ulinzi wa rais, hawa huwa wanateuliwaje? Maana katika pitapita zangu leo nimebaini kwamba aide-de-camp wa Rais Magufuli, ndiye yuleyule aliyekuwa pia aide-de-camp wa Rais Kikwete ingawa inaonesha aliingia baada ya aliyekuwepo awali kustaafu.
Lakini pia hawa jamaa wa usalama, yule anayekaa pembeni ya rais akiwa katika nguo za kiraia, alikuwa pia katika kikosi cha usalama wa Rais Kikwete ingawa inaonekana hakuwa katika rank ya juu kama sasa.
Naomba kujua, kwanza kuna tofauti gani kati ya yule anayevaa kombat na wale wanaovaa za kiraia? Wanateuliwaje kwa maana sifa na vigezo vyao huwa ni vipi? Nategemea wajuvi wa mambo mtanielewesha.
With due respect!
Yeye ni mkenya sio MTANZANIA,ndio maana hajui akuhusu Tz.You're very wrong!!
Kwani ukisikia military intelligence wewe unaelewa nini hapo????Military Intelligence Officer anafanya nini nyuma ya rais? What kind of information does he collect from there?
Nilimaanisha Aide de Camp mkuu, yule anayevaa gwanda pamoja na wale wengine wa usalama.Kuna kozi maalum kwa ajili ya kiongozi kulingana na wadhfa wake kwa mfano wale unaowaona pale ni walinzi zaidi ya wanne pale kuna wa mawasiliano.. Huyu ni Yule mwenye sure Mbaya mrefu mweusi kuna mwakililishi wa mkuu wa majeshi ( yule cornel wa jeshi) kuna wa kinga na maadui na hawa wako wasili mwanamke na mwanaume. Kati ya how see unasemea yupi
Tujuze sifa za yule mwenye gwanda za jeshi na huwa anapatikana vipi?Military Intelligence Officer anafanya nini nyuma ya rais? What kind of information does he collect from there?