Walinzi wa Rais huwa wanachaguliwa na nani?

Walinzi wa Rais huwa wanachaguliwa na nani?

Rais ajipangie ulinzi kwamba anafahamu masuala ya ulinzi?

Wapo watu ambao huratibu masuala yote ya ulinzi wa Rais na yeye anafuata tu order kuwa leo turukeruke au tutembee wima.
hapana!
wataka kuniambia kuna intelligence iliona kuwa pahala salama pakuishi rais wa Tanzania kwa wakati huu ni Chatto
 
hapana!
wataka kuniambia kuna intelligence iliona kuwa pahala salama pakuishi rais wa Tanzania kwa wakati huu ni Chatto
Kuna sehemu nimezungumzia masuala ya Chato? Aliyeuliza swali kuna sehemu kauliza kuhusu Chato?

Ulinzi wa Rais hupangwa na nani je ni Rais hujipangia ama vipi!

Kama swali lingekuwa linauliza likizo ya Rais huamuliwa na nani ningejibu unachotaka.
 
Back
Top Bottom