Walimu wengi ni mabalozi wa CHADEMA shuleni

Walimu wengi ni mabalozi wa CHADEMA shuleni

Hivi ndivyo kila mzalendo anavyotakiwa kufanya. Walimu ni muhimu sana kuleta mabadiliko nchini na hasa kwa vijana. Hongera sana kwa kazi nzuri mnayoifanya. Na wengine tuliopo maeneo mengine tuna wajibu pia. Nami huku niliko kwa kuwa ni mkuu wa taasisi kila inapowezekana naweka mambo sawa ili watu wajue kuwa hatua ya kwanza ya Tanzanaia kupiga hatua ya maendeleo, ni lazima CCM ikae pembeni. Kila mmoja anajua hilo, kama kuna yeyote anayeipenda CCM hapa, anafanya hivyo kwa kificho. Lakini katika uwazi hatuna hata mmoja wa kuiunga mkono CCM. Wote wamebadilika.

Na ukifika wakati wa uchaguzi lazima nisimamie ukusanyaji wa michango ili kuchangia nguvu zaidi za kuilaza CCM sehemu salama. Suala la kuleta mabadiliko ni jukumu la kila mmoja, siyo Mbowe au Slaa pekee yake. Kila mmoja ajiwekee malengo ya kufikia idadi fulani ya kuwaokoa kifikra wale ambao bado hawajajitambua, ambao macho yao hayaoni, akili hazifanyi kazi, mioyo yao inapiga kwa mapigo ya CCM, hata kama wao ndiyo wapo hoe hae.

Nimefanikiwa kumshawishi mfadhili mkubwa wa CCM, tajiri hasa (Analazimika kuchangia CCM kila wakati ili asiwekewe mizengwe kwenye biashara zake). Amesema atachangia kwa kificho lakini lazima atachangia.
 
Hizi shule zitakuwa ziko UCHAGANI... hahahaaaaa. Huku kwetu chadema kinaonekana kama chama cha kigaidi.
2015 Mtaisomaaaaaaa
 
Hivi ndivyo kila mzalendo anavyotakiwa kufanya. Walimu ni muhimu sana kuleta mabadiliko nchini na hasa kwa vijana. Hongera sana kwa kazi nzuri mnayoifanya. Na wengine tuliopo maeneo mengine. Nami huku niliko kwa kuwa ni mkuu wa taasisi kila inapowezekana naweka mambo sawa ili watu wajue kuwa hatua ya kwanza ya Tanzanaia kupiga hatua ya maendeleo, ni lazima CCM ikae pembeni. Kila mmoja anajua hilo, kama kuna yeyote anayeipenda CCM hapa, anafanya hivyo kwa kificho. Lakini katika uwazi hatuna hata mmoja wa kuiunga mkono CCM. Wote wamebadilika.

Na ukifika wakati wa uchaguzi lazima nisimamie ukusanyaji wa michango ili kuchangia nguvu zaidi za kuilaza CCM sehemu salama. Suala la kuleta mabadiliko ni jukumu la kila mmoja, siyo Mbowe au Slaa pekee yake. Kila mmoja ajiwekee malengo ya kuwaokoa ya kufikia idadi fulani ya kuwaokoa kifikra wale ambao bado hawajajitambua, ambao macho yao hayaoni, akili hazifanyi kazi, mioyo yao inapiga kwa mapigo ya CCM, hata kama wao ndiyo wapo hoe hae.

Nimefanikiwa kumshawishi mfadhili mkubwa wa CCM, tajiri hasa (Analazimika kuchangia CCM kila wakati ili asiwekewe mizengwe kwenye biashara zake). Amesema atachangia kwa kificho lakini lazima atachangia.

KAZA mwendo MKUU
 
Kwa utafiti nilioufanya katika mashule mengi ya sekondari hapa nchini ni kuwa asilimia kubwa ya walimu wanaoajiriwa siku hizi ni zao na wapenzi wazuri wa CHADEMA toka vyuo mbalimbali hapa nchini.

Kutokana na ukweli huu hii hali inapelekea hawa walimu wanakuwa mabalozi wazuri sana katika kuitangaza chadema na kuweka mizizi kwa vijana wengi ambao ni wanafunzi wa mashule wanayofundisha.

Kwa mfano, mimi na rafiki zangu kama team ya watu watano tupo shule moja hapa nchini Katika utaratbu tuliojiwekea ni kuwa kila tunapozama kipindi kila mmoja anatumia dakika zisizopungua tano kuwaeleza wanafunzi mabaya yote yaliyofanywa na yanayozidi kufanywa na chama cha CCM. Na pia tunatumia mda huo huo kuwaeleza mazuri yooote yanayofanywa na chadema katika kuwatetea wanyonge na jinsi inavyo pambana na mafisadi hapa nchini.

Pia tunatumia nafasi hii pale tunapokuwa tupo zamu, ambapo pale mstarini tunatumia dk kadhaa kuubili mambo mazuri ya chadema na ufisadi wa ccm.Shule yetu ina zaidi ya wanafunzi 1000.

Kwa hiyo mpaka sasa zaidi ya robo tatu ya shule nzima pamoja na STAFF ni watu wa PEOPLE'S POWER.


#BACK TANGANYIKA
Acha kuwachonganisha walimu na serikali,na hakuna Sheria inayoruhusu hotuba za kisiasa mashuleni,lakini pia jitafakari sana unachokitafuta hapa,huu unaoufanya na wenzako tunaujua
 
Acha kuwachonganisha walimu na serikali,na hakuna Sheria inayoruhusu hotuba za kisiasa mashuleni,lakini pia jitafakari sana unachokitafuta hapa,huu unaoufanya na wenzako tunaujua

KWANI KUNA sheria INAYORUHUSU UFISADI.

NITAKUTUKANAAA.............

JITAMBUE KWANZA NDIPO UCHANGIE
 
Nilienda kijijini kwetu mkoani Njombe, kuna walimu vijana wa sekondari walioletwa kwa mwaka mmoja 12, wanafunzi ni zaidi ya 1,200. Wale walimu mpaka na mkuu wao wa shule, mtazamo wao ni mabadiliko. Walimu niliowaona baadhi yao wana mapenzi na CCM, ni waliokuwa wanakaribia kustaafu wa shule ya msingi. Aliyekuwa anaonesha ana mapenzi na CCM kwa uwazi ni mwalimu mmoja wa shule ya msingi.

Kwenye tawi la CHADEMA PALE KIJIJINI NACHANGIA LAKI MOJA KILA MWEZI KUGHARAMIA VITU IDOGOVIDOGO. Nafanya hivyo kwa nia ya kuleta mabadiliko. Nilifanikiwa kuwabadilisha kifikra viongozi wa CCM wa kata na kijiji. Mara ya kwanza kila wakati walikuwa kimbelembele kupeleka habari za uwongo dhidi ya CHADEMA, na viongozi wa tawi lile walikuwa wanasumbuliwa sana. Baada ya kuongea nao, na kunielewa, na pia heshima yangu pale kijijini, hata viongozi wale wa serikali wa kijiji na kata, na CCM ni marafiki wakubwa wa CHADEMA.

Hizi shule zitakuwa ziko UCHAGANI... hahahaaaaa. Huku kwetu chadema kinaonekana kama chama cha kigaidi.
2015 Mtaisomaaaaaaa
 
Ningeendelea kuwa Mwalimu hadi leo Wallah CCM wangepata wakati mgumu sana maana kwa hao ambao niliwafundisha; tayari walikua wameshaiva vizuri i know wamekua mabalozi wazuri wa mabadiliko huko waliko.
 
Nilienda kijijini kwetu mkoani Njombe, kuna walimu vijana wa sekondari walioletwa kwa mwaka mmoja 12, wanafunzi ni zaidi ya 1,200. Wale walimu mpaka na mkuu wao wa shule, mtazamo wao ni mabadiliko. Walimu niliowaona baadhi yao wana mapenzi na CCM, ni waliokuwa wanakaribia kustaafu wa shule ya msingi. Aliyekuwa anaonesha ana mapenzi na CCM kwa uwazi ni mwalimu mmoja wa shule ya msingi.

Kwenye tawi la CHADEMA PALE KIJIJINI NACHANGIA LAKI MOJA KILA MWEZI KUGHARAMIA VITU IDOGOVIDOGO. Nafanya hivyo kwa nia ya kuleta mabadiliko. Nilifanikiwa kuwabadilisha kifikra viongozi wa CCM wa kata na kijiji. Mara ya kwanza kila wakati walikuwa kimbelembele kupeleka habari za uwongo dhidi ya CHADEMA, na viongozi wa tawi lile walikuwa wanasumbuliwa sana. Baada ya kuongea nao, na kunielewa, na pia heshima yangu pale kijijini, hata viongozi wale wa serikali wa kijiji na kata, na CCM ni marafiki wakubwa wa CHADEMA.

KULA tano KWANZA MKUU.

ENDELEA NA HUO MOYO WA MABADILIKO.
 
Hatuongelei uchonganishi bali tunaongelea elimu ya kujitambua. Tunataka wananchi wajue kwa nini tupo kama tulivyo. Kwa nini kuna rushwa (kwa sababu CCM na serikali yake wanailea na kuipenda), kwa nini tumekuwa maskini (kwa sababu hakuna viongozi wabunifu na wazalendo ndani ya serikali ya CCM), kwa nini kuna miradi haikamiliki (kwa sababu inachakachuliwa na hakuna msimamizi kwa sababu viongozi wa serikali ya CCM ndiyo wachakachuaji wakuu), kwa nini mishahara ni madogo (kwa sababu wachache wanalipana posho za kufuru, na rasilimali kama nyara za serikali wanafaidi akina Kinana). Baada ya kuwaeleza hayo, wananchi wana maamuzi kuendelea kuikumbatia CCM au kuachana nayo. Hii ndiyo elimu ya uraia.

Acha kuwachonganisha walimu na serikali,na hakuna Sheria inayoruhusu hotuba za kisiasa mashuleni,lakini pia jitafakari sana unachokitafuta hapa,huu unaoufanya na wenzako tunaujua
 
Sio mashuleni,hata vyuo vikuu,malecture wote wa uchumi wakikuelezea hali mbaya ya uchumi Tz,,sheria,wa philosophia kusoma btn lines,,wa saikology jinsi waTz tulivyo affectiwa,hata wa accounting jinsi mahesabu ya maisha yanavyogoma ukizingatia mikopo hamna na fedha za kujikimu ziliota mbawa,wa procurement jinsi ufisadi unavyofanywa,yaaani shiiiida! Wanazalishwa wanachadema wasomi tupu,chama hiki kina hazina kubwa huko mbeleni licha ya wachache kulaghaiwa kwa ahadi za job,njaa tu!
 
Ningeendelea kuwa Mwalimu hadi leo Wallah CCM wangepata wakati mgumu sana maana kwa hao ambao niliwafundisha; tayari walikua wameshaiva vizuri i know wamekua mabalozi wazuri wa mabadiliko huko waliko.

HONGERA mkuu
 
Walimu wengi ni kweli wanafanya hivyo.nina rafiki zangu ni walimu wanapiga siasa shuleni mpaka hua nawaambia waangalie isije waletea noma.
 
Asanteni kwa juhudi hizi MSALANI .............MISHAHARA Inalipwa na kodi zetu... binafsi kila mwezi nakatwa 400,500/= ila inachofanya CCM ni kupora hizo kodi na kuwalipa walimu na Polisi mishahara midogo.
 
Majiita oyeeee! Nimepitia bandiko lako na kugundua kuwa kuna ukweli ndani yake LAKINI pia kuna UWONGO ndani yake. Uwongo wake ni kuwa kwa mujibu wa KANUNI NA SHERIA ZA NCHI na TARATIBU za SHULE, huwezi hata kidogo kuhubiri siasa wakati wa PARADE HATA SHULENI KWA UJUMLA. INGAWA KATIKA GROUP DICSN ZENU MNAWEZA KUFANYA TENA SI KWA MUJIBU WA TARATIBU. Lakn parade, huo utakuwa uwongo mkubwa tena uliyopitiliza. Mengine nakubaliana nayo kwan katika mazingira fulani fulani mnaweza kuhubiriana.
 
Majiita oyeeee! Nimepitia bandiko lako na kugundua kuwa kuna ukweli ndani yake LAKINI pia kuna UWONGO ndani yake. Uwongo wake ni kuwa kwa mujibu wa KANUNI NA SHERIA ZA NCHI na TARATIBU za SHULE, huwezi hata kidogo kuhubiri siasa wakati wa PARADE HATA SHULENI KWA UJUMLA. INGAWA KATIKA GROUP DICSN ZENU MNAWEZA KUFANYA TENA SI KWA MUJIBU WA TARATIBU. Lakn parade, huo utakuwa uwongo mkubwa tena uliyopitiliza. Mengine nakubaliana nayo kwan katika mazingira fulani fulani mnaweza kuhubiriana.

MKUU KWA parade TUNATUMIA INDIRECT METHOD eg. MISAMIATI. PIA MBINU NYINGINE NI KUPITAPITA KILA DARASA KIPINDI CHA PARADE NA HATA KUWANONG'ONEZA.
 
Back
Top Bottom