Walimu wengi ni mabalozi wa CHADEMA shuleni

Walimu wengi ni mabalozi wa CHADEMA shuleni

Hahahaaa safi sana mwalimu endelea kuhibir ukomboz mpk kieleweke
 
Mimi sisemi nikisema,hadi jk.atashangaa! Naisubiri kwa hamu 2015.
 
Wewe unamawazo ya kikoloni kweli! Unataka kusema wanalipwa na CCM? Aah! MSALANI kweli majanga, inaonyesha wewe uko kwenye lile kundi linalotaka wabunge walao wajue kusoma na kuandika tuu.

Kwa akili zako mbofumbofu unadhani hao waalimu wanalipwa na serikali ya chagadema! Hizo ni kodi za wananchi zinazokusanywa na kugawiwa na kuratibiwa na serikali ya chama kilichoko madarakani.
 
Last edited by a moderator:
Sera hii ni nzuri kutumiwa na walimu wote mashuleni kuwajenga vijana dhidi ya mfumo wa maccm na serikali yao.
Yafaa itumiwe na walimu wote kuwabadili vijana nao wabadilishe fikra za wazazi wao mtaani ili 2015 magamba yakwang'uke rasmi!

Nyoka wa kijani ndo huyo anahanywahanywa hana pa kulaza kichwa chake.
Peoplessss......Powerrrrrr....
 
Kuna ukweli sana kwenye andiko lako hongera mwl ! kuipinga ccm mahali popote ulipo ni sawa na kufanya kazi ya mungu , hakika utalipwa kwa wema wako.
 
Kwa akili zako mbofumbofu unadhani hao waalimu wanalipwa na serikali ya chagadema! Hizo ni kodi za wananchi zinazokusanywa na kugawiwa na kuratibiwa na serikali ya chama kilichoko madarakani.
Nimekuhurumia sana mkuu .
 
Kauli ya uchochezi.

Utafiti unaonyesha kwamba walimu walioshindwa kazi ( kama huyo habari ya mujini na wenzake wanaofahamika ) , hubakia kujikomba kwa viongozi wa magamba ili waweze kujikimu , inashangaza sana kwamba wako tayari kupika chai lumumba kuliko kufanya kazi waliyosomea !
 
Hongereni Makamanda Wapeni Mwanga Wadogo Zetu Wajitambue Kwani Nyinyi Ndo Shamba Lenye Kuzalisha Mazao Mema Yenye Kuligeuza Taifa Lililo Mkononi Mwa Mkoloni Huu MWEUSI.kila rakheri makanda Peoplee's....
 
Mie nafundisha civics kwenye kipengele ya Democratic elections nilitupa mawe hadi leo nikiingia class naonyeshwa ishara ya V. Lazima ccm wakae trip hii maa...make
 
CCM tumezidisha upole,,hii nchi inabidi iendeshwe kama China lazima tutaheshimiana...!

maana hii nchi ni ya ccm hebu tumia akili wewe china ni madikteta kwa maslahi ya wachina sasa ccm watakuwa madkteta kwa maslahi ya nani ya mafisadi au?
 
maana hii nchi ni ya ccm hebu tumia akili wewe china ni madikteta kwa maslahi ya wachina sasa ccm watakuwa madkteta kwa maslahi ya nani ya mafisadi au?

Ulivyokuwa mvivu wa kufikiri unadhani china inaongozwa na malaika? China inaongozwa na wana siasa wa chama tawala kama ilivyo TZ inavyoongozwa na CCM..
 
mimi mwenyewe shuleni kwangu hakuna mwanac.c.m hata mmoja. mshahara wenyewe wanaongeza miambili na mdaraja yenyewe hawatupandishi nani ataipendenda serikali ya aina hii. inajari matumbo ya watawala na kupiga wananchi kwenye maandamano ya amani.
 
Ulivyokuwa mvivu wa kufikiri unadhani china inaongozwa na malaika? China inaongozwa na wana siasa wa chama tawala kama ilivyo TZ inavyoongozwa na CCM..

chama cha mafisadi kama ccm?acha ujinga wewe huwezi kufananisha serekali ya china na serekali ya mafisadi ya ccm!!!!
 
Back
Top Bottom