Walikwenda kupiga kambi ya mazoezi au ya Shoping?

Walikwenda kupiga kambi ya mazoezi au ya Shoping?

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Posts
1,710
Reaction score
291
attachment.php

Wakiwa kule concentration yao ilikuwa kwenye shughuli ya namna hii (Taarabu).

attachment.php

Wakaua siku kadhaa za mazoezi kuingia mtaani kufungasha mizigo ya kurudi nayo Tz.

attachment.php

Huyu naye ametia fora....hivi wakianza kuboronga na watu wakavuta kumbukumbu hizi na kuwapopoa watalaumu mtu kweli?
Wakati wenzao wameenda kujifua wao ni Taarabu na Shopping,hii ni akili kweli?
 

Attachments

  • Taarabu.jpg
    Taarabu.jpg
    27.9 KB · Views: 461
  • Kaseja-2.jpg
    Kaseja-2.jpg
    66.3 KB · Views: 459
  • Mudde.jpg
    Mudde.jpg
    59.4 KB · Views: 454
Acheni wivu.Kufanya shopping ninafasi ya mtu kama bei ya vitu ni chee kwanini wasitumie nafasi hiyo ?
 
attachment.php

Wakiwa kule concentration yao ilikuwa kwenye shughuli ya namna hii (Taarabu).

attachment.php

Wakaua siku kadhaa za mazoezi kuingia mtaani kufungasha mizigo ya kurudi nayo Tz.

attachment.php

Huyu naye ametia fora....hivi wakianza kuboronga na watu wakavuta kumbukumbu hizi na kuwapopoa watalaumu mtu kweli?
Wakati wenzao wameenda kujifua wao ni Taarabu na Shopping,hii ni akili kweli?

i c no problem with this...u could do the same thing if u were on his shoes....nafasi zenyewe kwenda ughaibuni chache...let them make the most of it...
 
kwa Juma sishangai maana ana maduka mengi tu ya jezi hapa mujini............
Acheni wivu.Kufanya shopping ninafasi ya mtu kama bei ya vitu ni chee kwanini wasitumie nafasi hiyo ?
 
Haters bana! Kwa kuwa wao walifuata poda uturuki wakaleta dar wakasupply mwanza sasa inapelekwa south then brazil. Basi wanatoa macho sisi tukifanya biashara halali.
N btw hapo mussa mudde alikuwa amebeba uzi mpyaaaaa toka umangani. Ngoja champs league ianze uuone. Maana najua mmeenda uturuki kucheza na timu ya daraja la nne ili mcheze na mgambo na police moro. Sisi tuna majukumu ya kitaifa. So kigeni kimya tafadhali

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Julio lazima fuso lije limpokee uwanjani manake hiyo mizigo yake balaa
 
kwa Juma sishangai maana ana maduka mengi tu ya jezi hapa mujini............

Hapo poa mkuu kama anamaduka amefanya la maana sana umri wa soka kwake unaelekea mwisho
 
Hongera vijana wa simba kwa soka safi.kushindwa ni mojawapo ya matokeo ktk mpira
 
Yote haya ni sehemu ya mazoezi. Kama huamini nenda uwanja wa taifa kesho uone mambo
 
Haters bana! Kwa kuwa wao walifuata poda uturuki wakaleta dar wakasupply mwanza sasa inapelekwa south then brazil. Basi wanatoa macho sisi tukifanya biashara halali.
N btw hapo mussa mudde alikuwa amebeba uzi mpyaaaaa toka umangani. Ngoja champs league ianze uuone. Maana najua mmeenda uturuki kucheza na timu ya daraja la nne ili mcheze na mgambo na police moro. Sisi tuna majukumu ya kitaifa. So kigeni kimya tafadhali

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Lete ushahidi! Hata kama huo hapo juu hakuna tabu!
 
Hivi huyu mama ni Mke halali wa dhaifu au ni kimada tu

Mwislamu yule, anaoa zaidi ya mke mmoja. Ingawa najua kinachompeleka pale ni ile kitu inameza mwenzake...
 
Back
Top Bottom