Walevi bwana!!

Walevi bwana!!

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Posts
42,099
Reaction score
12,928
Hawa jamaa wanapopiga "round" kwenye vikao vyao huwa hawana hiyana katika kutoa pesa. Tatizo linakuja pale inapohitajika pesa kwa matumizi mengine nje ya kununua pombe wanakuwa wagumu kweli, sijui tatizo ni nini!
 
Katavi...wewe unatumia pombe....?
 
Inategemea umeomba wachangie kitu gani na mazingira gani. Huwezi ukaniambia nichangie sherehe ya walokole ambayo naishia kunywa soda mbili na tumbo limeshajaa. Lakini kama ni ishu ya kupiga kinywaji, nipo radhi kuchangia bila kushurutishwa.
 
mmmmh sina uzoefu, acha waje watatupa sababu kwa nini wanafanya hivyo
 
Inategemea umeomba wachangie kitu gani na mazingira gani. Huwezi ukaniambia nichangie sherehe ya walokole ambayo naishia kunywa soda mbili na tumbo limeshajaa. Lakini kama ni ishu ya kupiga kinywaji, nipo radhi kuchangia bila kushurutishwa.
Umemaliza yote mkuu_kama ana lingine ndio aseme,..kwani nyie msio kunywa hizo pombe mkiambiwa mchangie angalau hata round moja mbona mnatoa macho na kutokomea.
 
Umemaliza yote mkuu_kama ana lingine ndio aseme,..kwani nyie msio kunywa hizo pombe mkiambiwa mchangie angalau hata round moja mbona mnatoa macho na kutokomea.

Nilikuwa nimekaa jamaa fulani wanapiga kilaji kama kawaida nami nakunywa maji. Kwa kuwa nilialikwa na salio halikuwa la kutosha. Nilimuomba mwenyeji wangu aninunulie msosi kwa kuwa nilikuwa sijala, alinijibu kuwa kama ni pombe angeninunulia lakini sio msosi.
 
hehehehe lol
si bora hata hao wanaolipia..
Kule wale mnapiga round ikifika zamu yake.
atapokea simu hapo halafu anakupigia "mama wa toto kachanganyikiwa
ngoja nkimbie nyumbani wapendwa samahanini sana
". au yule "mkojo unambana
ghafla
" ikifika round yake anapotea chooni kama dakika 20 hivi halafu anarudi na njiti mdomoni..
 
Mbaya ukisema unahitaji kumsomesha mtoto shule au wewe mwenyewe unaomba kuongezewa salio ukasome. Mbaya zaidi akiwepo mgonjwa maeneo ndo utasikia hela hakuna but mtu yuko radhi kukata elfu thelathn jioni kwenye killaji...sorry kileo!
Nilikuwa nimekaa jamaa fulani wanapiga kilaji kama kawaida nami nakunywa maji. Kwa kuwa nilialikwa na salio halikuwa la kutosha. Nilimuomba mwenyeji wangu aninunulie msosi kwa kuwa nilikuwa sijala, alinijibu kuwa kama ni pombe angeninunulia lakini sio msosi.
 
Mbaya ukisema unahitaji kumsomesha mtoto shule au wewe mwenyewe unaomba kuongezewa salio ukasome. Mbaya zaidi akiwepo mgonjwa maeneo ndo utasikia hela hakuna but mtu yuko radhi kukata elfu thelathn jioni kwenye killaji...sorry kileo!
Kuna kitu labda hatutaki kuelewa_kila mtu ana budget na burudani yake,sasa mtu anapokuambia hana hela ya kukusaidia/kufinance budget yako haimaanishi hana hela ya kufinance mambo yake,...hii roho ya kutaka na kuona ni haki kusaidiwa mambo yetu ndio inayotuletea fedheha yote hii,....hivi mm nikikuomba hela ya kununulia kilo ya maharage na ukaniambia sina halafu jion nikakuona unanunua kilo ya nyama ntamaindi?............tafakari na chukua hatua
 
Hawa jamaa wanapopiga "round" kwenye vikao vyao huwa hawana hiyana katika kutoa pesa. Tatizo linakuja pale inapohitajika pesa kwa matumizi mengine nje ya kununua pombe wanakuwa wagumu kweli, sijui tatizo ni nini!
halafu hebu badilisha hiyo heading yako,..sio wote wanaopiga round ni walevi,....
 
Huu uzi ungeletwa mida ya sa 11 jion tuuchangie tukiwa bar', uzi unanletea kiu halaf niko job.
 
Hawa jamaa wanapopiga "round" kwenye vikao vyao huwa hawana hiyana katika kutoa pesa. Tatizo linakuja pale inapohitajika pesa kwa matumizi mengine nje ya kununua pombe wanakuwa wagumu kweli, sijui tatizo ni nini!

Wanywa pombe tunapenda sana ku socialise ndio maana mtu akija mezani kwako unajikakamua kumpa bia ili kuwepo na kampani. sasa inapokuja matatizo mengine nje ya bar, haya huwa hayana nafasi. kumbuka hata bia huwa zinatolewa si kwa kufurahi sana
 
Basi ndio tatizo lako na wewe ni mgumu sana wa kupiga "Round"

Sio mgumu wa kupiga round. Ninao marafiki kibao wanywaji ambao mara nyingi nakutana nao kwenye vikao na napiga round kama kawaida!
 
Huu uzi ungeletwa mida ya sa 11 jion tuuchangie tukiwa bar', uzi unanletea kiu halaf niko job.

Very trueeeeeeeeeeeeeeeeeee.Yaani natamani Castle lite baridi na K/moto ya kuchoamaaaa....lOOO.
Wewe tumekutana baa kunywa na si vyinginvyo kama unatatizo sema kabla ya baa au njoo nyumbani au ofisini na siyo nimekiuta njoo tupate moja wewe unaanza shida zao NNNNNNOOOOOOOOOOOOOO.KULA BIA
 
Back
Top Bottom