Fisherscom
JF-Expert Member
- Mar 13, 2008
- 1,913
- 1,036
Inaonekana unapenda sana kuwa kiruka njia weweMbona nasikia wanasema kuolewa sio deal.
Inaonekana unapenda sana kuwa kiruka njia weweMbona nasikia wanasema kuolewa sio deal.
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Salama kwa kweli
Hapana bossInaonekana unapenda sana kuwa kiruka njia wewe
Hiyo ni jumapili mkuu, usituharibie utaratibu[emoji3] [emoji3] [emoji3]Ya jumamosi itakuwa 0714012018
Sema hiyo za kukosea inataka ujanja aisee sababu dunia yenyewe hii watu wasiojulikana wamejaa kila sehemu hivyo anaweza mpigia mtu akiona akuelewi elewi simu anaikata na mwingine hapokei tena.Umewaza mbali sana mzee
Lazma aingie kingInafurahisha sana...
Next time... Mpe simu aiandike mwenyewe... Alafu jifanye kama umeifuta mwambie akutajie kwa mdomo...
Cc: mahondaw
Ni kweli kabisaSema hiyo za kukosea inataka ujanja aisee sababu dunia yenyewe hii watu wasiojulikana wamejaa kila sehemu hivyo anaweza mpigia mtu akiona akuelewi elewi simu anaikata na mwingine hapokei tena.
Na kwa miaka ya sasa ni wachache wenye kukubali porojo kutoka kwa mtu asiyemjua.
Kama ya mdada unaendelea kuongea. HahahaaaNi kweli kabisa
Mimi huwa napokea halafu nasikiliza saut kwanza
Hahahhahaa hatariousAlafu pale pale unamuwahi embu ngoja nikuhamishie salio...
Utasikia, hiyo situmii sana, ngoja nikupe hii hapa... Embu nibeep kwanza... Utaona inaita pale pale...
Cc: mahondaw
Hahaaa. Huwa kikawaida sauti zetu zina ushawishi. [emoji85]Dùuuuuu
Ulijuaje
Upo sahihiHahaaa. Huwa kikawaida sauti zetu zina ushawishi. [emoji85]
Hivyo mdada akikosea namba ni ngumu sana kukatiwa simu cha zaidi utasikia kwani we uko wapi? Hahahaaaa
Hahahaaa.Upo sahihi
Japo kuna wengine wana saut ngumu kama men
Tunakutana na mengHahahaaa.
Inabidi muyavumilie tu kwa kweli.Tunakutana na meng
TunajitahidiInabidi muyavumilie tu kwa kweli.
Haya Mkuu nikutakie jioni njema.Tunajitahidi
Hii ya kuuliza uko wapi inawakosti wengi sanaHahaaa. Huwa kikawaida sauti zetu zina ushawishi. [emoji85]
Hivyo mdada akikosea namba ni ngumu sana kukatiwa simu cha zaidi utasikia kwani we uko wapi? Hahahaaaa