Wale wa kupenda kupewa pewa namba za simu

Wale wa kupenda kupewa pewa namba za simu

Yeeeereeeuwi..!! Hapo mnatukomoa sasa. Mi ukinipa lazima nipige mda huo. Ukisema simu imezima nakupa powerbank tuiboost fasta.
Hahahaa. Saa nyingine kupewa namba inakuwa hujategemea sasa ikiwa hivyo sidhani hata kama utakumbuka yote hayo zaidi ya kumwambia nisave jina gani.
 
Toa namba za ukweli ukiombwa sw[emoji127]
Hahahaaa. Usijali kaka, mie kama mie sijawahi mpa mtu namba ya uongo niwe tu mkweli.

Kama sijisikii kumpa mtu namba nitatafuta tu lugha ambayo ye mwenyewe akiwaza kwa undani ndio atajua sina dhamira ya kumpa namba lakini sio kumpa namba hewa.
 
Hahahaaa. Usijali kaka, mie kama mie sijawahi mpa mtu namba ya uongo niwe tu mkweli.

Kama sijisikii kumpa mtu namba nitatafuta tu lugha ambayo ye mwenyewe akiwaza kwa undani ndio atajua sina dhamira ya kumpa namba lakini sio kumpa namba hewa.
Hapo sawa ubarikiwe sana emmyta[emoji120]
Kwa mfano me naomba namba zako xx em tuma nione kule [emoji395]
 
mbona namba ya mtu hyo anaitwa SAUM KIJANGWA



halafu ukiandika hyo number kwa facebook inaleta mwanaume
Screenshot_20180114-100558.png
 
Watu tunapiga pale pale kama haipatikani unamwambia emtoa simu hio tuone kama ipo on unachukua simu yake unajipigia unamwambia save babylone hapo...thats what confidence is...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom