Ngoja tulisake,tukilipata tutalitupia hapa.Sijaona la Mara Sec..
UnitagNgoja tulisake,tukilipata tutalitupia hapa.
Sijaona la msoma secUnitag
Poa mkuu.Unitag
Ewaaa
Kwnn mliishia la nne FTulioishia lanne F tujuane
Akili zetu hazikuruhusu kuendelea na latano B na kuendeleaKwnn mliishia la nne F
Kha!,kha!,Ulimaliza mwaka gani pale??.La Ulayasi mkiliona mnitag.
Wewe muongo,inaonyesha una elimu kubwa,unatuzoom tu hapa.Akili zetu hazikuruhusu kuendelea na latano B na kuendelea
Unamkumbuka Twilumba? yule ndugu yake na Msemwa ambaye alikuwa anapenda kufuatana na Mwajombe na darasani kwenu alikuwa anakaa jirani na Atugavye yule mtoto wa MlawaMimi nilisona Njombe Sekondari.
Pale masasi girl lipo moja kesho nitalipiga picha
Mmhh!!!,hapana labda uniambie ilikuwa mwaka gani?Unamkumbuka Twilumba? yule ndugu yake na Msemwa ambaye alikuwa anapenda kufuatana na Mwajombe na darasani kwenu alikuwa anakaa jirani na Atugavye yule mtoto wa Mlawa