Wale ambao hatujawahi kusex kabisa tukutane hapa

Wale ambao hatujawahi kusex kabisa tukutane hapa

Naomba radhi kwa maudhui ya picha zifuatazo lakini nataka tu kuonyesha kuwa HUWEZI kupata hata mmoja View attachment 687866hapa ni wanafunzi wa sekondari tena wako darasani discussion inaendelea... View attachment 687867watoto wadogo kabisa under 5 tayari wanajua kuzama chumvini View attachment 687868hapa ni mazingira ya sehemu ya kuuzia chakula na pengine mama yuko jikoni anapika.... Watoto wamepata gesti ya bwerere chini ya mezaView attachment 687869pembeni ya ukuta... Wamechukuzana kwenda kucheza... Michezo ndio hiyoView attachment 687870hapa location ni kama chumbani kabatini... Wameamua kufanya yao... Hivi swali kama hili utapata atakayesema hajawahi?
NARUDIA KUOMBA RADHI KWA MAUDHUI YA PICHA
[emoji42] [emoji42] [emoji42] [emoji42] [emoji118] [emoji118] [emoji118] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Tupo huwanaifananisha sex na siasa unaeza kwenda ccm ukatudi chadema na ukatulia cuf huku unakula ACT na kushinda UDP na chalii yako wa kupakuwa akawa UKAWA
 
Back
Top Bottom