Mjina Mrefu
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 3,048
- 3,418
Wakuu,
Kwa wale ambao hatujawahi kusex kabisa tuseme neno hapa
Unavyoisikia sex ni picha gani inajengeka kichwani mwakoo
Unataman kusex na mtu wa aina ganii
Yaani mtazamo wako ktk sex ni upi?
Binafsi mimi Mjina Mrefu nilishasex mara lukuki tu
Kwa wale ambao hatujawahi kusex kabisa tuseme neno hapa
Unavyoisikia sex ni picha gani inajengeka kichwani mwakoo
Unataman kusex na mtu wa aina ganii
Yaani mtazamo wako ktk sex ni upi?
Binafsi mimi Mjina Mrefu nilishasex mara lukuki tu