Wale ambao hatujawahi kusex kabisa tukutane hapa

Wale ambao hatujawahi kusex kabisa tukutane hapa

Hii forum ina mabikra? Shwaini

unakuta mtu anaongea utumbo kumbe genye zimejaa kichwani.

Sasa kutembea na ulemavu hadi leo unaweza kuingia jf unadhani ni sifa?
 
Hii forum ina mabikra? Shwaini

unakuta mtu anaongea utumbo kumbe genye zimejaa kichwani.

Sasa kutembea na ulemavu hadi leo unaweza kuingia jf unadhani ni sifa?
Bikra ni ulemavu?
 
Wakuu,

Kwa wale ambao hatujawahi kusex kabisa tuseme neno hapa

Unavyoisikia sex ni picha gani inajengeka kichwani mwakoo

Unataman kusex na mtu wa aina ganii

Yaani mtazamo wako ktk sex ni upi?

Binafsi mimi Mjina Mrefu nilishasex mara lukuki tu
Naomba radhi kwa maudhui ya picha zifuatazo lakini nataka tu kuonyesha kuwa HUWEZI kupata hata mmoja
PhotoGrid_1495833488258-1.png
hapa ni wanafunzi wa sekondari tena wako darasani discussion inaendelea...
CbmV1SMUUAENR6c.jpg
watoto wadogo kabisa under 5 tayari wanajua kuzama chumvini
sex.jpg
hapa ni mazingira ya sehemu ya kuuzia chakula na pengine mama yuko jikoni anapika.... Watoto wamepata gesti ya bwerere chini ya meza
downloadfile-1.jpg
pembeni ya ukuta... Wamechukuzana kwenda kucheza... Michezo ndio hiyo
downloadfile-2.jpg
hapa location ni kama chumbani kabatini... Wameamua kufanya yao... Hivi swali kama hili utapata atakayesema hajawahi?
NARUDIA KUOMBA RADHI KWA MAUDHUI YA PICHA
 
eleweka basi kichwa cha uzi wako kinasema sisi ambao hatujawahi mwisho unamalizia kusema mimi nimewahi ku sex mara lukuki sasa maana yake nini
 
mimi sijawai kuSex, ila nikifikilia naona kuSex kama picha la anodi shoziniga na temineta sijui kweliiiii!!!!!
 
Naomba radhi kwa maudhui ya picha zifuatazo lakini nataka tu kuonyesha kuwa HUWEZI kupata hata mmoja View attachment 687866hapa ni wanafunzi wa sekondari tena wako darasani discussion inaendelea... View attachment 687867watoto wadogo kabisa under 5 tayari wanajua kuzama chumvini View attachment 687868hapa ni mazingira ya sehemu ya kuuzia chakula na pengine mama yuko jikoni anapika.... Watoto wamepata gesti ya bwerere chini ya mezaView attachment 687869pembeni ya ukuta... Wamechukuzana kwenda kucheza... Michezo ndio hiyoView attachment 687870hapa location ni kama chumbani kabatini... Wameamua kufanya yao... Hivi swali kama hili utapata atakayesema hajawahi?
NARUDIA KUOMBA RADHI KWA MAUDHUI YA PICHA
[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
OMG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Naomba radhi kwa maudhui ya picha zifuatazo lakini nataka tu kuonyesha kuwa HUWEZI kupata hata mmoja View attachment 687866hapa ni wanafunzi wa sekondari tena wako darasani discussion inaendelea... View attachment 687867watoto wadogo kabisa under 5 tayari wanajua kuzama chumvini View attachment 687868hapa ni mazingira ya sehemu ya kuuzia chakula na pengine mama yuko jikoni anapika.... Watoto wamepata gesti ya bwerere chini ya mezaView attachment 687869pembeni ya ukuta... Wamechukuzana kwenda kucheza... Michezo ndio hiyoView attachment 687870hapa location ni kama chumbani kabatini... Wameamua kufanya yao... Hivi swali kama hili utapata atakayesema hajawahi?
NARUDIA KUOMBA RADHI KWA MAUDHUI YA PICHA
Bado wapo mkuu labda kwa sababu ni kitu kigumu kukithibitisha lakini wapo.
 
Sasa kichwa cha habari ndo umekosea...wale watoto mkutane kwenye uzi huu
 
Naomba radhi kwa maudhui ya picha zifuatazo lakini nataka tu kuonyesha kuwa HUWEZI kupata hata mmoja View attachment 687866hapa ni wanafunzi wa sekondari tena wako darasani discussion inaendelea... View attachment 687867watoto wadogo kabisa under 5 tayari wanajua kuzama chumvini View attachment 687868hapa ni mazingira ya sehemu ya kuuzia chakula na pengine mama yuko jikoni anapika.... Watoto wamepata gesti ya bwerere chini ya mezaView attachment 687869pembeni ya ukuta... Wamechukuzana kwenda kucheza... Michezo ndio hiyoView attachment 687870hapa location ni kama chumbani kabatini... Wameamua kufanya yao... Hivi swali kama hili utapata atakayesema hajawahi?
NARUDIA KUOMBA RADHI KWA MAUDHUI YA PICHA
Mungu wangu hadi nimejikuta naona aibu mimi,roho imeniuma
 
Back
Top Bottom