Mr the dragon
JF-Expert Member
- Apr 14, 2017
- 1,989
- 3,898
Ngonja nimalizie hapa kukuandikia cheque nataka tuinyofoe.Mkuu ninayo ndio mana nimeuliza
Ngonja nimalizie hapa kukuandikia cheque nataka tuinyofoe.Mkuu ninayo ndio mana nimeuliza
Me ni mtawa mkuu nitakufa nayoNgonja nimalizie hapa kukuandikia cheque nataka tuinyofoe.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Me ni mtawa mkuu nitakufa nayo
[emoji23] [emoji23] [emoji23]mbavu zangu mimi[emoji3] [emoji3] [emoji3]uzuri ni kwamba hawaondoki nacho
[emoji23] [emoji23] [emoji23] muulize kaka angu mshana Jr atakujibu,me naogopakiboga ndio nini?
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]mmmnh drama za humu siziwezi,kesho utaskia mtoa mada ana matatizo na ndoa yake...baada ya hii mada ya kutowahi kusex...mnnhhh
tupoJf kuna bikra?
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] "Nmeamini dunia ni pembe tatu pacha kama sio vacuum yenye untrapped molecule ambapo tupo juu yake tukiongea maajabu Ya musa na Filauni!mmmnh drama za humu siziwezi,kesho utaskia mtoa mada ana matatizo na ndoa yake...baada ya hii mada ya kutowahi kusex...mnnhhh
Vipii tena unakimbilia wapi[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Mtawa? umenistua kidogoVipii tena unakimbilia wapi
Cc: Mshana Jr[emoji23] [emoji23] [emoji23] muulize kaka angu mshana Jr atakujibu,me naogopa
Umesthtukaje sasa unanijua mmMtawa? umenistua kidogo
Unataka kusema humu jf kila mtu yupo kwenye ndoa ama ni wazinifu na ndiyo maana hakuna asiye bikra?Utabaki Mwenyewe UkiwaPata Ni Matapeli
Eeh nakupataUmesthtukaje sasa unanijua mm
Ndio hivyo me ni mtawa mshipaEeh nakupata
[emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji40]Ndio hivyo me ni mtawa mshipa