Wale ambao hatujawahi kusex kabisa tukutane hapa

Wale ambao hatujawahi kusex kabisa tukutane hapa

mmmnh drama za humu siziwezi,kesho utaskia mtoa mada ana matatizo na ndoa yake...baada ya hii mada ya kutowahi kusex...mnnhhh
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
"Nimeamini dunia ni pembe tatu pacha
 
mmmnh drama za humu siziwezi,kesho utaskia mtoa mada ana matatizo na ndoa yake...baada ya hii mada ya kutowahi kusex...mnnhhh
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] "Nmeamini dunia ni pembe tatu pacha kama sio vacuum yenye untrapped molecule ambapo tupo juu yake tukiongea maajabu Ya musa na Filauni!
 
Mimi sija wahi na ninataka kubikriwa nawaza sana sex ina raha gani na nimechoka sana kusubiri
 
kuwa bikra siku hizi unaonekana kama mlemavu vile
 
Back
Top Bottom