Wakuu wa nchi za Afrika Mashariki (EAC) wafanya kikao kujadili Corona. Rais Magufuli na Nkurunziza hawakushiriki

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
15,644
2,000
Wamekubaliana kuhamasisha raia wa nchi wanachama kuchapa kazi, hasa kilimo na uzalishaji wa bidhaa za kujikinga na Covid. Ni kitu ambacho huku bongo kilishawekewa msisitizo. Hapo wamezuga tu kwenye ubadilishanaji wa taarifa za ugonjwa. Wanataka tu kum prove wrong JPM ajifeel alichemka, wakati wao pia ndio wanafatia njia yake.

Hichi ni kipimo madhubuti kwa jiwe, sasa hapa ndio anatakiwa awe jiwe kweli kweli la sivyo akilegeza tu bhas tumepoteza pambano. Watatuchukulia poa sana mipakani, Tukaze hadi wapige magoti.
uzuri huu mwamba wa magharibi huwa nauaminia sana.
 

Graph Theory

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
4,427
2,000
Acha kutisha watu hapa Raisi siyo malaika lazima atukanwe inapobidi
Rais siyo malaika, lakini amekaa kumwakilisha Mungu. Sasa Mungu mwenyewe anapotukanwa, huwa hamwachi mtukanaji(labda aombe msamaha), kwanini Rais akitukanwa, mtukanaji aachwe?
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
22,093
2,000
Vikao vya jumuia ya Africa mashariki vimeendelea leo kwa njia ya video agenda kubwa ikiwa ni COVID 19,kwenye kikao wamekwepo Paul Kagame ,Museveni ,Kenyatta na Rais wa Sudan kusini ,ambao hakwepo ni Rais wa Tanzania na Burundi.
Screenshot_20200512-154209_Twitter.jpeg
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
13,927
2,000
Tukana unavyoweza, ila kitendo cha kumtukana Rais wa nchi ni uzwazwa wa hali ya juu. Kumtukana Rais na kumuona hafai, inamaanisha unatutukana waTanzania wote.
Hakuna aliyetunakanwa labda kaambiwa ukweli....kutukana watz wote ndio nini mkuu. Kuiba aibe mmoja maovu afanye mmoja alafu wasingiziwe watz wote acha ubandidu
 

Ninja assasin

JF-Expert Member
Jul 2, 2018
986
1,000
Wengine wapo kwao na mambo yao tusubil tuone tutakapo fika na aina hii ya mtu asie shaulika akikosea anatafuta mtu wa kumbebesha lawama ogopa sana mtu ni kiongozi afu ana kauli ya kusema kila kitu

"mimi nimesema"
 

Daisam

JF-Expert Member
May 23, 2016
1,439
2,000
Je, huo mkutano ni dawa ya Corona?
Njia za kujikinga na Corona zinaeleweka, sasa wao wamekaa kujadili nini kipya?
Hapo wamemwogopa JEMBE yeye huwa hapendi kupoteza muda kujadili masuala ambayo tayari yanaeleweka.
Huko Duniani wamekaa vikao wee lakini njia za kujikinga na Corona zinabaki ni zile zile.
 

Babu sea

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
740
500
Kuna baadhi ya nchi katika hicho kikao zinategemea bandari yetu(ni wateja) so kama tunahitaji mapato ni bora tukahudhuria tukaongea na wateja wetu..Hoja inajibiwa kwa hoja sio kwa kujificha au kutoroka. Kama ishu ni lugha kwenye kikao kuna mashine za kutafsiri pia kuna ubaya gani akienda kukuza kiswahili kama alivyo fanya S.A ,Malawi n.k.
 

Graph Theory

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
4,427
2,000
Sasa unamfananisha Mungu na Magufuli kweli wewe nimzima.
Wapi nimemtaja Magufuli? Mimi namtaja Rais, na kama unamaanisha Rais Dr John Pombe Magufuli, sijamfananisha na Mungu, bali nimemtaja mamlaka aliyonayo kuwa yametoka kwa Mungu, hivyo yeyote anayemdharau mpakwa mafuta wa Mungu, sharti apate joto.
 

Graph Theory

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
4,427
2,000
Hakuna aliyetunakanwa labda kaambiwa ukweli....kutukana watz wote ndio nini mkuu. Kuiba aibe mmoja maovu afanye mmoja alafu wasingiziwe watz wote acha ubandidu
Ukweli wa kipumbavu. Yaani uambiwe ukweli na vijamaa nyuma ya keyboard uufuate, uachane na ushauri wa wataalamu waliokuzunguka?
 

owomkyalo

JF-Expert Member
Dec 26, 2017
3,253
2,000
Wapi nimemtaja Magufuli? Mimi namtaja Rais, na kama unamaanisha Rais Dr John Pombe Magufuli, sijamfananisha na Mungu, bali nimemtaja mamlaka aliyonayo kuwa yametoka kwa Mungu, hivyo yeyote anayemdharau mpakwa mafuta wa Mungu, sharti apate joto.
Mungu awezi kumtuma shetani kuwa mwakilishi wake , mtu anayefurahia kupigwa risasi kwa my lissu labda kama katumwa na Mungu wa chato.
 

macjay

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
320
500
Tukana unavyoweza, ila kitendo cha kumtukana Rais wa nchi ni uzwazwa wa hali ya juu. Kumtukana Rais na kumuona hafai, inamaanisha unatutukana waTanzania wote.
Ipo hivi kama ulimchagua umetukanwa kama hujamchagua haujatukanwa ...........................Hivyo sio watanzania wote
 
Top Bottom