Wakuu,Rais wetu waliopita walikuwa hawana watoto au marafiki?


tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
42
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 42 145
Rais Mtahaahafu Nyerere ana watoto na marafiki,
Rais Mtahaahafu Mwinyi ana watoto na marafiki,
Rais Mtaahafu Mkapa ana watoto na marafiki.

Wote walikuwa ma rais wetu,walikuwa na marafiki wengi duniani, Wote walikuwa na wanatafuta marafiki
wa kujenga nchi yetu.

Je JK mbona yuko tofauti?yeye ni kizazi gani asiye na huruma na watu wake?
Je ni kiziwi?
Je au ni mbinafsi?

Nazidi kuchanginikiwa kila siku, na sasa anauza Mahakama kuu yetu Tanzania ili rafiki zake wapate nafasi ya ku park magari yao
ya kifahari Kilimanjaro hoteli.

Kuna mtu hapa Jf ana sema miafrika ndo livyo.Ana ongea ukweli.

Tunasubiri niniiiiiiiiiiiii?








,.
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
986
Likes
345
Points
80
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
986 345 80
J3 anakutana na wasanifu majengo, tuone atawaeleza nini kuhusu hilo!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hata sijakuelewa unaongelea nini
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
? Mbona post haina majotrooo?!
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
wakwer e ndio walivyo, mvumilie 2015 sio mbali
 
olele

olele

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
918
Likes
453
Points
80
olele

olele

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
918 453 80
sijui kama nimekuelewa
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
Rais Mtahaahafu Nyerere ana watoto na marafiki,
Rais Mtahaahafu Mwinyi ana watoto na marafiki,
Rais Mtaahafu Mkapa ana watoto na marafiki
,.
Kichwa cha habari na habari haviendani, pia maudhui ya habari yenyewe utata mtupu, hueleweki unataka kusema nini. Kwani ulikuwa na haraka gani usitulie na kuhariri kazi yako kabla ya kupost? Hebu ona kwenye hizo red..... Kijana!!!!! Hauko serious!!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Hii thread ni moja ya thread bora kabisa zilizowahi kuletwa hapa Jamvini
 
A

Arthur Andrew

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
9
Likes
2
Points
5
A

Arthur Andrew

Member
Joined Sep 5, 2011
9 2 5
Kijana weka mada vzuri 2kuelewe, hujaeleweka!
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 14 0
<span style="font-family: comic sans ms">Kichwa cha habari na habari haviendani, pia maudhui ya habari yenyewe utata mtupu, hueleweki unataka kusema nini. Kwani ulikuwa na haraka gani usitulie na kuhariri kazi yako kabla ya kupost?</span> <span style="font-family: comic sans ms">Hebu ona kwenye hizo red..... Kijana!!!!! Hauko serious!!</span>
<br />
<br />
We umesahau ule usemi ukimlenga mbaya wako ngumi ya pua hata ikimpata ya kifua ujue ataumia. Kwa hiyo hayo maneno hata ikiwa amekosea ujumbe mnaujua na umewafikia
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Huyu ana mabibi wengi ndio tofauti yake na wenzie.Ila kila chenye mwanzo hakikosi mwisho
 

Forum statistics

Threads 1,236,894
Members 475,327
Posts 29,271,505