Wakuu msaada wa hili swali.

Emmanuel Kasomi

Verified Member
Oct 18, 2019
1,078
2,000
Je kivipi utajibu swali kama hili?
IMG_20210108_193356_463~2.jpg
 

Munambefu

JF-Expert Member
Jun 24, 2012
1,287
2,000
Hili sio swali la kisheria ni la mambo ya insurance management,badili jukwaaa mkuu unatusumbua mawakili wasomi hahaahaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom