Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakujivua magamba ni.....????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by abduel paul, Aug 20, 2011.

  1. a

    abduel paul Senior Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka kwenye nukuu ya katuni ya Kipanya, gazeti Mwananchi tarehe 16.08.11, katuni ya kipanya inaonekana ipo gizani, yani hakuna umeme, mafuta bei juu, hapa naongezea langu Maisha utadhani baadhi ya watanzania wamekuja kusalimia punde watarudi kwa! Inasema KUMBE WA KUJIVUA MAGAMBA YA UJINGA NA UMBUMBUMBU NI WANANCHI.
     
Loading...