Wakubwa shikamoon,wadogo habari zenu.

Mhadzabe

JF-Expert Member
May 20, 2009
2,938
2,000
Karibu sana Govanor! Bt nikutahadharishe, hapa kuna mijitu itakuchokonoa kwa koment na thread za kishetani na maudhi sana mpaka unaweza ukapata 'Ze Ban' ya maisha!...haya mwanakwetu karibu ingawa inaonesha unakau wenyeji hapa kunyumba!
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,832
2,000
Marhaba kijana.
Msalimie sana mama yako, mwambie umefika kijiwe kinachowakilisha jamii.
Mwambie ni zaidi ya bunge.
Usisahau kumpa habari zote njema uzionazo humu
 

Gavanor

Member
Oct 15, 2011
60
0
Karibu sana Govanor! Bt nikutahadharishe, hapa kuna mijitu itakuchokonoa kwa koment na thread za kishetani na maudhi sana mpaka unaweza ukapata 'Ze Ban' ya maisha!...haya mwanakwetu karibu ingawa inaonesha unakau wenyeji hapa kunyumba!

asante sana..kumbe kuna watu wachokozi sana humu mkuu?
 

Gavanor

Member
Oct 15, 2011
60
0
Marhaba kijana.
Msalimie sana mama yako, mwambie umefika kijiwe kinachowakilisha jamii.
Mwambie ni zaidi ya bunge.
Usisahau kumpa habari zote njema uzionazo humu

athantee babkey,kwani we ni dini gani vile?
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,516
2,000
Karibu sana Govanor! Bt nikutahadharishe, hapa kuna mijitu itakuchokonoa kwa koment na thread za kishetani na maudhi sana mpaka unaweza ukapata 'Ze Ban' ya maisha!...haya mwanakwetu karibu ingawa inaonesha unakau wenyeji hapa kunyumba!

acha kumtisha mwenzio!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom