Wakubwa shikamoon,wadogo habari zenu.

Wakubwa shikamoon,wadogo habari zenu.

Gavanor

Member
Joined
Oct 15, 2011
Posts
60
Reaction score
3
Jamani,mimi ni kuku mgeni humu jf,naombeni tushirikiane vyema..mmbarikiwe sana.
 
We ni Gavanor wa jimbo gani?.

Karibu sana ndg.
 
Karibu sana Govanor! Bt nikutahadharishe, hapa kuna mijitu itakuchokonoa kwa koment na thread za kishetani na maudhi sana mpaka unaweza ukapata 'Ze Ban' ya maisha!...haya mwanakwetu karibu ingawa inaonesha unakau wenyeji hapa kunyumba!
 
Marhaba kijana.
Msalimie sana mama yako, mwambie umefika kijiwe kinachowakilisha jamii.
Mwambie ni zaidi ya bunge.
Usisahau kumpa habari zote njema uzionazo humu
 
Karibu sana Govanor! Bt nikutahadharishe, hapa kuna mijitu itakuchokonoa kwa koment na thread za kishetani na maudhi sana mpaka unaweza ukapata 'Ze Ban' ya maisha!...haya mwanakwetu karibu ingawa inaonesha unakau wenyeji hapa kunyumba!

asante sana..kumbe kuna watu wachokozi sana humu mkuu?
 
Marhaba kijana.
Msalimie sana mama yako, mwambie umefika kijiwe kinachowakilisha jamii.
Mwambie ni zaidi ya bunge.
Usisahau kumpa habari zote njema uzionazo humu

athantee babkey,kwani we ni dini gani vile?
 
Karibu sana Govanor! Bt nikutahadharishe, hapa kuna mijitu itakuchokonoa kwa koment na thread za kishetani na maudhi sana mpaka unaweza ukapata 'Ze Ban' ya maisha!...haya mwanakwetu karibu ingawa inaonesha unakau wenyeji hapa kunyumba!

acha kumtisha mwenzio!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom