Wako anataka nini?


Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Mke anaeishi MASAKI akimuagiza mumewe"honey plz ukitoka kazini nilitee soseji,piza au kuku,plz swty usisahau"
Ishu ipo kwa Mke wa TANDALE"Utackia "wewe Juma usisahau ukirudi uje na miguu ya kuku,muhindi wa kuchoma weka na ndimu na pilipili nyingi,embe ng'ong'o,mihongo ya kukaanga na utumbo wa kuku usisahau kuweka ndimu na pilipili"
WW MKEO/MUME NI WA WAPI?ANAANGIZA VIPI?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
nanukuu "Baba Jr leo nina hamu ya vibua urudipo pitia feri basi waambie wakukaangie kabisa na pilipili waweke pembeni mie utakuta nshapika ugali, pia usisahau wale kuku wekundu hata nusu kilo pale kwa mpemba kariakoo"
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
63
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 63 145
''....AITHEE MUME WANGU GEOFF,naomba uniletee valuu mbili na kongoro bomba aithee'':D
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Mkuu Geoof valuu 2 na kongoro?!!

Hapo mechi si mpaka keshokutwa! tih tih tih tih
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Wife ukirudi pitia karanga Mbichi hapo sokoni!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,663
Likes
37,182
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,663 37,182 280
Mke anaeishi MASAKI akimuagiza mumewe"honey plz ukitoka kazini nilitee soseji,piza au kuku,plz swty usisahau"
Ishu ipo kwa Mke wa TANDALE"Utackia "wewe Juma usisahau ukirudi uje na miguu ya kuku,muhindi wa kuchoma weka na ndimu na pilipili nyingi,embe ng'ong'o,mihongo ya kukaanga na utumbo wa kuku usisahau kuweka ndimu na pilipili"
WW MKEO/MUME NI WA WAPI?ANAANGIZA VIPI?
"Hun ukirudi naomba uniletee mtarimbo ukiwa haujatumiwa na mtu mwingine"
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Darling nimesahau pweza kwenye shopping list, leo natamani kweli usisahu kununua.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
this is my husband....pls. Comeback home first...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hahaha! Naona mazee yako muda si mrefu ataanza kuhitaji msaada wa Viagra!
Naona ndiko tunakoelekea lakini haina noma nitamsaidia ...!!!
Ngetwa na Ngoka 11
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Nguli yuko wapi wajameni nimemmiss mie ...
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
this is my husband....pls. Comeback home first...
naaanza kukubali mamiii.................. at least wewe umeenda direct to the point. kwa nini uagize vipeperushi wakati kitu real unachotaka unakijuaaaaa????????????

aje kwanza na hayo mengine mtatuma hata vijana............ebo................
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,836
Likes
5,424
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,836 5,424 280
Mke anaeishi MASAKI akimuagiza mumewe"honey plz ukitoka kazini nilitee soseji,piza au kuku,plz swty usisahau"
Ishu ipo kwa Mke wa TANDALE"Utackia "wewe Juma usisahau ukirudi uje na miguu ya kuku,muhindi wa kuchoma weka na ndimu na pilipili nyingi,embe ng'ong'o,mihongo ya kukaanga na utumbo wa kuku usisahau kuweka ndimu na pilipili"
WW MKEO/MUME NI WA WAPI?ANAANGIZA VIPI?
Leo mwisho wa mwezi......... ukishapata mshahara breki ya kwanza nyumbani.........
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,590
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,590 280
Mke wangu anataka nyama ya kasuku.
 

Forum statistics

Threads 1,237,706
Members 475,675
Posts 29,297,935