Wakina dada wa JF acheni kufunga pm zenu

zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
11,596
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
11,596 2,000
Tatizo yule member wa kiume kidume ndiye aliyewakimbiza wadada mpaka kufunga pm yuleee mwenye uparaaa kibongeee wadada mpaka sasa hivi wanaogopa na wanapishana na magari ya mishahara.

Nyongeza jaman sijafunga pm aliyepo Dodoma anaipm Leo Nina nygeeee.
Unawaingiza king eeeeh yaani wewe hujafunga pm????
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,355
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,355 2,000
Tena pumba kweli
Tena hawa wafungua nyuzi za kuomba kufunguliwa pm ndio mafurushi kabisa. Sijui hata vichwani mwao huwa wanawaza nini, maana vitu wanavyoandika ni ishara tosha la ombwe lililopo vichwani mwao

Ni vyema na heri zifungwe tu hizo pm.
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
11,596
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
11,596 2,000
Unakuta yuko single/ mother,huko mtaani Hana soko, kabisa huku Kuna vijana wasiotumia vumbi la kongo a.k.a mundende ya papaaa bana kongo anafunga pm alafu akifika 35+ hajaolewa anaseama kalogwa ooh kila mtu ana bahati zake wakati pm mmefunga na mnachangua wenye magar wakati baako hata baiskel ya kukodi hajawah kukodi
Baba hii ndio tunaita povu la kiwango gani !???
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
6,083
Points
2,000
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
6,083 2,000
Walivokuwa washamba washamba Pm ilikuwa wazi,,

Baada ya kutongozwa na wengine kuliwa na hatimaye na zile screenshoot kuwekwa hapa na baadhi ya mabaharia ndio wakastuka kwamba wameliwa na kuanikwa hadharani, wakaamua kupiga lock,,

Ukiona kafunga PM yameshamkuta ya kumkuta
 
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
993
Points
1,000
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
993 1,000
Walivokuwa washamba washamba Pm ilikuwa wazi,,

Baada ya kutongozwa na wengine kuliwa na hatimaye na zile screenshoot kuwekwa hapa na baadhi ya mabaharia ndio wakastuka kwamba wameliwa na kuanikwa hadharani, wakaamua kupiga lock,,

Ukiona kafunga PM yameshamkuta ya kumkuta
Mkuuu umegusa mioyo ya watu papuchi imeliwaa vibaya mno na kale kananii kapewa
 
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,506
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,506 2,000
Hahaha kwani nikuzimikia I'd tu pekee huko huwa watu Wana Tiana genye kwa kutumiana mapicha picha. ...

Sasa waweza kuta umenitumia picha halafu nikakuta mtoto una ng'aa kama mbala mwezi. ..Hapo sasa lazima nitaingia maharibuni tu ..nikikuacha hata kuku watanicheka. .... so ili kujiepusha na yote hayo ndio maana huwa na amua kupiga kufuli
Hahahaha bro
 
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,506
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,506 2,000
Walivokuwa washamba washamba Pm ilikuwa wazi,,

Baada ya kutongozwa na wengine kuliwa na hatimaye na zile screenshoot kuwekwa hapa na baadhi ya mabaharia ndio wakastuka kwamba wameliwa na kuanikwa hadharani, wakaamua kupiga lock,,

Ukiona kafunga PM yameshamkuta ya kumkuta
Aise
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,414
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,414 2,000
Huhuuuu
Walivokuwa washamba washamba Pm ilikuwa wazi,,

Baada ya kutongozwa na wengine kuliwa na hatimaye na zile screenshoot kuwekwa hapa na baadhi ya mabaharia ndio wakastuka kwamba wameliwa na kuanikwa hadharani, wakaamua kupiga lock,,

Ukiona kafunga PM yameshamkuta ya kumkuta
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
4,346
Points
2,000
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
4,346 2,000
Tatizo yule member wa kiume kidume ndiye aliyewakimbiza wadada mpaka kufunga pm yuleee mwenye uparaaa kibongeee wadada mpaka sasa hivi wanaogopa na wanapishana na magari ya mishahara.

Nyongeza jaman sijafunga pm aliyepo Dodoma anaipm Leo Nina nygeeee.
Dah!
 

Forum statistics

Threads 1,325,761
Members 509,278
Posts 32,202,083
Top