Wakenya wahaha kuajiriwa kufundisha kiswahili SA

bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,775
Points
2,000
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,775 2,000
(Kisaahili. Ndo nini) Kweli acha wakafundishe tu wao mmh
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,649
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,649 2,000
Wakenya bana!hiyo interview ni ya kiswahili,watafanyaje wakati hawajui kiswahili
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,869
Points
2,000
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,869 2,000
Ngoja nikufahamishe kitu usichokijua Wakenya na Waganda ndio wanaongoza kwa kuwa na shule binafsi SA wao waliamka kitambo kuhusu kujipatia kipato kupitia Elimu...
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
524
Points
500
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
524 500
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,359
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,359 2,000
Asante makufuli kuwawahi wakenya huko SA,wanahaha Kuajiriwa kufundisha Kiswahili lakini department ya education imeamua TANZANIA ndio itatoa waalimu,,poleni wakenya
Hamna mwenye hakimiliki au hatimiliki ya lugha ya Kiswahili

Kama wanataka kuishughulikia fursa waishughulikie tu ili wahusika wa bongo ziwakae vizuri kichwani
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,632
Points
2,000
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,632 2,000
Ngoja nikufahamishe kitu usichokijua Wakenya na Waganda ndio wanaongoza kwa kuwa na shule binafsi SA wao waliamka kitambo kuhusu kujipatia kipato kupitia Elimu...
Nitajie kwa uchache 5 tu, usikute ni story za chuo cha boss lady unaleta huku?
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
5,399
Points
2,000
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
5,399 2,000
Hamna mwenye hakimiliki au hatimiliki ya lugha ya Kiswahili

Kama wanataka kuishughulikia fursa waishughulikie tu ili wahusika wa bongo ziwakae vizuri kichwani
Kiswahili ni lugha yetu Wabongo na ndo wenye Hati miliki,Kamusi ya Kiswahili sanifu, Imeandikwa Kenya au Tanzania?. Hivi km Kilatini au Kigiriki utasemaje Hakuna mwenye Hati miliki hayupo wakati hata Kamusi yupo aliyeitengeneza?, na asili ya maneno pia ni ya sehemu Fulani?.
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
10,660
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
10,660 2,000
Wakenya wanastahili kupewa pongeza. Wengi wao wapo so sharp kukimbizana na fursa popote zilipo ukilinganisha na sisi wabongo.
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,429
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,429 2,000
Watafundisha makosa, kwa mf Mtu kuugua wanasema amegonjeka.
 
Small Axe

Small Axe

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
559
Points
500
Small Axe

Small Axe

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
559 500
Hii ni hatari Serikali ya Tz inabidi iangalie kwa jicho la umakini sn..uyu jamaa hapatikane..kama mm ni mtaalam wa history na Diplomasia..najaribu kuangalia visa ama choko choko (kama cheche) zilizo leta adhali kubwa mpaka kupelekea vita kubwa..just try to figure out..the courses of first world war..assassination of Ach.Ferdinand..mtoto wa mfalme alikua nanasoma nchi jirani akauwawa ikawa ndio moto mkubwa baada wa Chechen tu za vita
Angalia vita ya Iddi amin na Tz sio Uganda na tz aahh ni tz na Idd amin nduli wananchi wa uganda walichoka utesaji utekaji wandugu zao wakawa upande wa tz wakamsaidia tz kumtoa nduli kilaini
Si maanishi sisi na kenya tuna bifu apana hawa ni ndugu tena ndugu haswaa
Lkn mambo mengi yamepita hapo nyuma mara kuku zao kuchomwa bila uruma..mara ngombe..mara biashara ya maziwa hairuhusiwi sasa ivijuzi tumeshudia mbuge wao akiongea bila kificho, namwingine mbunge bungeni akinyoosha maelezo..sasa reflection ni kwenye match ya taifa stars na harambee asilimia kubwa ya watiz kushabikia harambee reference kwenye media watz wakicomment kua ile ni timu ya ccm..sasa hili lililo tokea linaleta picha mbaya saana
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
26,531
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
26,531 2,000
Inapendeza sana...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,313,730
Members 504,636
Posts 31,803,451
Top