Wake zetu

Wake zetu

BOSTON

New Member
Joined
Aug 11, 2013
Posts
4
Reaction score
2
Wke zetu huwa wanatuongopea saana ! Unapomuona mke wa mwenza antoka na mwengine jua hata wako vivo hiyo. Weee mwanaume usiseme wife wa mwenzako malaya!! Ukiletewa video ya mkeo utajinyonga tena . Hana hadhi mbele ya jamii na unapopita wenzako wanakung`ong`a
 
mbna kama umeliweka kihisia na kiushabiki tu, labda lithibitishe bas mkuu!
 
Hapa si bure!!!
Huyu washammegea!
Pole mkuu! Issa alisema "...ukimnyoshea mtu kidole kimoja, vidole vitatu hukurudi mwenyewe...!"
 
The stigma against women in this mmu forum is just overwhelming
Ain't anything good about women can u talk about? TOO MUCH NEGATIVITY AROUND HERE.! CUT THE SISTERS SOME SLACK
 
Mwosha anapooshwa!
Wanaume mmechafua wake zenu hadi kujitambulisha ni aibu tupu! Manake inafikia mtu anaogopa asijulikane yeye ni mke wa nani. Ptuuu! Mwosha akioshwa mie hata sioni huruma!
 
Wke zetu huwa wanatuongopea saana ! Unapomuona mke wa mwenza antoka na mwengine jua hata wako vivo hiyo. Weee mwanaume usiseme wife wa mwenzako malaya!! Ukiletewa video ya mkeo utajinyonga tena . Hana hadhi mbele ya jamii na unapopita wenzako wanakung`ong`a

Kuna ukweli hivi, na ni vigumu kuusemea moyo wa mtu hususani kwenye suala la mapenzi japokuwa ni vyema kuaminiana! Ila katika mazingira kama haya, nafikiri ni vyema zaidi kila abiria achunge mzigo wake mwenyewe!!!
 
wanawake ni watu kama mlivyo nyinyi. so kukosea binadamu kaumbiwa. kama wanaume wanakosea why not women? hebu give us a break.
 
Mutuwache miaka 800,nyie ndio balaa aiii,

when a woman behave badly,men have choice to make you either take the high road or follow our lead
 
Wke zetu huwa wanatuongopea saana ! Unapomuona mke wa mwenza antoka na mwengine jua hata wako vivo hiyo. Weee mwanaume usiseme wife wa mwenzako malaya!! Ukiletewa video ya mkeo utajinyonga tena . Hana hadhi mbele ya jamii na unapopita wenzako wanakung`ong`a

Inawezekana mkeo amemegwa na mume wangu week end hii maana leo tunakuja ofcn asubuhi gari inamlio ambao ijumaa haukuwa nao na alikuwa anarudi home saa 4 -5 usiku na atakuwa amemgegeda kwenye gari yetu yaani pole sana ndo ivo walimwengu wabaya sana.
Hapa nilipo mie nshachoka kusikia milio ya gari linalosiginisha watu kwachukwachu, kunakahela kangu nimekapata nimeshapeleka gari yetu ya zamani gereji nataka itoke kama mpya kisha kila mtu na gari lake ili agegede salama mie nsisikie milio ya kwachukwachu.
Pole sana kutumia condom kwenye ndoa ni muhimu sana maana magonjwa haya................. sjui kama tutapona tulio kwenye hizi ndoa loooh Mungu na atusaidie.
 
Uwiiiiiiiiiiiiiiiii! Pole Boston! Usiwatishe wanaotaka kuoa....
Naamini wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao mara zote wanaume zao ndio wamewafundisha.Period!
Wakati unamuoa ulimchunguza mbaya, ukahakikisha c kicheche! Sasa iweje yuko kwny ndoa aanze ukicheche? Kuna namna hapo, we mwanamme jichunguze, we ndo tatizo!
cc. Oledeisam.... mti wenye matunda ndio unaopopolewa mawe....
 
Kutoka nje ya ndoa sio kitu kizuri kabisa kwa pande zote lakini ni kweli kabisa wanaume wamechangia sana kubadili tabia za wake zao na mara nyingi wakishakua na wanawake wa pembeni hiwa hawajali kabisa hisia za wake zao uumie kwa tabia zake usiumie yani yy hajali na hapo ndo inatoa loophole ya mwenza kuharibu pia. La msingi ni kutomtendea mwenzako usichopenda kutendewa na kuheshimu ndoa.
 
Inawezekana mkeo amemegwa na mume wangu week end hii maana leo tunakuja ofcn asubuhi gari inamlio ambao ijumaa haukuwa nao na alikuwa anarudi home saa 4 -5 usiku na atakuwa amemgegeda kwenye gari yetu yaani pole sana ndo ivo walimwengu wabaya sana.
Hapa nilipo mie nshachoka kusikia milio ya gari linalosiginisha watu kwachukwachu, kunakahela kangu nimekapata nimeshapeleka gari yetu ya zamani gereji nataka itoke kama mpya kisha kila mtu na gari lake ili agegede salama mie nsisikie milio ya kwachukwachu.
Pole sana kutumia condom kwenye ndoa ni muhimu sana maana magonjwa haya................. sjui kama tutapona tulio kwenye hizi ndoa loooh Mungu na atusaidie.

imebidi ni log in kwa hii comment,hv mkunde huwa unamatatizo gani hujiamin? kwa nini unamwazia mabaya sana mmeo,hilo gari haliwezi kuwa bovu tu kwa source ingine,au hujui uwazalo lina asilimia kubwa kutendeka,naona huwa unampush sana huyu bwana.usipobadilika itakula kwako.
 
imebidi ni log in kwa hii comment,hv mkunde huwa unamatatizo gani hujiamin? kwa nini unamwazia mabaya sana mmeo,hilo gari haliwezi kuwa bovu tu kwa source ingine,au hujui uwazalo lina asilimia kubwa kutendeka,naona huwa unampush sana huyu bwana.usipobadilika itakula kwako.

Pole kukufanya ulog in bila ridhaa yako, ilishakula kwangu kitambo hapa napunguza baadhi ya machungu pia lisemwalo lipo kama halipo litatokea, dalili ya mvua ni mawingu nami dalili zote za kunyewa na kunyeshewa naziona pia kila shetani anaujua mbuyu wake mie wangu naujua vilivyo.
 
Kutoka nje ya ndoa sio kitu kizuri kabisa kwa pande zote lakini ni kweli kabisa wanaume wamechangia sana kubadili tabia za wake zao na mara nyingi wakishakua na wanawake wa pembeni hiwa hawajali kabisa hisia za wake zao uumie kwa tabia zake usiumie yani yy hajali na hapo ndo inatoa loophole ya mwenza kuharibu pia. La msingi ni kutomtendea mwenzako usichopenda kutendewa na kuheshimu ndoa.

Unachosema si kweli. Ukweli ni kwamba asilimia 99 ya matatizo ya ndoa chanzo ni mwanamke. Mie nawashauri ambao hawajaoa waendelee kuishi hivyo hivyo kuliko kuoa. Hakuna mwanamke asiyetoka nje ya ndoa. Ila kuna wanaume wengi sana hawatoki nje ya ndoa. Mwanamke hata umpende vipi mpe kila kitu, mpende kuliko kila mtu bado atakusaliti tu. Tena atatembea na dreva, houseboy au rafiki yako. Tena siku hizi wanawake ndiyo wanatongoza wanaume, hawana aibu hata kidogo. Mimi mwaka huu tu nimeshatongozwa na wanawake 6. Kati yao ni wa 2 tu wapo single. Wanawake wanalijua hilo kwa sababu huwa wanaambiana. Wanaume wengi sana wanaumizwa kwenye ndoa zao lakini hawasemi kwa kuona aibu. Mambo ya wanawake yanasikika zaidi kwa sababu wao ni mavuvuzela. Ukiona mwanaume anakimbia nyumba yake ujue tatizo ni mwanamke tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom