• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
G
Reaction score
356

Profile posts Latest activity Postings About

  • G
    Natumaini wana JF bado mnatuombea wenzenu kwa yaliyotukuta. Mungu mkubwa ametunusuru baadhi yetu. Tuzidi kuwaombea waliopoteza roho zao kwa uzembe wa watu wachache wanaojiona wao wako juu ya mamlaka zote hapa duniani.
    Mungu Ibariki Tanzania Yetu
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top