Wake zetu

Wake zetu

pole kama yamekukuta lakini usijumuishe wanawake wote walio kwenye ndoa la asha! kwa research fupi niliyofanya wanawake wengi ambao awajatulia katika ndoa zao lazima kunakutokuelewana katika ndoa zao na hao walio wa waume zao, ingawa pia wapo wenye tamaa ndipo ujiulize uyo mkeo ulikumta wapi? ulimsoma tabia kama ulimkubali na ukicheche wake tokea mwanzo baasi vumilia,
 
Mwanamke siyo kiumbe wa kumuachiaachia kuchukua maamuzi bila kumfuatilia kwa karibu. unatakiwa ukabe mpaka penalti.
 
pole mkuu nahisi yamekufika hamna maneno ya kusbstute pain,km vipi tafuta mwingine nenda hata kujijini ukampate wako mwenyewe atakayekuheshimu
 
Bado nipo nipo kwanza

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Maisha yetu yanaongozwa na mungu,mwombe sana na pia mume ndo kichwa cha familia jaribu kumkanya juu ya tabia zisizokupendeza
 
Hapa si bure!!!
Huyu washammegea!
Pole mkuu! Issa alisema "...ukimnyoshea mtu kidole kimoja, vidole vitatu hukurudi mwenyewe...!"

Kwa hiyo akimegwa wa kwake ndio dunia nzima wanamegwa?
 
Unachosema si kweli. Ukweli ni kwamba asilimia 99 ya matatizo ya ndoa chanzo ni mwanamke. Mie nawashauri ambao hawajaoa waendelee kuishi hivyo hivyo kuliko kuoa. Hakuna mwanamke asiyetoka nje ya ndoa. Ila kuna wanaume wengi sana hawatoki nje ya ndoa. Mwanamke hata umpende vipi mpe kila kitu, mpende kuliko kila mtu bado atakusaliti tu. Tena atatembea na dreva, houseboy au rafiki yako. Tena siku hizi wanawake ndiyo wanatongoza wanaume, hawana aibu hata kidogo. Mimi mwaka huu tu nimeshatongozwa na wanawake 6. Kati yao ni wa 2 tu wapo single. Wanawake wanalijua hilo kwa sababu huwa wanaambiana. Wanaume wengi sana wanaumizwa kwenye ndoa zao lakini hawasemi kwa kuona aibu. Mambo ya wanawake yanasikika zaidi kwa sababu wao ni mavuvuzela. Ukiona mwanaume anakimbia nyumba yake ujue tatizo ni mwanamke tu.
Mhhh...mi sisemi kitu nisije kuchafua hali ya hewa..
 
pole kama yamekukuta lakini usijumuishe wanawake wote walio kwenye ndoa la asha! kwa research fupi niliyofanya wanawake wengi ambao awajatulia katika ndoa zao lazima kunakutokuelewana katika ndoa zao na hao walio wa waume zao, ingawa pia wapo wenye tamaa ndipo ujiulize uyo mkeo ulikumta wapi? ulimsoma tabia kama ulimkubali na ukicheche wake tokea mwanzo baasi vumilia,

^^
Kuna ukweli pia
^^
 
BOSTON, usipo mwamini mkeo ndoa yako haiendi mbali, ni LAZIMA Umwamini ndipo utaweza kuonyesha upendo wako kwake ili na yeye akuheshimu kama ilivyoagizwa ktk maneno matakatifu,

Uwe na msimamo kwa mke wako na sio kwa maneno ya watu, watakuvunjia ndoa yako ili wamfaidi mkeo
 
Last edited by a moderator:
Wke zetu huwa wanatuongopea saana ! Unapomuona mke wa mwenza antoka na mwengine jua hata wako vivo hiyo. Weee mwanaume usiseme wife wa mwenzako malaya!! Ukiletewa video ya mkeo utajinyonga tena . Hana hadhi mbele ya jamii na unapopita wenzako wanakung`ong`a[/QUOTE BOSTON mimi sinaa la kusema maana sijawahi kupata ushahidi katika hili.
 
Last edited by a moderator:
Wke zetu huwa wanatuongopea saana ! Unapomuona mke wa mwenza antoka na mwengine jua hata wako vivo hiyo. Weee mwanaume usiseme wife wa mwenzako malaya!! Ukiletewa video ya mkeo utajinyonga tena . Hana hadhi mbele ya jamii na unapopita wenzako wanakung`ong`a
Mimi simo kwenye kundi hilo.
 
Inawezekana mkeo amemegwa na mume wangu week end hii maana leo tunakuja ofcn asubuhi gari inamlio ambao ijumaa haukuwa nao na alikuwa anarudi home saa 4 -5 usiku na atakuwa amemgegeda kwenye gari yetu yaani pole sana ndo ivo walimwengu wabaya sana.
Hapa nilipo mie nshachoka kusikia milio ya gari linalosiginisha watu kwachukwachu, kunakahela kangu nimekapata nimeshapeleka gari yetu ya zamani gereji nataka itoke kama mpya kisha kila mtu na gari lake ili agegede salama mie nsisikie milio ya kwachukwachu.
Pole sana kutumia condom kwenye ndoa ni muhimu sana maana magonjwa haya................. sjui kama tutapona tulio kwenye hizi ndoa loooh Mungu na atusaidie.

Yani unaishi na mme wa dizain hii? Kisa ni nini? Ameshindikana? Lol pole sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom