Wake za watu vipi??


Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
300
Likes
3
Points
35
Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
300 3 35
Kuna katabia sijui ndio digitali yenyewe,mke wa mtu(wenye ndoa kabisa) akijua mwenzake:
1.Amesafiri kikazi let say siku 5-Katika siku hizo tano lazima agegedwe nje sio chini ya mara 2
2.Ikitokea amesafiri either kikazi,kwenda kusalimia kwao,kwa vyovyote atakaporudi lazima atakuwa amegegedwa
3 .Akihihisi mwenzake(mume wake)ana mahusiano nje,japo sio kwa kumuona live lazima na yeye akatafute wa kumgegeda.Sasa hivi ni mtindo wa ushindani full,kuonyeshana ubabe.
Naongea hivi kwa sababu kuna demu(mke wa mtu)mwanzoni nilikuwa namheshimu sana,mume wake alisafiri kikazi nikakutana naye mida ya jioni siku hiyo mume wake aliposafiri,nilikuwa naelekea Bar ya jirani kupata moja moto,moja baridi yeye anaelekea sokoni,nikampa lifti simply sikumtongoza zaidi ya yeye kujitongozesha kwangu matokeo yake Safari ya sokoni iliishia guest.
JAMANI WAKE ZA WATU TULIENI,MNAWADHALLILISHA NA KUWAFEDHEHESHA WANAUME ZENU.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,188
Likes
38,422
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,188 38,422 280
Kwahiyo huyo mmoja ndo umekonkludi wake zetu wote wana tabia hiyo.

snowhite unaitwa huku. Afu bahati nzuri dogo ana garry lake atakupamo lift. Bila hii thread tungejuaje ana garrri?
 
Last edited by a moderator:
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
740
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 740 280
Unanyoosheaje kidole wazinzi wakati na wewe uu mmoja wapo? nimedhani baada ya kujitongozesha na kwa kuwa unajua ni mke wa mtu angalau ungemsemesha kidogo ajirudi akaheshimu ndoa yake, kumbe na wewe ulitongozeka ukala vya watu.

Aibu aibu aibu ..............
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Kwahiyo huyo mmoja ndo umekonkludi wake zetu wote wana tabia hiyo.

snowhite unaitwa huku. Afu bahati nzuri dogo ana garry lake atakupamo lift. Bila hii thread tungejuaje ana garrri?
hahahahaaaaaa we ukienda kwa mkoloni tu wifey anakukuruka huku LOL........

JF raha sana
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,188
Likes
38,422
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,188 38,422 280
Unanyoosheaje kidole wazinzi wakati na wewe uu mmoja wapo? nimedhani baada ya kujitongozesha na kwa kuwa unajua ni mke wa mtu angalau ungemsemesha kidogo ajirudi akaheshimu ndoa yake, kumbe na wewe ulitongozeka ukala vya watu.

Aibu aibu aibu ..............
Ukisoma katikati ya mistari utagundua tu dogo anajishaua. Hamna lolote.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
ila we mleta thread umejiaibisha tu unasema safari ya sokoni iliishia gesti huko

gest alienda mwenyewe si mlienda pamoja........!!!!!!!na kumgegeda ukamgegeda
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Unanyoosheaje kidole wazinzi wakati na wewe uu mmoja wapo? nimedhani baada ya kujitongozesha na kwa kuwa unajua ni mke wa mtu angalau ungemsemesha kidogo ajirudi akaheshimu ndoa yake, kumbe na wewe ulitongozeka ukala vya watu.

Aibu aibu aibu ..............
kaja kumsema JF wakati wanakaa mtaa mmoja angemwambia mda ule ule

tena kabla hawajaenda kulalana........wameshalalana ndio anakuja kuanzisha thread
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,188
Likes
38,422
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,188 38,422 280
ila we mleta thread umejiaibisha tu unasema safari ya sokoni iliishia gesti huko

gest alienda mwenyewe si mlienda pamoja........!!!!!!!na kumgegeda ukamgegeda
Naweza kukuapia hakumgegeda mke wa mtu. hata machangu nao hujiita wake za watu. Dogo anajipa promo tu.
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Kwahiyo huyo mmoja ndo umekonkludi wake zetu wote wana tabia hiyo.

snowhite unaitwa huku. Afu bahati nzuri dogo ana garry lake atakupamo lift. Bila hii thread tungejuaje ana garrri?
Ina maana Mangi ukiwa umetoka tu kuna watu wanakuja kumgegeda my wife wako? Kweli?
 
Last edited by a moderator:
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,302
Likes
6,018
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,302 6,018 280
ila we mleta thread umejiaibisha tu unasema safari ya sokoni iliishia gesti huko

gest alienda mwenyewe si mlienda pamoja........!!!!!!!na kumgegeda ukamgegeda
Ndo namshangaa... badala ya yeye kuacha kugegeda wake za watu, anawalaumu hao wake za watu kwa kugegedwa na yeye..
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Kuna katabia sijui ndio digitali yenyewe,mke wa mtu(wenye ndoa kabisa) akijua mwenzake:
1.Amesafiri kikazi let say siku 5-Katika siku hizo tano lazima agegedwe nje sio chini ya mara 2
2.Ikitokea amesafiri either kikazi,kwenda kusalimia kwao,kwa vyovyote atakaporudi lazima atakuwa amegegedwa
3 .Akihihisi mwenzake(mume wake)ana mahusiano nje,japo sio kwa kumuona live lazima na yeye akatafute wa kumgegeda.Sasa hivi ni mtindo wa ushindani full,kuonyeshana ubabe.
Naongea hivi kwa sababu kuna demu(mke wa mtu)mwanzoni nilikuwa namheshimu sana,mume wake alisafiri kikazi nikakutana naye mida ya jioni siku hiyo mume wake aliposafiri,nilikuwa naelekea Bar ya jirani kupata moja moto,moja baridi yeye anaelekea sokoni,nikampa lifti simply sikumtongoza zaidi ya yeye kujitongozesha kwangu matokeo yake Safari ya sokoni iliishia guest.
JAMANI WAKE ZA WATU TULIENI,MNAWADHALLILISHA NA KUWAFEDHEHESHA WANAUME ZENU.
Usilalamikie wake za watu wakati na ww ulikubaliana na kitendo cha kujitongozesha kwako, na ukamaliza shida zako,na ww ulimtamani muda mrefu tu ulikua unasubiri upate nafasi!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,302
Likes
6,018
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,302 6,018 280
kaja kumsema JF wakati wanakaa mtaa mmoja angemwambia mda ule ule

tena kabla hawajaenda kulalana........wameshalalana ndio anakuja kuanzisha thread
Hili neno la kulalana la zamani kweli kweli...
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
kaja kumsema JF wakati wanakaa mtaa mmoja angemwambia mda ule ule

tena kabla hawajaenda kulalana........wameshalalana ndio anakuja kuanzisha thread
Inawezekana hakukidhi viwango vyake, ila kama angekidhi ahh wala asingelalamika!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
Kila mtu hariziki na mwenzie.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,491
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,491 280
Hivi kila siku story za ngono mpaka lini jamani?
 

Forum statistics

Threads 1,250,290
Members 481,278
Posts 29,727,194