Wake za watu ni janga la kitaifa

Wake za watu ni janga la kitaifa

Joined
Jan 11, 2021
Posts
2
Reaction score
14
Ni mgeni nipo Musoma mjini nilifika tangu jana usiku.Nikawa nimechukua chumba Lodge moja iitwayo embassy maarufu kwa shangazi iliyo karibu na stand ya zamani iitwayo stand ya Makoko.

Wakati nimelala usiku mida ya saa tano usiku nikasikia dada mmoja yupo karibu na dirisha akijibu simu "Mme wangu nipo kwa dada hapa Kiabakari kesho asubuhi ndipo nitapokea mzigo wa Ndizi toka Tarime"

Nimemhurumia jamaa yangu maana asubuhi nilimshuhudia yule dada anatoka chumbani na jamaa mmoja ambaye nilihisia ni dreva
 
Huyo mke wa mtu mmoja asiyejielewa ndio unahitimisha wake za watu wote wapo hivyo!?
Yuko sahihi,75% ya wake za watu wanasaliti ndoa zao. Yawezekana kwa ajili ya kipato au tamaa za mwili kingono. Hali ni mbaya zaidi huko mjini.

Cha ajabu hata wenye uchumi mkubwa wanagawa k kama wamerogwa.Na wanahonga pesa ndefu. Kuna story naifahamu kuhusu jamaa yangu kutoka na mtu huko mjini. Hutumiwa nauli,analipiwa chumba cha kulala na chakula ili tu akamchokonoe jimama. Na akishamaliza anapewa hela ya matumizi pia hadi m.

Wake za watu ni janga.
 
Yuko sahihi,75% ya wake za watu wanasaliti ndoa zao. Yawezekana kwa ajili ya kipato au tamaa za mwili kingono. Hali ni mbaya zaidi huko mjini.

Cha ajabu hata wenye uchumi mkubwa wanagawa k kama wamerogwa.Na wanahonga pesa ndefu. Kuna story naifahamu kuhusu jamaa yangu kutoka na mtu huko mjini. Hutumiwa nauli,analipiwa chumba cha kulala na chakula ili tu akamchokonoe jimama. Na akishamaliza anapewa hela ya matumizi pia hadi m.

Wake za watu ni janga.
Wanahonga pesa? Sikuwahi kudhani kuna wake za watu maboya hivi...nikaliwe halafu nitoe pesa [emoji848]
 
Ni mgeni nipo Musoma mjini nilifika tangu jana usiku.Nikawa nimechukua chumba Lodge moja iitwayo embassy maarufu kwa shangazi iliyo karibu na stand ya zamani iitwayo stand ya Makoko.

Wakati nimelala usiku mida ya saa tano usiku nikasikia dada mmoja yupo karibu na dirisha akijibu simu "Mme wangu nipo kwa dada hapa Kiabakari kesho asubuhi ndipo nitapokea mzigo wa Ndizi toka Tarime"

Nimemhurumia jamaa yangu maana asubuhi nilimshuhudia yule dada anatoka chumbani na jamaa mmoja ambaye nilihisia ni dreva
Embassy lodge hiyo ni sehemu wadada wanajiuzaga hapo. Hukufanya deep research kuona kama kuna mdada poa wengi tuu pale
 
Midume haijui penetration pass wakiwa 6x6.
 
Back
Top Bottom