Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,803
- 95,692
Umri wangu ni 40 plus..haitakuja tokea nikahonga mwanaumeMajimama ndo yenyewe, we bado binti unataka kuhongwa.... itafika umri nawe utahonga ili upate dushe.
Umri wangu ni 40 plus..haitakuja tokea nikahonga mwanaumeMajimama ndo yenyewe, we bado binti unataka kuhongwa.... itafika umri nawe utahonga ili upate dushe.
Hata kama utakojoleshwa vizuri [emoji849]Umri wangu ni 40 plus..haitakuja tokea nikahonga mwanaume
Hata wewe unaweza honga, hebu chukulia fedha unayo sio tatizo kwako Kuna me anajua kukukuna vizuri Sana Ila hana fedha, na unahisi hana upendo wa dhati na huduma yake bado unahitaji, utafanyeje kumubakisha?Wanahonga pesa? Sikuwahi kudhani kuna wake za watu maboya hivi...nikaliwe halafu nitoe pesa [emoji848]
I will stay single forever watoto nitalea tu kwa pembeni.Lakini kukaa na mwanamke ni NO
Na mimi si nitamfanya akojoe vizuri, why nimlipe? Yeye ndo atatakiwa kunilipa kwa kurisk ndoa yanguHata kama utakojoleshwa vizuri [emoji849]
Siwezi toka nje ya ndoa kwaajili ya kukunwa vizuri, kwasababu siwezi ishi na mume asiyeweza kunikuna vizuri.. nadhani umenielewa.Hata wewe unaweza honga, hebu chukulia fedha unayo sio tatizo kwako Kuna me anajua kukukuna vizuri Sana Ila hana fedha, na unahisi hana upendo wa dhati na huduma yake bado unahitaji, utafanyeje kumubakisha?
SureI will stay single forever watoto nitalea tu kwa pembeni.Lakini kukaa na mwanamke ni NO
Sasa ndio nini...Siwezi toka nje ya ndoa kwaajili ya kukunwa vizuri, kwasababu siwezi ishi na mume asiyeweza kunikuna vizuri.. nadhani umenielewa.
Kiufupi ni kwamba..nyege hazitasababisha mimi nichepuke, labda Jambo lingine. Na hata ikitokea kwa bahati mbaya nikafanya hivyo sitahonga badala yake mchepuko ndo anihonge au nifanye tu kwa hisia zangu kwake.
Ndo hivyoSasa ndio nini...
Bora ungekaa kimya maana hamna ulichoandika mara sitachepuka mara nikichepuka... Wanawake! 😂😂😂Ndo hivyo
Soma vizuri. Nimesema sababu ya kuchepuka haitakuwa kwasababu ya kutokunwa vizuri na mume.Bora ungekaa kimya maana hamna ulichoandika mara sitachepuka mara nikichepuka... Wanawake! [emoji23][emoji23][emoji23]
Got it, wanawake wenzio wanashida mme hawezi kazi ,wanayafanya hayoSiwezi toka nje ya ndoa kwaajili ya kukunwa vizuri, kwasababu siwezi ishi na mume asiyeweza kunikuna vizuri.. nadhani umenielewa.
Kiufupi ni kwamba..nyege hazitasababisha mimi nichepuke, labda Jambo lingine. Na hata ikitokea kwa bahati mbaya nikafanya hivyo sitahonga badala yake mchepuko ndo anihonge au nifanye tu kwa hisia zangu kwake.
Vipi kuhusu kuhongwa?Umri wangu ni 40 plus..haitakuja tokea nikahonga mwanaume
Mwanamke kuhongwa ndo mpangoVipi kuhusu kuhongwa?
ItakuwaUkisema wake za watu ni pamoja na mama yako na dada zako. Ina maana na mama yako anamfanyia hivyo baba yako?
Kila taasisi na kanuni zake. Kanuni kuu ya ndoa ni mke na mume wakutane wakiwa bikra. Sasa mnakutana breki pumbuzzz alafu unategemea cheti cha ndoa ndio kimbadilisheUmalaya ni tabia ya mtu,hata kama atapewa kila kitu na mumewe.
The main issue hapa sio kuhonga au kuhongwa,issue ni kuchepuka,kuhonga na kuhongwa ni material things tu.Mwanamke kuhongwa ndo mpango
Kwani kisa kuwa mama yako ndio inamaanisha hawezi kuchepuka na kufanya umalaya? Hao tunaogegeda sii mama za watuUkisema wake za watu ni pamoja na mama yako na dada zako. Ina maana na mama yako anamfanyia hivyo baba yako?