Wake za watu ni janga la kitaifa

Wake za watu ni janga la kitaifa

Wanahonga pesa? Sikuwahi kudhani kuna wake za watu maboya hivi...nikaliwe halafu nitoe pesa [emoji848]

Mke wa mtu asipo honga pesa basi atahonga tu hot pot twa wali nyama [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Siwezi toka nje ya ndoa kwaajili ya kukunwa vizuri, kwasababu siwezi ishi na mume asiyeweza kunikuna vizuri.. nadhani umenielewa.
Kiufupi ni kwamba..nyege hazitasababisha mimi nichepuke, labda Jambo lingine. Na hata ikitokea kwa bahati mbaya nikafanya hivyo sitahonga badala yake mchepuko ndo anihonge au nifanye tu kwa hisia zangu kwake.

Hisia zako si ndio nyege mkuu ama ni furaha tu, umemuona mchizi umemfurahia [emoji3].

Swala la kuchepuka halina fomula kila mtu linaweza mpata inategemea tu shetani kakupa jaribu gani.

Unaweza sema hauwezitoka nje kwa ajili ya kukunwa, mmeo akapata ugonjwa kama sukari akashindwa kukukuna ukapata nyege zako kijana wa jirani akakushuhulikia tena ukamuahidi vitu vikubwa vikubwa na crazy jeans ukamnunulia kabisa [emoji23][emoji23]

Stay humble mkuu, kuna wanawake wanachepuka kutokana na magumu wanayopitia wala usiwahukumu, shukuru Mungu hajakupa magumu yao.
 
Hisia zako si ndio nyege mkuu ama ni furaha tu, umemuona mchizi umemfurahia [emoji3].

Swala la kuchepuka halina fomula kila mtu linaweza mpata inategemea tu shetani kakupa jaribu gani.

Unaweza sema hauwezitoka nje kwa ajili ya kukunwa, mmeo akapata ugonjwa kama sukari akashindwa kukukuna ukapata nyege zako kijana wa jirani akakushuhulikia tena ukamuahidi vitu vikubwa vikubwa na crazy jeans ukamnunulia kabisa [emoji23][emoji23]

Stay humble mkuu, kuna wanawake wanachepuka kutokana na magumu wanayopitia wala usiwahukumu, shukuru Mungu hajakupa magumu yao.
Sijamuhukumu mtu maana hata mimi huwa nateleza na ni ile tu kuvutiwa na mtu na si kwamba nimezidiwa na nyege.
Naweza chepuka lkn sihongi ng'o maana na mie nategemea kuhongwa
 
Huwezi sema kuhonga linapokuja suala la mume na mke. Tafuta msamiati mwingine
Basi umeshinda.
Subr niowe, nikimuowa mrembo wangu, nitakuja na mrehesho kauli gani inafaa hapo.
 
Mwaka wa pili huu namtomber mke wa jirani yangu...jamaa anajifanyaga yupo busy sana na kazi yake ya udaktari hadi anasahau kumhudumia kimwili mke wake!
Kila akienda semina mimi najisevia tu papuchi ya mkewe
 
Nashangaa sisi wanaume tunawatongoza wanawake, wakitukubalia tunawaita Malaya. Wakitukataa wanaringa
 
Ni mgeni nipo Musoma mjini nilifika tangu jana usiku.Nikawa nimechukua chumba Lodge moja iitwayo embassy maarufu kwa shangazi iliyo karibu na stand ya zamani iitwayo stand ya Makoko.

Wakati nimelala usiku mida ya saa tano usiku nikasikia dada mmoja yupo karibu na dirisha akijibu simu "Mme wangu nipo kwa dada hapa Kiabakari kesho asubuhi ndipo nitapokea mzigo wa Ndizi toka Tarime"

Nimemhurumia jamaa yangu maana asubuhi nilimshuhudia yule dada anatoka chumbani na jamaa mmoja ambaye nilihisia ni dreva
Usiseme wake za watu sema mke wa mtu.
 
Back
Top Bottom