Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Ahsante sana kwa taarifa,

Bahati nzuri wengine tulishajichokea na hakuna anayetamani hiz mvi zetu...

Kila la heri...ila pia mkubaliane na matokeo yoyote mtakayopata...kama ambavyo wanaume walishazoea kulizwa vibuyu...!!

Babu DC!!

Mmmmh

Nimesoma vzr post yako naona kama unapenda ila kuna kitu kinakuwekea kauzibe.

je mfano akatokea mtu akakutaka na hizo mvi zako, utakubali au utakataaa?

Wapo wanaotamani mvi zenu ujue?
 
mkuu Mentor ume-like haya maneno ya Marytina....means supporting alichokisema kaka...ndo nikakumbuka ile thread yako ya sorry....ya hapo majuzi. sakapal umemsoma eeh!!!

Heheheheeee jamani................,
kuna siku kunamtu alisema humu jamvini mtu like inamaana gani? labda mods wasaidie kutoa darasa. Wengine aki like comment yako kwa kuwa inaweka kaalama ka kopa basi ujue anakupenda kimalove na anakuwa amekudondokea. Mwingine amependa ulivokoment, mwingine anakubaliana na ulichosema, mwingine amechekeshwa/amefurahishwa/ameburudishwa na comment yako sasa hapo kujua Mentor alikuwa anamaanisha nini alipodondosha hiyo like hapo sas hadi niite bange inibangue nimuelewe mentali mwenzangu............... hahahahahaaa
 
Last edited by a moderator:
Mmmmh

Nimesoma vzr post yako naona kama unapenda ila kuna kitu kinakuwekea kauzibe.

je mfano akatokea mtu akakutaka na hizo mvi zako, utakubali au utakataaa?

Wapo wanaotamani mvi zenu ujue?


Kwa nini unaanidikia mate?

Just through your die...

Ila itakuwa vizuri ukipata ushauri wa wakubwa zako..wako wengi tu ila leo jaribu kumuuliza Kongosho..!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Heheheheeee jamani................,
kuna siku kunamtu alisema humu jamvini mtu like inamaana gani? labda mods wasaidie kutoa darasa. Wengine aki like comment yako kwa kuwa inaweka kaalama ka kopa basi ujue anakupenda kimalove na anakuwa amekudondokea. Mwingine amependa ulivokoment, mwingine anakubaliana na ulichosema, mwingine amechekeshwa/amefurahishwa/ameburudishwa na comment yako sasa hapo kujua Mentor alikuwa anamaanisha nini alipodondosha hiyo like hapo sas hadi niite bange inibangue nimuelewe mentali mwenzangu............... hahahahahaaa

Na hapo juu nimekupa ya nini??

Babu DC!!
 
Heheheheeee jamani................,
kuna siku kunamtu alisema humu jamvini mtu like inamaana gani? labda mods wasaidie kutoa darasa. Wengine aki like comment yako kwa kuwa inaweka kaalama ka kopa basi ujue anakupenda kimalove na anakuwa amekudondokea. Mwingine amependa ulivokoment, mwingine anakubaliana na ulichosema, mwingine amechekeshwa/amefurahishwa/ameburudishwa na comment yako sasa hapo kujua Mentor alikuwa anamaanisha nini alipodondosha hiyo like hapo sas hadi niite bange inibangue nimuelewe mentali mwenzangu............... hahahahahaaa

thank you mkuu...kwa hivo bwana Mentor alituachia tungo tata....
 
Last edited by a moderator:
duuuuuuh kwa maigizo ujambo alafu uandishi wako ule ule.
 
Heheheheeee jamani................,
kuna siku kunamtu alisema humu jamvini mtu like inamaana gani? labda mods wasaidie kutoa darasa. Wengine aki like comment yako kwa kuwa inaweka kaalama ka kopa basi ujue anakupenda kimalove na anakuwa amekudondokea. Mwingine amependa ulivokoment, mwingine anakubaliana na ulichosema, mwingine amechekeshwa/amefurahishwa/ameburudishwa na comment yako sasa hapo kujua Mentor alikuwa anamaanisha nini alipodondosha hiyo like hapo sas hadi niite bange inibangue nimuelewe mentali mwenzangu............... hahahahahaaa

Nimekuja...nilimaanisha kuchekeshwa na thread ya huyu mudada hapa!!! nasing more!
 
MMh huyu mtoa mada kama namjua hatuja kaa wote pale na hii-- katikati ya mji kwa mama na nani hii-- nani liii
 
Ulivyojibu umezunguka zunguka.

Haya babu DC, ila ujasema kama ungekubali au ungekataaa.

Mi nataka hapo tu.

Mbona na wewe hujajaribu ili kuona kama nitakaa au la?

Kama umesoma post yangu wakati nakujibu, utakuwa umeelewa ninachomaanisha...

Mbona enzi zetu hata tulipokuwa tunaambiwa hapana bado tulikuwa tunaelewa na kuendelea?

Babu DC!!
 
hahahahaa babu DC bana usinichekeshe mie,
hiyo uliyonipa hapo juu ni ya kunisupport nilichoandika hehehhee au kusema.........................????? hahahahaaa


Hata mimi sijui ya nini...

Ngoja nisome tena na tena...lol!!

Babu DC!!
 
Hata mimi sijui ya nini...

Ngoja nisome tena na tena...lol!!

Babu DC!!

Hhahahaaaaa unajua hiyo avatar yako tangu siku nyingi nikiwa barabarani huwa nikimuona muendesha tukutuku ndogo halafu yeye ni bonge huwa nasema sijui huyu ndo babu DC? refer ile ya watu kuweka avatar zinazofanana/karibiana na jinsi walivyo.
Jioni njema babu msalimie bibi.
 
Hhahahaaaaa unajua hiyo avatar yako tangu siku nyingi nikiwa barabarani huwa nikimuona muendesha tukutuku ndogo halafu yeye ni bonge huwa nasema sijui huyu ndo babu DC? refer ile ya watu kuweka avatar zinazofanana/karibiana na jinsi walivyo.
Jioni njema babu msalimie bibi.


Hahahahahahahahahhaha,

Hebu muulize Smile...anazo picha zangu kibao....

Ila Madame B usimuulize...anaweza kukupa picha za photoshop...lol!!

Utakuja lini kumsalimia bibi..umletee na kale kajukuu??

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
unaweza kuni pm namba yako???,,manake nafasi hizo adimu sana kwangu
 
Eti kila mkaka akitakwa na mdada akubali hata kama hamtaki, lakini wewe mtoa wazo umeshawakataa wengi na hutaki kufuata ushauri unaoutoa kwa wengine

Haha,Kwa mwanamke kilicho haki yake kiwe haki yake na kisicho haki yake akikipenda kiwe haki yake,..Kaa nao vizuri,..akili mu kichwa...
 
Back
Top Bottom