Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
Uisilamu ni dini ya ajabu sana,hata wafuasi wake ni watu wa ajabu sana,wana uelewa mdogo,hawajaenda shule,hawafikirii,jambo dogo la busara wanalichukulia juu,mtume wao alivyokua mbumbumbu,wafuasi wake hvyo hvyo,hawatumii akili

kua mfuasi wa mbumbumbu hata wewe ni mbumbumbu,,badala watetee dini yao,kazi yao ni kuponda ukristo,hawajui adui yao ni nani,shetani au ukristo,ni dini isiyo na dira

bora kuamini hakuna mungu kuliko kumwamini mungu wa waislam,heri kufa mpagani kuliko kufa ukiwa muislam
Ufahamu wako ndio umefika mwisho hapo hayo yote unayo yaandika ni kiburi cha pumzi subiri siku zikikatika kama utaongea uharo kama huu
 
Haha..nani kakuabia ushoga ni ukristu?..Hivi unahabari kuwa muhamadi kawapiga sana denda vijana warembo wa kiarabu,ndipo alipopata maono kuwa pepo yao pia itakuwa na wanaume warembo 72..hamjitambui nyie kenge...kwa upofu wa shetani...

Mbona wewe hilo tendo Unafanya na katibu wa chama chako sisi tunakufichia siri.
 
Mi nashangaa sana! Nini maana ya kashfa? Kifupi tu wakristo wameshindwa kutetea dini yao wanaleta blablah tu. YESU SIO MUNGU wala MWANA WA MUNGU.Hiyo ndio imani ya Muislam. Sasa kinachowakera nikuwakanusha nininyi? Huo ni upunbavu! Mbona nyie mnadai kutomtambua Muhammad? Kwahiyo nasisi twende Polisi tukaseme wanakashifu uislam? Acheni umbulula

Safi sana mburullas wote hawajielewi maana wao wenyewe huwa wanaiogopa kweli mihadhara ya kiislam na hiyo ni kwasababu wao wenyewe wanajua kuwa kinachoongelewa huko ndio ukweli wenyewe bila kubisha ila kwa sababu ukweli unauma ndo maana huwa hawataki kabisa kusikia kitu kinachoitwa mihadhara!!
 
Uisilamu ni dini ya ajabu sana,hata wafuasi wake ni watu wa ajabu sana,wana uelewa mdogo,hawajaenda shule,hawafikirii,jambo dogo la busara wanalichukulia juu,mtume wao alivyokua mbumbumbu,wafuasi wake hvyo hvyo,hawatumii akili

kua mfuasi wa mbumbumbu hata wewe ni mbumbumbu,,badala watetee dini yao,kazi yao ni kuponda ukristo,hawajui adui yao ni nani,shetani au ukristo,ni dini isiyo na dira

bora kuamini hakuna mungu kuliko kumwamini mungu wa waislam,heri kufa mpagani kuliko kufa ukiwa muislam

Kunywa damu ya bwana yesu aliyekufa miaka 2000 iliyopita si ajabu!, kula mavi si ajabu, kuamini mungu alizaliwa na kufa si ajabu, kusamehewa madhambi na binaadamu mwenzio si ajabu, kupakwa mafuta na padri si ajabu, kusamehewa madhambi na Bwawa yesu kutokana na damu yake iliyomwagika si ajabu orodha ni kubwa.
 
Nicholas we ni mbulula ukweloli! Naomba ujibu maswali yangu 10. Mbona unayakwepa?
 
Kuna kitu ambacho uwa sikielewi. Hivi kueneza uislamu lazima ufanye reference ya kinachofanywa na wakristo? Mimi ni mkristo niliyepitia mafunzo ya dini lakini sikumbuki hata mara moja ambako ili kuimarisha imani yetu kwa ukristo, ilifanyika reference kwenye uislamu. Vile vile kumekuwa na mikutano ya injili kibao, kinachohubiriwa huko ni neno la Mungu kutoka kwenye biblia, sio kufanya reference na wanachokifanya waislamu.

Nafikiri ni uchokozi wa wazi kwa wakristo kuzungumzia biblia na Yesu kwenye mihadhara ya Waislamu. Angalizo: Nimetumia neno nafikiri, hivyo fikra zangu sio lazima ziwe sawa na zako.

Tiba

Usijali mkuu, adui wa waislamu ni Ukristo wakati adui wa Ukristo ni Shetani. So Rafiki wa Uislamu ni Shetani!!!! I have never regarded Islam as a religion, it has always been a movement of wailers!!!!!
 
Haujamjibu swali la msingi kwani na wewe ni mpakwa mafuta?
Swali lipi tena:Ukristu si dini:Kingine labda utuambie km upo uchi kwa allaha ukifanyiwa ukaguzi..waislam mna dini mbaya....na inayowadhalilisha sana..na wewe huwa ukilala unajipaka mate kwanza....
 
sawa Banned we endelea kuamini hivyo sababu imeandikwa imani yako ndiyo itakuponya, mi sina neno na msimamo wako upo vizuri tuu.
 
Mbona wewe hilo tendo Unafanya na katibu wa chama chako sisi tunakufichia siri.
kwanini usianze mfichia muhamed siri kwanza..?Sasa ni adana ipi si replay ya kijambo cha shetani....?shetani kweli anatisha ndnai ya uislam..anawachezea km pele...ndio maana majinn ktk uislam hayatoki
 
Maneno ya vibalazani
haha: narudia>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>Narrated Abu Huraira: Allah's Apostle said, "When the Adhan is pronounced Satan takes to his heels and passes wind with noise during his flight in order not to hear the Adhan. When the Adhan is completed he comes back and again takes to his heels when the Iqama is pronounced and after its completion he returns again till he whispers into the heart of the person (to divert his attention from his prayer) and makes him remember things which he does not recall to his mind before the prayer and that causes him to forget how much he has prayed." Sahih Bukhari 1:11:582
 
Swali lipi tena:Ukristu si dini:Kingine labda utuambie km upo uchi kwa allaha ukifanyiwa ukaguzi..waislam mna dini mbaya....na inayowadhalilisha sana..na wewe huwa ukilala unajipaka mate kwanza....

Nauliza tena umepakwa mafuta.? Kama ilo swali gumu sema tu.
 
Ufahamu wako ndio umefika mwisho hapo hayo yote unayo yaandika ni kiburi cha pumzi subiri siku zikikatika kama utaongea uharo kama huu
haha.....sasa km shetani anaweza igiza adhana kw akijambo...kwanini sasa mnaua watu wakijaribu rudia issue zenu kwa maneo yatokayo mdomoni.
 
Unao ushahidi wa haya ulio andika? Kama unao nipe Taasisi 1 tu inayo ongozwa na Muislam iliyo na hizo sifa ulizo zianisha.
CUF...?Bakwata?Nafasi ya Kova, usalama wa taifa......CCM....
 
Twende kwa Salman Rushdie na kitabu chake SATANIC VERSES. Je Wakristo wakitafsiri kwa Kiswahili?
 
Usijali mkuu, adui wa waislamu ni Ukristo wakati adui wa Ukristo ni Shetani. So Rafiki wa Uislamu ni Shetani!!!! I have never regarded Islam as a religion, it has always been a movement of wailers!!!!!

Unatatizo katika ubongo wako! Watu wakubwa duniani wakiwemo maprof, madkatari wanasilimu wewe unasema uislamu si chochote!, ngoja atakaposilimu mkeo ndipo utakapoamini kuwa uislamu ni dini.
 
Ufahamu wako ndio umefika mwisho hapo hayo yote unayo yaandika ni kiburi cha pumzi subiri siku zikikatika kama utaongea uharo kama huu
kwani wewe usiye na kiburi pumzi haitozimika...?akili za nyumbu ni hazina ya allah
 
Hata hapa bongo wafuasi wengi wa mtume ni watu wenye uelewa mdogo,hawaendi shule,wanasoma madrasa. Utawaona humu,wanajibu kwa jazba,,hawajiamini,wana uwezo mdogo wa kujenga hoja.. Angalia hata taasisi zinazoongozwa na hao watu,nyng zimejaa udini,utendaji kazi mbovu..walalamishi.,tabu tupu.
Hata Mwinyi alishawaambia tatizo ni shule. Ingekuwa ni imani yao inakashfiwa na imani nyingine kama wanavyofanya wao ungekuta washafanya maandamano nchi nzima kama kawaida yao.
 
Faiza,

Mie nafikiri uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana!

Hivi ni kwa nini waislamu hamuwezi kwenda kuhubiri dini yenu zaidi ya kuchokonoa ukristo?

Hivi leo hii wakristo wasimame pale jangwani na waseme MTUME MOHAMAD NI MTUME WA SHETANI! leo hii patakalika hapo mjini?

Kama mnajiamini na huyo mtume wenu na huyo mungu wenu na mnaamini katika Freedom of expression kwa nini mnaandamana dunia nzima pale mtume akichorwa KIKARAGOSI huku kabeba MABOMU?
Nayo si ni Freedom of expression pia?

Au kufanya hayo kwenu ni sawa lakini kwa wakristo si sawa?

Mie nafikiri waislamu mna hofu sana na ukristo ndio maana hamuachi kuuchokonoa na kulipua wakristo huku mkileta fujo pale wanapotaka kuongea ukweli kuhusu uislamu!

Suala la makundi kwa makundi kuingia kwenye uislamu si hoja hata makundi kwa makundi pia yanaingia kwenye USHOGA na USAGAJI!Hao wote kwa wakristo ni kama wameingia kwenye UBATILI!

Na pia mbona makundi kwa makundi wameuchoka uislamu huko uarabuni na wanakuwa wakristo pamoja na sheria kali za kuwazuia kubadili dini?

Kama nchi za kiarabu zina jeuri zijaribu kuondoa sheria kali zilizowekwa kwa watu wanaotaka kuanzisha makanisa muone kama hawajabaki mashehe tu humo misikitini!!!Hizo sheria kali unafikiri zinawekwa kuhofia nini?UKRISTO!!!!

Na pia suala la YESU NI MUNGU ni jambo gumu sana kulielewa kama shule yako ni ile ya kupiga madufu!

Uislamu si dini ni kikundi tu cha kibaguzi kama cha NAZI cha ujerumani na katiba yake ni QUR'AN!!!

Hakuna lolote na hakuna yoyote wa kuuvunja uislam kwani hiyo ndio dini halali aliyetuletea M/ Mungu ukristo ni dini iliyotengenezwa kwa ajili ya kuwaongezea watu kipato na mali or in short ni dini ya kibiashara zaidi mf Freemason.maana MTU yeyote tu anaweza kuibuka from no where akatafuta mjengo akauita kanisa afu akaanza kusaka waumini....akikusanya zile sadaka kwenye vile vibahasha kila jpili ana nini huyo amekosa maishani?hii sio dini bali ni utapeli kwa njia ya dini
 
Safi sana mburullas wote hawajielewi maana wao wenyewe huwa wanaiogopa kweli mihadhara ya kiislam na hiyo ni kwasababu wao wenyewe wanajua kuwa kinachoongelewa huko ndio ukweli wenyewe bila kubisha ila kwa sababu ukweli unauma ndo maana huwa hawataki kabisa kusikia kitu kinachoitwa mihadhara!!
Haha...mimi pia huogopa nyoka,mamba fisi..magaidi etc..what the point watu kuogopa binadamu wakiislam..zaidi ya majambazi.
 
Unatatizo katika ubongo wako! Watu wakubwa duniani wakiwemo maprof, madkatari wanasilimu wewe unasema uislamu si chochote!, ngoja atakaposilimu mkeo ndipo utakapoamini kuwa uislamu ni dini.
Wengine huwa mashoga, wengine vibaraka km lipumba,Shivji etc..wengine pia huwa wezi, wabakaji, km kapuya, wengine pia huwa wauaji wa kawaida kabisa ktk kucheza na genes za watu..so nini ch akujifia wakiwa waislam..Kwani hatuwaoni akina shivji,kapuya, lipumba etc
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom