Wahenga tukumbushane Klorokwini na mambo yake

kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,249
Points
2,000
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,249 2,000
inawezekana hata haya matatizo ya wanaume wa dar uume kutosimama nyuzi 90 umechangiwa na haya madawa unakuta mwanaume mzima akifungua zipu kukojoa inabidi achutame kama mwanamke kwani bila hivyo mkojo utaloanisha suruali yote.
 
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,416
Points
2,000
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,416 2,000
nilikuwa nikizimeza hizo au Kwinini.. maskio yanalia diiiii iiiiiiii siku nzima.
Umenikumbusha mbali ongezea na kuona maruweruwe ,unakuwa wa kulala tu,mi mpaka bi mkubwa alihisi ashanipoteza nikapewa dozi ya maziwa ya THT fasta
 
Iringa Native

Iringa Native

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
922
Points
1,000
Iringa Native

Iringa Native

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
922 1,000
Natafakari, hivi aliyetengeneza Chloroquine alikuwa anawaza nini hasa ile harufu bado naisikia dawa ile ili upone ni lazima ukimaliza dosage utapike ndipo upate nafuu.

Mara ya mwisho kutumia ilikua mwaka 2000 sijui kama muuguzi yule wa Minaki Dispensary bado yupo 4X4X2 ule uchungu basi sio wa dunia hii olivia common dosage.
hii dawa ilikuwa na ndugu yake aliyeitwa quinine(kwainini).... dah yan nlikuwa nikiumwa nahisi kupona ghafla nliposikia hizi dawa.... ilikuwa pia kifua kikisumbua kuna jamaa walimwita mkojo wa punda.
 
Kusinboy

Kusinboy

Senior Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
174
Points
250
Kusinboy

Kusinboy

Senior Member
Joined Aug 19, 2016
174 250
Mi nakumbuka nilikuwa nafinyanga kwenye tongi la ugari nameza bila kutafuna lkn ikifika tumbon tu kosa mdomo wote unakuwa mchungu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
45,328
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
45,328 2,000
hii dawa ilikuwa na ndugu yake aliyeitwa quinine(kwainini).... dah yan nlikuwa nikiumwa nahisi kupona ghafla nliposikia hizi dawa.... ilikuwa pia kifua kikisumbua kuna jamaa walimwita mkojo wa punda.
pia kulikuwa Na sindano inaitwa crystapen
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
2,197
Points
2,000
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
2,197 2,000
Mm sijajua mpaka leo ule muwasho kutoka kwenye unyayo, aise nishakunywa kma mara mbili yaaani hekaheka lake zaid ya siku tatu, vitu kama bunzi la mahindi, magamba ya nazi ni kitu cha kawaida sana kwa ajiri ya kujikunia.
Sasa itokee unajikuna maji yamekumwagikia ndipo hapo utakapojua aiseeee, lengo la zile dawa kuwa vile cjajua kabisa ni nini
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,336
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,336 2,000
Ile haikuwa dawa ila ni sumu.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,336
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,336 2,000
Mm sijajua mpaka leo ule muwasho kutoka kwenye unyayo, aise nishakunywa kma mara mbili yaaani hekaheka lake zaid ya siku tatu, vitu kama bunzi la mahindi, magamba ya nazi ni kitu cha kawaida sana kwa ajiri ya kujikunia.
Sasa itokee unajikuna maji yamekumwagikia ndipo hapo utakapojua aiseeee, lengo la zile dawa kuwa vile cjajua kabisa ni nini
Kibaya zaidi ukijikuna muwasho ndio unazidi, zile dawa aliyezitengeneza sijui alikuwa anawaza nini?
 
Saa Mbovu Master

Saa Mbovu Master

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2014
Messages
413
Points
500
Saa Mbovu Master

Saa Mbovu Master

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2014
413 500
000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000000077000m007777
 
Pendael6410

Pendael6410

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
154
Points
250
Pendael6410

Pendael6410

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
154 250
Chloroquine bado zipo kwenye soko la Tz ingawa si kwa wingi...hutumiwa na watu wenye ugonjwa wa Seli Mundu(Sickle Cell Disease) kama kinga ya Malaria.....hii dawa ilinifanya niwe mshabiki wa sindano...ni mbaya kuliko chochote nilichowahi kuingiza kinywani.
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
4,660
Points
2,000
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
4,660 2,000
chroloquine sina ham nayo aseeh ilikuwa nikinywa masikio yangu yanabadili quality ya sound yani usikivu wangu ulikuwa kama cassete ya radio inayoplay huku nyuzi zinatoka. ilikuwa ina-edit masikio yangu dah!
 
kikulacho...

kikulacho...

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
316
Points
250
kikulacho...

kikulacho...

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
316 250
Hiyo dawa nilmeza mara moja sikurudia tenaaaa
 
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,922
Points
2,000
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,922 2,000
Dah mim mpka leo SIKIO LANGU LA KULIA HALISIKIII KABISA YAANI TOKA MWAKA 2003 NILIPOMEZA DAWA HIYOOO DAHHHHH CHROLOQUINEEEEE...
 
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,922
Points
2,000
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,922 2,000
Dah mim mpka leo SIKIO LANGU LA KULIA HALISIKIII KABISA YAANI TOKA MWAKA 2003 NILIPOMEZA DAWA HIYOOO DAHHHHH CHROLOQUINEEEEE...
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
4,853
Points
2,000
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
4,853 2,000
Yaani amini maneno yangu, ile ndio dawa inayotibu marelia mpaka leo hii.
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
4,853
Points
2,000
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
4,853 2,000
Nilikuwa nawashwa kwenye pumbu, chini ya unyayo ni balaha tupu.
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
4,853
Points
2,000
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
4,853 2,000
Niko darasa la 5 nilikosea dose, ile 4x4x2, basi nikanywa asubuhi, mchana na ucku jamani asikuambie mtu. Usifanye mchezo roho inapotaka kuacha mwili, Kaka yangu ananiuliza dawa zako ziko wapi? Nikamjibu nimemaliza, wewe alikoroga mavi ya ng'ombe nadhani alichanganya na ya watu, nyie msisikie habari ya kufa.
Huku nje watu kilio, wanajua siamki, nikapewa maziwa fresh lita 4, nikanyweshwa na hivyo vinyesi, jamani Mungu yupo, akisema hufi hufi. Nilianza kutapika nilitapika mpaka nilikuwa siwezi kufumbua macho, kwa kifupi kila mtu alijua tu hell!! Mpaka ucku wa saa 4, ndio naenda kulala. Jinsi walivyonitandikia unajua kabisa wananiaga, niliogoshwe nikavalishwa nguo nzuri sana za kwangu kwa akili ya kawaida nilijua wananizuia na hii baridi ninayohisi. Kumbe wenzangu walikuwa wananiaga kuwa hakuna namna. Amini maneno yangu, usiku kama wa saa 7 ninaona kwa macho yangu malaika, mkononi kashika kitu kinatoa damu. Naona kwa macho yangu, akaingiza ule mkono wake tumboni kwangu, akatoa kitu nikahisi maumivu sana, akaweka kile kingine, naona kwa macho. Kushoto kwangu wamelala watu wengi, ambao walikuwa wako tayari ninapokata roho wanisaidie. Lakini wenyewe hawamuoni yule malaika, alipokuwa anaondoka nilipiga kelele kubwa sana, nikagongwa na kitu usoni kwa kishindo kikubwa sana. Niliona nyota kama 200 hivi, jasho lililowesha kitanda chote pamoja na nguo zote. Wakaniamsha wakasikitika sana, nikanywa maji nikalala mpaka kesho yake. Acheni jamani Mungu yupo.
 

Forum statistics

Threads 1,324,540
Members 508,741
Posts 32,165,366
Top