Wahenga tukumbushane Klorokwini na mambo yake


ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,282
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,282 2,000
Natafakari, hivi aliyetengeneza Chloroquine alikuwa anawaza nini hasa ile harufu bado naisikia dawa ile ili upone ni lazima ukimaliza dosage utapike ndipo upate nafuu.

Mara ya mwisho kutumia ilikua mwaka 2000 sijui kama muuguzi yule wa Minaki Dispensary bado yupo 4X4X2 ule uchungu basi sio wa dunia hii olivia common dosage.
Sitaki kuikukumbuka ile dawa, sio kwa kuwashwa kule, siku tatu mtu unawashwa tu unajikuna tu kama mwendawazimu
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,282
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,282 2,000
Ukimaliza tu kuinywa basi jua kuwa umejikatia leseni ya siku 3 bila kuoga.

Pia kabla ya kunywa hakikisha una vifaa tiba kama gunzi la muhindi lililokauka kwa ajili ya kupooza miwasho midogo dogo, na kama iyo haitoshi basi kuwa na kisu butu kupoozea ile miwasho ya ghafla pale kwenye unyayo wa mguu

Tukirudi kwenye kutapika, basi jua utatapika kila chakula ulichokula, kikiisha ndipo utakapoanza kutapika maji na baadae nyongo ya njano na kijani kwa wale ma concord
Kutapika nyongo ilikuwa ni lazima, ile dawa jamani.....khaa!
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
720
Points
500
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
720 500
umenikumbusha hapo kwenye kuwasha ila kuna dawa nilipewa calamine lotion ilikuwa inasaidia.
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
32,352
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
32,352 2,000
Hii dawa ndio ilinifanya nichukie dawa.
Nakumbuka nilikuaga nakunywa dawa bila kukunja sura mpaka siku nimerudi kutoka shule naumwa. Kufika bibi akanikorogea chai ya rangi akaniwekea na dawa (Chloroquine) nikanywa.. nilitapika isivyo kawaida. Kuanzia hapo nikachukia chai yenye sukari nyingi na sikuwahi kulamba tena sukari. Hata nikiona mtu analamba sukari nasisimkwa mwili. Nikaogopa dawa na kuchukia mpaka leo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
10,731
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
10,731 2,000
Hii dawa ndio ilinifanya nichukie dawa.
Nakumbuka nilikuaga nakunywa dawa bila kukunja sura mpaka siku nimerudi kutoka shule naumwa. Kufika bibi akanikorogea chai ya rangi akaniwekea na dawa (Chloroquine) nikanywa.. nilitapika isivyo kawaida. Kuanzia hapo nikachukia chai yenye sukari nyingi na sikuwahi kulamba tena sukari. Hata nikiona mtu analamba sukari nasisimkwa mwili. Nikaogopa dawa na kuchukia mpaka leo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,947
Points
2,000
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,947 2,000
Mamake hiyo dawa kuwasha kwake ni noma,nilishukuru nilipoanza kutumia fansidar ikawa inafanya kazi haraka bila kuwashwa na kutapika.
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,098
Points
2,000
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,098 2,000
Natafakari, hivi aliyetengeneza Chloroquine alikuwa anawaza nini hasa ile harufu bado naisikia dawa ile ili upone ni lazima ukimaliza dosage utapike ndipo upate nafuu.

Mara ya mwisho kutumia ilikua mwaka 2000 sijui kama muuguzi yule wa Minaki Dispensary bado yupo 4X4X2 ule uchungu basi sio wa dunia hii olivia common dosage.
Kunywa Q-kwini bila Piriton ilikuwa haiwezekani
 

Forum statistics

Threads 1,284,020
Members 493,911
Posts 30,809,768
Top