Wahenga tukumbushane Klorokwini na mambo yake


Modrizzy

Modrizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
285
Points
500
Modrizzy

Modrizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
285 500
Huu mzigo mara ya mwisho ni 2014 hpo juzi tu nilipigwa malaria moja hatar
Vijana wa town wanakuambia malaria mbwa

Ilikuwa napiga drip moja chloroquine , drip mbili za maji aseeh

Hizo masikio zilikuwa zinaangusha biti hatar ni ziiiiiiiiiiiii ziiiiiiiii diiiiii

Hizi dawa zipo ukiumwa malaria ile yenyew hakuna jins nikukutana nazo tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
4,099
Points
2,000
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
4,099 2,000
Wengi ilituwasha baada ya kutumia utadhani ilikuwa na upupu ndani yake...ukimaliza kumeza unalamba sukari huku domo likijaa mate Maithili ya ndondocha
 

Forum statistics

Threads 1,283,589
Members 493,717
Posts 30,794,273
Top