Wahaya hizi sifa sasa


P

Papa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
1,505
Likes
942
Points
280
Age
58
P

Papa1

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2012
1,505 942 280
Fungua mfuniko wa choo uone pambo lililododoshwa ndani!
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Ila mm nimepapenda pasafi sana yaani unaweza piga msosi kabisa
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Napenda CHOO kisafi kizuri kinachovutia kunukia na kilichorembwa kikarembeka
Ila usafi cyo wa hvo. Hujui kuwa chooni/ bafuni ukijaza unnecessary thng pia ni uchafu?
Mshanajr nahisi ww pia utakuwa wa njia hyo
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,805
Likes
1,179
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,805 1,179 280
wahaya kivipi tena mkuu mbona mambo ya kawa maghetoni tu,
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,840
Likes
68,538
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,840 68,538 280
Usiwasingizie watani zangu wahaya,hao wanajulikana kabisaaa ni wasukuma.
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Usiwasingizie watani zangu wahaya,hao wanajulikana kabisaaa ni wasukuma.
Mm ctaki kuitwa mchochezi maana unapoelekea utataja na kale kakijiji...
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,208
Likes
6,055
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,208 6,055 280
Lile tetemeko na data za Dr.Mpango la mikoa maskini limewashusha hadhi kabisa.
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Lile tetemeko na data za Dr.Mpango la mikoa maskini limewashusha hadhi kabisa.
Hahaha wenyewe wanakuambia
"hari kweri imekua ngumu mpaka sisi maprofessa tuna omba kamsaada this is too much"
 

Forum statistics

Threads 1,273,490
Members 490,428
Posts 30,483,186