Wageni wa siku hizi bhana!!!


CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Wageni wa siku hizi wazuri sana,si wasumbufu kama wazamani.
Wakifika kwako hawaulizi chai,juice,soda wala maji ya kunywa,
Kitu cha kwanza wakifika nyumbani kwako wanauliza 'UNA CHAJI YA PINI NDOGO?'
 
neverthatserious

neverthatserious

Senior Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
117
Likes
0
Points
33
neverthatserious

neverthatserious

Senior Member
Joined Jun 1, 2012
117 0 33
ha ha ha ha ha...hyo kweli aseee
tena mmoja katoka kwetu jana,ile kufka tu et anasema
jamani kuna chaj ya pini ndogo apo?
Ha ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930