Wafanyakazi wapya iogopeni PPF Kama kifo

Wafanyakazi wapya iogopeni PPF Kama kifo

Aseee nilijua mm tuu ndio nna gundu Na hawa jamaa PPF,........PPF eeeh mtulipe bhana mafao yetuu mnazinguaaaa
 
Kuna jamaa leo tulikuwa tunabishana nao kazini kwamba eti NSSF wanatoa fao la kujitoa,nikawaambia hicho kitu hakuna lakini bado wakashikiria msimamo wao,Nikajua hawa bado hata Jamiiforums hawajui kazi kushinda fb tu,Ngoja ifike siku watakuja kufa kwa pressure make mkataba wetu bado miezi minne tu
 
Hivi kujiunga ni lazima kwa kila mfanyakazi au ni hiali yako????????
 
Yaani hao wote NSSF yale yale . Bado nalia na CCM ndugu zangu nimefanya kazi na miaka 30 nikaacha nifanye mambo yangu jamaa wamekatilia pesa yangu , wakati walikuwa wanakata kila mwezi leo hii hamtaki kunipa pesa yangu kisa ilani ya ccm, ipo siku maombi yangu yatajibu.
Watu wengi wakiambiwa tubadilishe chama oh wanakuja juu, tupigie chama gani? Wapinzani bado sisiem ndiyo inastahili mambo mengi. Bla bla kila kona.
Uongoz unapotawala miaka mingi hata uwezo wao wa kuongoza unadumaa. KWANN KENYA WALIICHA KANU?
Ona sasa walivyo wajinga, wamesimamisha ajira, uhakiki usioisha, Helsb 15%, n.k lkn cha kushangaza walalahoi ndiyo wanakipigia hiki chama, huwez kumkuta mtu mwenye akili timamu akakipigia hiki chama.
MM MPAKA KESHO KUTWA SIWEZI KUWAPA KURA YANGU SISIEM
 
Dah...mmetonesha kidonda kichangu.....kijana nakuhusia isipeleke pesa zako PPF utakufa fala na utakufa ukiwa masikini wa kutupwa
 
M PIA NAWASHAURI MSIENDE PPF...NI WEZI WAKUBWA...TENA WAMELAANIWA KWA WIZI....MIMI KUNA NDUGU YANGU ALIFARIKI ANA MILLION 11 ...WAMETUPA MILLION 4.7...HELA NYINGINE HAZIJULIKANI ZIPO WAPI...UKIWAULIZA NYIE NI PROFIT AU NON PROFIT ORG...WANATOA MAJIBU YASIYOELEWEKA.......KAMA UNATAKA KUFA MAPEMA UKISTAAFU JIUNGE PPF
Mh baba yangu na mshahara wake wa ualimu anawadai toka 2014 alipostaafu mpaka leo wanampiga chenga. Inafikia hatua mtoto ukiona baba anapiga simu badala ya kifurahia unawaza sijui leo ntaambiwa nyumbani kuna shida gani. Mungu kama ananisikia awaadhibi wale vijana nadhani wanajijua. Yaani mzee kadunduliza vihela vyake mpaka kastaaafu mnaomba rushwa. Mh mungu anawaona endeleeni tu na ppf.


Msipo badilika wanachama wote wanahama [emoji35] [emoji35] [emoji35]
 
Hii mifuko yote ya jamii ipo chini ya mamlaka inayojulikana kama NATIONAL SOCIAL SECURITY REGULATIONS AUTHORITY. Na hii mamlaka inafanya kazi kwa mujibu wa shirika la kazi duniani International Labor Organization.

Kifupi mifuko yote ya jamii taratibu zao zote ni sawa, hakuna ambaye anajiamulia, wote ni Centralization System. Ukiona hutendewi haki nenda N.S.S.R.A. vinginevyo huwezi pata muafaka hapa.
Aisee itabidi nimpeleke mzee wangu huko. Maana naona watoto wa mjini wanataka kuleta shida hapa
 
NSSF, LAPF, GEPF. Mifuko iko mingi kaka...
Hao PPF mi nawaona wasengge tu.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]

Ndugu usiingie mfuko wowote mana wote wanatabia sawa hasa kipindi hiki watu wanafanya kazi kwa uoga. Jamaa yangu kaacha kazi ni mda sasa yapata miezi nane bado anapiga maktime na NSSF.
 
Hivi kujiunga ni lazima kwa kila mfanyakazi au ni hiali yako????????

Ni lazima ujiunge na chochote kama si NSS basi PPF au LAPF na ukishindwa nenda GEPF ila jua wote kwa sasa hakuna unafuu kwani wako chini ya hiyo SSRA kama sijakosea jina
 
Hata mimi nimekamatwa maana mwajiri wangu anapitisha michango yangu huko...nani wa kutusaidia kudai haki zetu? Inatatiza na haiingii akilini kuona baadhi ya haki za wanyonge zikidhulumiwa kama si kutiwa kapuni duh! Ila kila lenye mwanzo halikosi kuwa na mwisho...time will tell!
 
NSSF kidogo.. Nasikia ukianza kufatilia pesa zako ukafungua madai fasta unapata mzigo wako.
PPF wasenge sana. Ni wasenge kweli kweli

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
Ni mashetani, mbwa, makahaba na majambazi namba moja Tanzania.
PPF wasiwapendi na nitahakikisha nawashikisha adabu, **** mbovu hawa wamenitesa nyoko hawa sina hamu nao kabisa.
 
Wote tukiwa watu wa kulia kulia tu sisi ndio tutakuwa mabegwe watu wachache watunyanyase wengi huu ndio ufala
 
Kwa wajuzi wa mambo ya sheria, je kuna uwezekano wa kwenda kuwashitaki mahakamani?
 
PPF nikisikia hili jina nawaza vidonge fulani hivi zamani vilikuwa maarufu sana
 
NSSF kidogo.. Nasikia ukianza kufatilia pesa zako ukafungua madai fasta unapata mzigo wako.
PPF wasenge sana. Ni wasenge kweli kweli

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
Duh

Kweli wamekuvuruga...sio kwa vivumishi hivyo...
 
wamekudhulumu.. umewachkulia hatua gan.
 
Kuna jamaa leo tulikuwa tunabishana nao kazini kwamba eti NSSF wanatoa fao la kujitoa,nikawaambia hicho kitu hakuna lakini bado wakashikiria msimamo wao,Nikajua hawa bado hata Jamiiforums hawajui kazi kushinda fb tu,Ngoja ifike siku watakuja kufa kwa pressure make mkataba wetu bado miezi minne tu
mkuu NSSF wanatoa bhn..we mkataba ukiisha unakaa miez sita ,unapeleka maombi ya kujitoa, baada ya mwez unapata cheque yko ya helq mkuu
 
mkuu NSSF wanatoa bhn..we mkataba ukiisha unakaa miez sita ,unapeleka maombi ya kujitoa, baada ya mwez unapata cheque yko ya helq mkuu
Mkuu kwani utaratibu kabla ya hapo ulikuwaje humu kuna thread kibao zinzowahusu NSSF zote nifao la kujitoa
 
Back
Top Bottom