Wakudadavuwa
JF-Expert Member
- Feb 17, 2016
- 17,505
- 16,006
Yaani mfanyabiashara kahifadhi sukari ghalani kwake nyinyi mnasema kaficha???! Hii serikali imefilisika kichwani.
Kumbe walitaka ahifadhi wapi?
Yaani mfanyabiashara kahifadhi sukari ghalani kwake nyinyi mnasema kaficha???! Hii serikali imefilisika kichwani.
Kumbe walitaka ahifadhi wapi?
Hivi dogo hujui kuwa...kutokufungua duka ni kukukiuka masharti ya leseni.Sasa wewe una mali halafu hutaki kuuza utashitakiwa.Hivi PM Majaliwa alivyoagiza maafisa biashara wakague maghala,hukujua kuwa ni kwa mujibu wa sheria?